தேசிய செய்திகள்

தமிழகத்திற்கு தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் செய்யத்தயார் : உள்துறை அமைச்சர் ராஜ்நாத்சிங் + "||" + Spoke to CM Shri K Palaniswami regarding the situation in the cyclone affected areas of Tamil Nadu says Rajnath singh

தமிழகத்திற்கு தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் செய்யத்தயார் : உள்துறை அமைச்சர் ராஜ்நாத்சிங்

தமிழகத்திற்கு தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் செய்யத்தயார் : உள்துறை அமைச்சர் ராஜ்நாத்சிங்
தமிழகத்திற்கு தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் செய்யத்தயராக இருப்பதாக உள்துறை அமைச்சர் ராஜ்நாத்சிங் தெரிவித்துள்ளார்.
புதுடெல்லி,

கஜா புயலால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள தமிழகத்திற்கு தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் செய்யத்தயார் என்று மத்திய உள்துறை அமைச்சர் ராஜநாத்சிங் தெரிவித்துள்ளார். உள்துறை அமைச்சர் ராஜ்நாத்சிங் டுவிட்டரில் இது தொடர்பாக  கூறியிருப்பதாவது:- “ 

புயலால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள தமிழகத்தின் நிலவரம் பற்றி அறிய மாநில முதல்வர் கே பழனிசாமியுடன் பேசினேன். புயல் பாதிப்பில் இருந்து மீள்வதற்கு தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் செய்ய மத்திய அரசு தயாராக இருப்பதாக உறுதியளித்தேன். நிலவரத்தை கண்காணிக்க வேண்டும் என்று தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் நிர்வாகங்களுக்கு செய்யுமாறு உள்துறை செயலாளரை கேட்டுக்கொண்டுள்ளேன்” இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தேசத்துரோக சட்டத்தை மேலும் கடுமையாக்குவோம்: ராஜ்நாத்சிங்
தேசத்துரோக சட்டத்தை மேலும் கடுமையாக்குவோம் என்று மத்திய உள்துறை அமைச்சர் ராஜ்நாத் சிங் தெரிவித்தார்.
2. தமிழக பட்ஜெட்; கஜா புயலால் பாதிக்கப்பட்ட வீடுகளுக்கு மாற்று வீடு கட்டித்தர ரூ.1,700 கோடி ஒதுக்கீடு
தமிழக பட்ஜெட்டில் மத்திய , மாநில அரசு பங்களிப்புடன் கஜா புயலால் பாதிக்கப்பட்ட வீடுகளுக்கு மாற்று வீடு கட்டித்தரப்படும். இதற்கு ரூ.1,700 கோடி ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது என்று துணை முதலமைச்சர் ஓ.பன்னீர் செல்வம் கூறினார். #TNBudget
3. தஞ்சை மாவட்டத்தில் கஜா புயலால் 338 அரசு பள்ளி, அங்கன்வாடி, ஊராட்சி அலுவலக கட்டிடம் சேதம் - சீரமைக்க, அரசுக்கு பரிந்துரை
தஞ்சை மாவட்டத்தில் கஜா புயலால் 338 அரசு பள்ளி, அங்கன்வாடி, ஊராட்சி அலுவலக கட்டிடம் சேதம் அடைந்துள்ளன. இதனை சீரமைக்க அரசுக்கு பரிந்துரை செய்யப்பட்டுள்ளது.