மாவட்ட செய்திகள்

102 பேருக்கு கொரோனா; வாலிபருக்கு ஒமைக்ரான் + "||" + Corona

102 பேருக்கு கொரோனா; வாலிபருக்கு ஒமைக்ரான்

102 பேருக்கு கொரோனா; வாலிபருக்கு ஒமைக்ரான்
ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் முதல்முறையாக ஒருவருக்கு ஒமைக்ரான் தொற்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது. அவர் உரிய சிகிச்சைக்குபின் வீடு திரும்பியுள்ளார். இதுதவிர ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் நேற்று 102 பேருக்கு கொரோனா தொற்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது.
ராமநாதபுரம், 

ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் முதல்முறையாக ஒருவருக்கு ஒமைக்ரான் தொற்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது. அவர் உரிய சிகிச்சைக்குபின் வீடு திரும்பியுள்ளார். இதுதவிர ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் நேற்று 102 பேருக்கு கொரோனா தொற்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

வாலிபருக்கு ஒமைக்ரான்

தமிழகம் முழுவதும் கொரோனா தொற்றுக்கு அடுத்தபடியாக ஒமைக்ரான் தொற்று மிகவும் வேகமாக பரவி வருவது தெரிந்ததே. தமிழகத்தில் மற்ற பெரும்பாலான மாவட்டங்களில் ஒமைக்ரான் பாதிப்பு ஏற்பட்டு வந்த நிலையில் ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் அதன் பாதிப்பு இல்லாமல் இருந்து வந்தது.
இந்நிலையில் நேற்று ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் ஒருவருக்கு ஒமைக்ரான் தொற்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது பெரும் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. ராமநாதபுரம் மாவட்டம் வாலிநோக்கம் அருகே உள்ள டி.கிருஷ்ணாபுரம் பகுதியை சேர்ந்த 25 வயது வாலிபருக்கு ஒமைக்ரான் தொற்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது. வெளிநாட்டில் இருந்து சென்னை வந்த அவரை பரிசோதித்தபோது தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டு சிகிச்சைக்கு பின் குணமடைந்துள்ளதாக சுகாதாரத்துறையினர் தெரிவித்துள்ளனர். 

102 பேருக்கு கொரோனா

இதுதவிர ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்றால் நேற்று 102 பேர் பாதிக்கப்பட்டு உள்ளனர். இதுவரை ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் கொரோனா பரவ தொடங்கிய நாள் முதல் 21 ஆயிரத்து 231 பேர் தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.
நேற்று சிகிச்சை முடிந்து 17 பேர் வீடு திரும்பி உள்ளார். இதுவரை 20 ஆயிரத்து 399 பேர் சிகிச்சை முடிந்து வீடு திரும்பிய நிலையில் தற்போது 472 பேர் மட்டும் சிகிச்சையில் உள்ளனர். கடந்த பல மாதங்களாக ராமநாதபுரம் மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்றால் யாரும் பலியாகாமல் இருந்து வந்த நிலையில் நேற்று முன்தினம் ராமநாதபுரம் பகுதியை சேர்ந்த 63 வயது முதியவர் ஒருவர் கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டு மதுரை தனியார் ஆஸ்பத்திரியில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் சிகிச்சை பலனின்றி பலியானார்.இதன்மூலம் மாவட்டத்தில் தொற்றால் பலியானவர்களின் எண்ணிக்கை 360 ஆக உயர்ந்துள்ளது.
-----------


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனா பரவலால் ஒத்திவைக்கப்பட்ட ரஞ்சி கிரிக்கெட் போட்டி: இரு கட்டமாக நடத்த திட்டம்
முதற்கட்டமாக லீக் ஆட்டங்களை அடுத்த மாதம் நடத்த இந்திய கிரிக்கெட் வாரியம் திட்டமிட்டுள்ளது.
2. மேலும் 489 பேருக்கு கொரோனா
விருதுநகர் மாவட்டத்தில் மேலும் 489 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது.
3. கரூரில் 273 பேருக்கு கொரோனா
கரூரில் 273 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டு உள்ளது.
4. கொரோனா பரவல்: கோவையில் கட்டுப்படுத்தப்பட்ட பகுதிகள் 123 ஆக உயர்வு
கோவை மாவட்டத்தில் கட்டுப்படுத்தப்பட்ட பகுதிகளின் எண்ணிக்கை 123 ஆக உயர்ந்து உள்ளது.
5. கொரோனா மூன்றாவது அலை; மாநில அளவில் மருத்துவமனைகளில் சேர்க்கப்பட்டவர்களின் புள்ளிவிவரம்...!
கொரோனா மூன்றாவது அலையில் மருத்துவமனைகளில் அனுமதிக்கப்படுவோர் எண்ணிக்கை இதற்கு முந்தைய கொரோனா அலைகளை விட குறைவு என்று தெரியவந்துள்ளது.