ஜம்மு-காஷ்மீரில் பயங்கரவாதிகளுக்கும் பாதுகாப்பு படையினருக்கும் இடையே துப்பாக்கிச்சண்டை


ஜம்மு-காஷ்மீரில் பயங்கரவாதிகளுக்கும் பாதுகாப்பு படையினருக்கும் இடையே துப்பாக்கிச்சண்டை
x
தினத்தந்தி 30 Nov 2017 5:58 AM GMT (Updated: 2017-11-30T11:28:43+05:30)

ஜம்மு-காஷ்மீர் மாநிலம் பண்டிபோரா பகுதியில் பயங்கரவாதிகளுக்கும் பாதுகாப்பு படையினருக்கும் இடையே துப்பாக்கிச்சண்டை நடைபெற்று வருகிறது.

ஜம்மு காஷ்மீர்,

ஜம்மு காஷ்மீர் மாநிலம் புட்காம் மாவட்டத்தில் உள்ள பண்டிபோராவில் பயங்கரவாதிகள் பதுங்கி இருப்பதாக ராணுவத்திற்கு உள்ளூர் போலீசார் தகவல் தெரிவித்தனர். தகவலின் பேரில் பயங்கரவாதிகளின் இருப்பிடத்தை ராணுவம் சுற்று வளைத்தது. 

உடனடியாக பயங்கரவாதிகள் ராணுவத்தினர் மீது தாக்குதல் நடத்தினர்.  பதிலடி கொடுக்கும் வகையில் இந்திய ராணுவம் பயங்கரவாதிகள் மீது துப்பாக்கிச்சண்டை நடத்தினர். இந்த துப்பாக்கிச்சண்டையில் ராணுவம் எல்லைப்பாதுகாப்பு படை, புட்காம் காவல்துறை ஈடுபட்டுள்ளது.


Next Story