மாவட்ட செய்திகள்

நாமக்கல்லில் ரூ.55 லட்சத்துக்கு பருத்தி ஏலம் + "||" + cotton

நாமக்கல்லில் ரூ.55 லட்சத்துக்கு பருத்தி ஏலம்

நாமக்கல்லில் ரூ.55 லட்சத்துக்கு பருத்தி ஏலம்
நாமக்கல்லில் நேற்று 1,500 மூட்டை பருத்தி ரூ.55 லட்சத்துக்கு ஏலம் போனது.
நாமக்கல்:
பருத்தி ஏலம்
நாமக்கல் வேளாண்மை உற்பத்தியாளர்கள் கூட்டுறவு விற்பனை சங்க வளாகத்தில் செவ்வாய்க்கிழமை தோறும் பருத்தி ஏலம் நடைபெறுவது வழக்கம். அந்த வகையில் நேற்று ஏலம் நடந்தது.
இந்த ஏலத்துக்கு நாமக்கல், நாமகிரிப்பேட்டை, ராசிபுரம், வேலக்கவுண்டம்பட்டி, புதுச்சத்திரம், எருமப்பட்டி, பவித்திரம், சேந்தமங்கலம் என மாவட்டத்தில் பல்வேறு பகுதிகளில் இருந்தும், அண்டை மாவட்டங்களில் இருந்தும் விவசாயிகள் 1,500 மூட்டை பருத்தியை விற்பனைக்கு கொண்டு வந்தனர்.
ரூ.55 லட்சத்துக்கு விற்பனை
ஆர்.சி.எச். ரக பருத்தி குவிண்டால் ஒன்றுக்கு ரூ.8 ஆயிரத்து 900 முதல் ரூ.13 ஆயிரத்து 580 வரையிலும், டி.சி.எச். ரக பருத்தி குவிண்டால் ஒன்றுக்கு ரூ.9 ஆயிரத்து 899 முதல் ரூ.13 ஆயிரத்து 370 வரையிலும், கொட்டு ரக பருத்தி குவிண்டால் ஒன்றுக்கு ரூ.4 ஆயிரத்து 969 முதல் ரூ.9 ஆயிரத்து 999 வரையிலும் ஏலம் போனது. மொத்தம் ரூ.55 லட்சத்துக்கு பருத்தி விற்பனையானது. 
இந்த பருத்தி மூட்டைகளை திருப்பூர், திண்டுக்கல், தேனி, சேலம், கொங்கணாபுரம், கோவை, அவினாசி உள்ளிட்ட பகுதிகளில் இருந்து வந்த வியாபாரிகள் ஏலம் எடுத்து சென்றனர்.