தற்கால அரசியல் தலைவர்கள், வாஜ்பாயிடம் நிறைய கற்க வேண்டியுள்ளது - உ.பி. முன்னாள் முதல்வர் முலாயம் சிங் யாதவ் | வாஜ்பாய் மறைவால் தாங்க முடியாத துயரத்தில் உள்ளேன் - பாஜக மூத்த தலைவர் எல்.கே.அத்வானி இரங்கல் | நாட்டின் உச்ச அதிகாரத்தில் இருந்த மிகச்சிறந்த மனிதரை தேசம் இழந்துள்ளது - புதுச்சேரி துணைநிலை ஆளுநர் கிரண்பேடி | டெல்லியில் உள்ள பாஜக தலைமை அலுவலகத்தில் கட்சி கொடி அரைக்கம்பத்தில் பறக்கவிடப்பட்டது | தனது வாழ்நாள் முழுவதையுமே தேச நலனுக்காக அர்ப்பணித்தவர் வாஜ்பாய் - முன்னாள் பிரதமர் மன்மோகன் சிங் | தலைச்சிறந்த மகனை இந்தியா இழந்துள்ளது - காங். தலைவர் ராகுல்காந்தி இரங்கல் | வாஜ்பாய் மறைவால் தாங்க முடியாத துயரத்தில் உள்ளேன் - பாஜக மூத்த தலைவர் எல்.கே.அத்வானி இரங்கல் |

தேசிய செய்திகள்

மும்பையில் குவியல் குவியலாக பயங்கர வெடிபொருட்கள்: சுதந்திர தினத்தை சீர்க்குலைக்க பயங்கரவாதிகள் சதியா? + "||" + Mumbai: ATS confiscates explosives from Sanatan Sansthan worker Vaibhav Raut's home, investigation underway

மும்பையில் குவியல் குவியலாக பயங்கர வெடிபொருட்கள்: சுதந்திர தினத்தை சீர்க்குலைக்க பயங்கரவாதிகள் சதியா?

மும்பையில் குவியல் குவியலாக பயங்கர வெடிபொருட்கள்: சுதந்திர தினத்தை சீர்க்குலைக்க பயங்கரவாதிகள் சதியா?
மும்பையில் சனாதன் சன்ஸ்தான் என்பவர் வீட்டில் பதுக்கி வைத்திருந்த பயங்கர வெடிப்பொருட்களை ஏடிஎஸ் படையினர் பறிமுதல் செய்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.
மும்பை,

மும்பையின் மையப்பகுதியான நாலா சோபாரா என்ற பகுதியில் வைபரவுத் குடியிருப்பு பகுதியில்  சனாதன் சன்ஸ்தான் என்பவர் வீட்டில் சந்தேகத்திற்கிடமான பொருட்கள் பதுக்கி வைத்திருப்பதாக ஏ.டி.எஸ். எனப்படும் பயங்கரவாத எதிர்ப்பு படையினருக்கு ரகசிய தகவல் கிடைத்தது. தகவல் குறித்து விரைந்த  ஏ.டி.எஸ். படையினர் குடியிருப்பு பகுதியில் அதிரடியாக நுழைந்து சோதனை நடத்தினர். 

சோதனையில் பயங்கர வெடிபொருட்கள், ஆயுதங்கள் உள்ளிட்டவை இருந்ததை கண்டு அதிர்ச்சி அடைந்தனர். உடனடியாக அதனை பறிமுதல் செய்து இது குறித்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். வெடிப்பொருட்களை பதுக்கு வைத்திருந்த நபரை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர்.

ஆகஸ்ட் 15-ம் தேதி சுதந்திர தினம் நாடு முழுவதும் கொண்டாட்டம் துவங்க உள்ள நிலையில் அதனை சீர்குலைக்க பயங்கரவாதிகள் சதிதிட்டத்தை நிறைவேற்ற பயங்கரவாதிகள் முயற்சி செய்து வருகின்றனரா? என்ற கோணத்தில் விசாரனை நடைப்பெற்று வருகிறது.

மும்பையின் மையப்பகுதியில் பயங்கர வெடிப்பொருட்கள்  ஏடிஎஸ் படையினர் பறிமுதல் செய்து இருப்பது பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது.