மாவட்ட செய்திகள்

பொதுமக்கள் சாலை மறியல் + "||" + Public road blockade

பொதுமக்கள் சாலை மறியல்

பொதுமக்கள் சாலை மறியல்
வள்ளியூர் அருகே பொதுமக்கள் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
வள்ளியூர்:

வள்ளியூர் சுற்றுவட்டார பகுதியில் கடந்த சில நாட்களாக பெய்த மழையின் காரணமாக வள்ளியூர் அருகே உள்ள கோட்டையடி கிராமத்தில் மழை நீருடன், சாக்கடை நீரும் புகுந்து நூற்றுக்கும் மேற்பட்ட வீடுகளை வெள்ளம் சூழ்ந்தது. இதனை அகற்றக்கோரி கடந்த 4-ந் தேதி பொதுமக்கள் சாலை மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். போராட்டத்தில் ஈடுபட்டவர்களிடம் உடனடியாக நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று போலீசார் கூறியதை தொடர்ந்து போராட்டம் கைவிடப்பட்டது. அதன்பிறகு தற்போது வரை வெள்ள நீரை அகற்றவில்லை என கூறப்படுகிறது.

இதனால் ஆத்திரம் அடைந்த கிராம மக்கள் 100-க்கும் மேற்பட்டோர் நேற்று வள்ளியூர்- திருச்செந்தூர் சாலையில் மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர். தகவல் அறிந்ததும் ராதாபுரம் தாசில்தார் ஜேசுராஜன், வள்ளியூர் உதவி போலீஸ் சூப்பிரண்டு சமயசிங் மீனா ஆகியோர் சம்பவ இடத்துக்கு வந்து போராட்டத்தில் ஈடுபட்டவர்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினர். மழை நீருடன் தேங்கி நிற்கும் கழிவுநீர் அகற்றப்படும் என்று உறுதி அளித்ததை தொடர்ந்து போராட்டம் கைவிடப்பட்டது. இதனால் அப்பகுதியில் சுமார் அரை மணி நேரம் போக்குவரத்து பாதிக்கப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அலங்காநல்லூர் ஜல்லிக்கட்டில் முதல் பரிசான காரை தட்டிச்சென்ற முரட்டுக்காளையை பார்க்க திரண்ட பொதுமக்கள்
முதல் பரிசான காரை தட்டிச்சென்ற முரட்டுக்காளையை பார்க்க பொதுமக்கள் திரண்டனர்.
2. பொங்கல் பரிசுத்தொகுப்பு வழங்கிய தமிழக அரசுக்கு நன்றி பொதுமக்கள் பெருமிதம்
தலைப்பொங்கலுக்கு தாய் வீட்டு சீதனம் வழங்குவது போன்று, பொங்கல் பரிசுத்தொகுப்பு வழங்கிய தமிழக அரசுக்கு நன்றியை தெரிவித்து கொள்கிறோம் என்று சென்னையில் பெண்கள் கூறி பெருமிதம் அடைந்தனர்.
3. பொதுமக்கள், வியாபாரிகள் திடீர் சாலை மறியல்
சென்டர் மீடியன் அமைக்கும் பணிக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து பொதுமக்கள், வியாபாரிகள் திடீர் சாலை மறியலில் ஈடுபட்டனர்.
4. சென்னை போர் நினைவுச்சின்னத்தை பொதுமக்கள் பார்வையிட அனுமதி
பாகிஸ்தானுக்கு எதிரான போரில் வெற்றி பெற்று 50 ஆண்டுகள் நிறைவடைந்ததை கொண்டாடும் வகையில், சென்னை போர் நினைவுச்சின்னம் 4 நாட்கள் பொதுமக்கள் பார்வைக்காக திறந்துவிடப்படும் என்று ராணுவத்தின் லெப்டினன்ட் ஜெனரல் ஏ.அருண் கூறினார்.
5. சென்டிரல் ரெயில் நிலையத்தில் பிபின் ராவத் உருவப்படத்துக்கு அதிகாரிகள், பொதுமக்கள் அஞ்சலி
சென்டிரல் ரெயில் நிலையத்தில் பிபின் ராவத் உருவப்படத்துக்கு அதிகாரிகள், பொதுமக்கள் அஞ்சலி.