மாவட்ட செய்திகள்

திருவள்ளூரில் பாலத்தை சீரமைக்கக்கோரி பொதுமக்கள் சாலைமறியல் + "||" + Public road blockade to repair bridge in Tiruvallur

திருவள்ளூரில் பாலத்தை சீரமைக்கக்கோரி பொதுமக்கள் சாலைமறியல்

திருவள்ளூரில் பாலத்தை சீரமைக்கக்கோரி பொதுமக்கள் சாலைமறியல்
திருவள்ளூரில் பாலத்தை சீரமைக்கக்கோரி பொதுமக்கள் கொட்டும் மழையில் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டதால் 2 மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.
போக்குவரத்து தடை

திருவள்ளூர் மாவட்டத்தில் நேற்று பல்வேறு பகுதிகளில் காலையில் இருந்தே கனமழை பெய்தது. இதற்கிடையில் திருவள்ளூர் பெரியகுப்பம் வரதராஜ நகர் பகுதி மக்கள் மணவாளநகர் மற்றும் திருவள்ளூருக்கு சென்றுவர பெரியகுப்பம் பழைய தரைப்பாலம் வழியை பயன்படுத்தி வந்தனர். இந்த பாலம் மிகவும் பழமையான பாலம் என்பதால் எப்போது வேண்டுமானாலும் இடிந்து விழும் அபாய நிலையில் உள்ளது. இதை தொடர்ந்து அந்த வழியாக போக்குவரத்து தடை செய்யப்பட்டது.

சாலை மறியல்

தற்போது ரெயில்வே துறை சார்பில் வரதராஜபுரம் செல்லும் பகுதியில் தடுப்பு சுவர் அமைக்கும் பணி மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகிறது. இதன் காரணமாக வரதராஜபுரம் பகுதியை சேர்ந்த பொதுமக்கள் அத்தியாவசிய தேவைகளுக்காக மணவாளநகர் மற்றும் திருவள்ளூருக்கு வர முடியாத நிலை உள்ளது. இதனால் பாதிக்கப்பட்ட வரதராஜபுரம் பகுதியை சேர்ந்த 300-க்கும் மேற்பட்ட பொதுமக்கள் பெரியகுப்பம் தரைபாலத்தை உடனடியாக சீரமைத்து தர வேண்டும். ரெயில்வே துறை சார்பில் கட்டப்பட்டு வரும் தடுப்பு சுவரை அகற்ற வலியுறுத்தி கொட்டும் மழையையும் பொருட்படுத்தாமல் மேம்பாலம் சாலையில் மறியலில் ஈடுபட்டனர்.

போக்குவரத்து பாதிப்பு

அப்போது அந்த வழியாக வந்த 5-க்கும் மேற்பட்ட அரசு பஸ்களை பொதுமக்கள் சிறைப்பிடித்தனர். இதன் காரணமாக அந்த வழியில் கடும் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது. இதுபற்றி தகவல் அறிந்ததும் திருவள்ளூர் எம்.எல்.ஏ. வி.ஜி. ராஜேந்திரன், தாசில்தார் செந்தில்குமார் மற்றும் அதிகாரிகள் பொதுமக்களிடம் பேச்சுவார்த்தையில் ஈடுபட்டனர். அப்போது அவர்கள் பொதுமக்களின் கோரிக்கைகள் மீது தக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என உறுதியளித்தனர். இதைத்தொடர்ந்து சாலைமறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டவர்கள் தங்கள் போராட்டத்தை கைவிட்டு விட்டு கலைந்து சென்றனர். இதன் காரணமாக அந்த வழியாக 2 மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருவள்ளூரில் உள்ள அரசு தலைமை மருத்துவமனையில் கொரோனா சிகிச்சை மையத்தை அமைச்சர், கலெக்டர் ஆய்வு
திருவள்ளூரில் உள்ள அரசு தலைமை மருத்துவமனையில் 500 படுக்கைகள் கொண்ட கொரோனா சிகிச்சை மையத்தை அமைச்சர், கலெக்டர் நேரில் பார்வையிட்டனர்.
2. திருவள்ளூரில் அமாவாசையை முன்னிட்டு வீரராகவ பெருமாள் கோவிலில் திரண்ட பக்தர்கள்
திருவள்ளூரில் அமாவாசையை முன்னிட்டு வீரராகவ பெருமாள் கோவிலில் பொதுமக்கள் சாமி தரிசனம் செய்ய குவிந்தனர்.
3. திருவள்ளூரில் நஷ்டஈடு வழங்காததை கண்டித்து அரசு பஸ் சிறைபிடிப்பு
திருவள்ளூரில் நஷ்டஈடு வழங்காததை கண்டித்து அரசு பஸ்சை கோர்ட்டு ஊழியர்கள் சிறைபிடித்ததால் பயணிகள் அவதிக்குள்ளாகினர்.
4. திருவள்ளூரில் எய்ட்ஸ் நோயால் பாதிக்கப்பட்ட குழந்தைகளுடன் திரைப்படம் பார்த்த கலெக்டர்
திருவள்ளூரில் உள்ள எய்ட்ஸ் நோயால் பாதிக்கப்பட்ட குழந்தைகள் என 50-க்கும் மேற்பட்டோருடன் அங்குள்ள திரையரங்குக்குள் அமர்ந்து திருவள்ளூர் மாவட்ட கலெக்டர் , திருவள்ளூர் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு ஆகியோர் திரைப்படத்தை கண்டுகளித்தனர்.
5. திருவள்ளூரில் உள்ள கோர்ட்டு வளாகத்துக்குள் புகுந்த அரியவகை ஆஸ்திரேலிய ஆந்தை
திருவள்ளூரில் உள்ள மாவட்ட ஒருங்கிணைந்த கோர்ட்டு வளாகம் உள்ளே நேற்று முன்தினம் மாலை அரியவகை ஆஸ்திரேலிய ஆந்தை புகுந்தது.