மாவட்ட செய்திகள்

கொலை மிரட்டல் விடுத்தவர் கைது + "||" + arrest

கொலை மிரட்டல் விடுத்தவர் கைது

கொலை மிரட்டல் விடுத்தவர் கைது
கிராம நிர்வாக அலுவலருக்கு கொலை மிரட்டல் விடுத்தவர் கைது செய்யப்பட்டார்.
காரைக்குடி, 
பள்ளத்தூர் போலீஸ் சரகம் வட குடியைச் சேர்ந்தவர் கருப்பையா (வயது 65).இவர் அப்பகுதியில் உள்ள அரசு புறம்போக்கு நிலத்தை ஆக்கிரமிக்கும் நோக்கத்தோடு கல்லுக்கால்களை ஊன்றியுள்ளார். தகவல் அறிந்து சம்பவ இடத்திற்கு வந்த அப்பகுதி கிராம நிர்வாக அலுவலர் ராஜ்மோகன் ஆக்கிரமிப்பு குறித்து விசாரணை நடத்தியபோது கருப்பையா தரக்குறைவாக பேசி கொலை மிரட்டல் விடுத்துள்ளார். இதுகுறித்த புகாரின்பேரில், பள்ளத்தூர் போலீசார் அரசு ஊழியரை பணி செய்யவிடாமல் தடுத்தது உள்ளிட்ட பல்வேறு பிரிவுகளில் வழக்குப்பதிவு செய்து கருப்பையாவை கைது செய்தனர்.
Related Tags :

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொள்ளையர்களுக்கு திட்டம் வகுத்து கொடுத்து ெகாள்ளைைய அரங்கேற்றிய ேபாலீஸ் ஏட்டு
அருப்புக்கோட்டையில் கொள்ளையர்களுக்கு திட்டம் வகுத்து கொடுத்து முன்னாள் அதிகாரியின் வீட்டில் கொள்ளை சம்பவத்தை அரங்கேற்றியது ஒரு ேபாலீஸ் ஏட்டு என்ற அதிர்ச்சி தகவல் தெரியவந்தது. இதில் தொடர்புடைய 6 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
2. சரக்கு வேனை கடத்தியதாக தம்பதி உள்பட 3 பேர் கைது
சரக்கு வேனை கடத்தியதாக தம்பதி உள்பட 3 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
3. மதுரை விமான நிலையத்தில் நர்சு கைது
மதுரை விமான நிலையத்தில் நர்சு கைது
4. சிறுமியை கடத்தியவர் கைது
சிறுமியை கடத்தியவர் கைது செய்யப்பட்டார்.
5. திண்டிவனம் அரசு பள்ளியில் லேப்டாப் டி வி திருடிய 3 வாலிபர்கள் கைது
திண்டிவனம் அரசு பள்ளியில் லேப்டாப் டி வி திருடிய 3 வாலிபர்கள் கைது