மாவட்ட செய்திகள்

வீட்டில் இருந்த 6 பவுன் நகை திருட்டு + "||" + 6 pound jewelery theft from home

வீட்டில் இருந்த 6 பவுன் நகை திருட்டு

வீட்டில் இருந்த 6 பவுன் நகை திருட்டு
வீட்டில் இருந்த 6 பவுன் நகை திருட்டு போனது.
அன்னவாசல்:
இலுப்பூர் அருகே மங்காளப்பட்டியை சேர்ந்தவர் இளஞ்செழியன். இவர் வெளிநாட்டில் வேலை பார்த்து வருகிறார். இவரது மனைவி சுமதி (வயது 42). நேற்று சுமதி தனது குழந்தைகளுடன் வீட்டை பூட்டி விட்டு வீட்டின் சாவியை எப்போதும் வைக்கும் இடத்தில் வைத்துவிட்டு வயலுக்கு சென்றுள்ளார். பின்னர் மீண்டும் வீட்டுக்கு வந்து பார்த்தபோது வீட்டின் கதவு திறந்து கிடந்ததை கண்டு அதிர்ச்சி அடைந்தார். பின்னர் வீட்டினுள் சென்று பார்த்த போது பீரோவில் இருந்த 6 பவுன் தங்க நகையை மர்மநபர்கள் திருடி சென்றது தெரியவந்தது. இதுகுறித்து இலுப்பூர் போலீசாருக்கு சுமதி தகவல் தெரிவித்தார். அதன்பேரில் கைரேகை நிபுணர்கள் வரவழைக்கப்பட்டு கைரேகைகள் பதிவு செய்யப்பட்டது. பின்னர் போலீசார் அப்பகுதியில் சோதனை செய்ததில் சுமதியின் வீடு அருகே உள்ள பாலத்தின் கீழ் நகைகள் வைத்திருந்த டப்பா மற்றும் கவரிங் நகைகள் கிடந்தது. மர்ம நபர்கள் நகைகளை எடுத்து கொண்டு மற்ற பொருட்களை வீசிவிட்டு சென்றது தெரியவந்தது. இதுகுறித்து இலுப்பூர் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து நகையை திருடி சென்ற மர்மநபர்களை வலைவீசி தேடி வருகின்றனர். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வீட்டின் கதவை உடைத்து நகை திருட்டு
அருப்புக்கோட்டையில் வீட்டின் கதவை உடைத்து நகையை திருடி சென்றனர்.
2. வீட்டின் கதவை உடைத்து 31 பவுன் நகை-பணம் திருட்டு
விருதுநகரில் போலீஸ் சூப்பிரண்டு அலுவலகம் அருகே உள்ள வீட்டின் கதவை உடைத்து 31 பவுன் நகை மற்றும் பணத்தை திருடி சென்ற கும்பலை போலீசார் தேடிவருகிறார்கள்.
3. மோட்டார் சைக்கிள் திருட்டு: போலீசார் வலைவீச்சு
மோட்டார் சைக்கிள் திருடிய மர்மநபர்களை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.
4. தர்மபுரியில் வீடு, துணிக்கடையில் திருட்டு
தர்மபுரியில் வீடு, துணிக்கடையில் நகை, பணம் திருட்டு நடந்தது.
5. வீடு புகுந்து 35 பவுன் நகைகள் திருட்டு
துறையூர் அருகே வீடு புகுந்து 35 பவுன் நகைகளை திருடிய மர்ம ஆசாமிகளை போலீசார் வலைவீசி தேடி வருகின்றனர்.