பல்கலைக்கழக அளவிலான டேக்வாண்டோ போட்டி


பல்கலைக்கழக அளவிலான டேக்வாண்டோ போட்டி
x
தினத்தந்தி 10 May 2022 7:50 PM GMT (Updated: 2022-05-11T01:20:59+05:30)

பல்கலைக்கழக அளவிலான டேக்வாண்டோ போட்டி நடைபெற்றது.

கரூர், 
கரூர் தாந்தோன்றிமலையில் அமைந்துள்ள அரசு கலைக்கல்லூரியில் பல்கலைக்கழக அளவிலான டேக்வாண்டோ போட்டி நடைபெற்றது. இப்போட்டியில் திருச்சி பாரதிதாசன் பல்கலைக்கழகத்தின் உறுப்பு கல்லூரிகளை சேர்ந்த கரூர், திருச்சி, அரியலூர், பெரம்பலூர், தஞ்சாவூர் உள்ளிட்ட 9 மாவட்டங்களை சேர்ந்த 40 கல்லூரிகளில் இருந்து 200-க்கும் மேற்பட்ட மாணவ- மாணவிகள் ஆர்வத்துடன் பங்கேற்றனர். இப்போட்டி 46 கிலோ முதல் 90 கிலோ வரையிலான எடைப்பிரிவுகளில் நடைபெற்றது. இதில் வெற்றி பெற்ற மாணவ- மாணவிகளுக்கு சான்றிதழ்கள் மற்றும் பரிசுகள் வழங்கப்பட்டன. இதற்கான ஏற்பாடுகளை கரூர் அரசு கலைக்கல்லூரி முதல்வர் கவுசல்யாதேவி மற்றும் உடற்கல்வி துறை இயக்குனர் ராஜேந்திரன் செய்திருந்தனர்.

Next Story