தேர்தல் செய்திகள்

உத்தர பிரதேசத்தின் பஹ்ரைச் தொகுதியில் முதல் வெற்றியை பதிவு செய்த பா.ஜ.க. + "||" + BJP wins Bahraich seat in UP by over 1.28 lakh votes

உத்தர பிரதேசத்தின் பஹ்ரைச் தொகுதியில் முதல் வெற்றியை பதிவு செய்த பா.ஜ.க.

உத்தர பிரதேசத்தின் பஹ்ரைச் தொகுதியில் முதல் வெற்றியை பதிவு செய்த பா.ஜ.க.
உத்தர பிரதேசத்தின் பஹ்ரைச் தொகுதியில் பா.ஜ.க. முதல் வெற்றியை பதிவு செய்துள்ளது.
பஹ்ரைச்,

உத்தர பிரதேசத்தின் பஹ்ரைச் தொகுதியில் வாக்கு எண்ணிக்கை முடிவுகள் வெளியாகி உள்ளன.  இதில் பா.ஜ.க. சார்பில் போட்டியிட்ட வேட்பாளர் அக்ஷியாவர் லால் 5 லட்சத்து 25 ஆயிரத்து 512 வாக்குகள் பெற்றுள்ளார்.  இவருக்கு அடுத்த நிலையில் சமாஜ்வாதி, பகுஜன் சமாஜ் மற்றும் ராஷ்டீரிய லோக் தள கூட்டணி கட்சி சார்பில் நிறுத்தப்பட்ட  வேட்பாளர் சபீர் பால்மீகி 3 லட்சத்து 96 ஆயிரத்து 843 வாக்குகளும் பெற்றுள்ளார்.

இதனால் லால் 1 லட்சத்து 28 ஆயிரத்து வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் பால்மீகியை வீழ்த்தி வெற்றி பெற்றுள்ளார்.  பா.ஜ.க.வில் இருந்து காங்கிரசில் இணைந்த எம்.பி.யான சாவித்ரி பாய் புலே 34 ஆயிரத்து 383 வாக்குகள் பெற்று 3வது இடத்தில் உள்ளார்.  ஆனால் இவர் டெபாசிட் பணம் இழந்துள்ளார்.