தேசிய செய்திகள்

மேற்கு வங்காளத்தில் செயல்படும் வெடிகுண்டு தயாரிப்பு மையங்களை மூடுவோம் -அமித்ஷா + "||" + Need to shut down illegal arms and bomb manufacturing units Shah

மேற்கு வங்காளத்தில் செயல்படும் வெடிகுண்டு தயாரிப்பு மையங்களை மூடுவோம் -அமித்ஷா

மேற்கு வங்காளத்தில் செயல்படும் வெடிகுண்டு தயாரிப்பு மையங்களை மூடுவோம் -அமித்ஷா
மேற்கு வங்காளத்தில் சட்டவிரோதமாக செயல்படும் வெடிகுண்டு தயாரிப்பு மையங்களை மூடுவோம் என பா.ஜனதா தலைவர் அமித்ஷா கூறியுள்ளார்.
மால்டா,

மம்தா பானர்ஜி தலைமையில் திரிணாமுல் காங்கிரஸ் ஆட்சியிலிருக்கும் மேற்கு வங்காளத்தில் பா.ஜனதா தலைவர் அமித்ஷா பிரசாரத்தை தொடங்கியுள்ளார். பிரசாரத்தில் அமித்ஷா பேசுகையில் எதிர்க்கட்சிகளையும், மம்தா பானர்ஜியையும் கடுமையாக விமர்சனம் செய்தார்.

திரிணாமுல் காங்கிரசில் இருந்து பா.ஜனதாவிற்கு தாவிய முகுல் ராய் பேசுகையில், மம்தா பானர்ஜி பிரதமர் ஆக வேண்டும் என்று விரும்புகிறார், ஆனால் எதிர்க்கட்சிகள் ஆதரவு அளிக்காது. திரிணாமுல் காங்கிரஸ் 20 தொகுதிகளை தாண்டி வெற்றிப்பெற்றால் என்னுடைய அரசியல் வாழ்க்கையிலிருந்து வெளியேறுவேன் என்றார். அமித்ஷா பேசுகையில், அடாவடியான திரிணாமுல் காங்கிரஸ் ஆட்சியில் தொடருமா என்பதை 2019 தேர்தல்  நிர்ணயம் செய்யும்.

மம்தா பானர்ஜி பா.ஜனதாவின் யாத்திரையை தடுக்கலாம், ஆனால் மக்கள் மத்தியிலிருந்து பா.ஜனதாவை நீக்க முடியாது. யாத்திரைக்கு நீங்கள் (மம்தா பானர்ஜி) அனுமதிக் கொடுக்கவில்லை. இது பெரிய விஷயம் கிடையாது. நாங்கள் கடினமாக உழைப்போம், உங்களை ஆட்சியிலிருந்து அகற்றுவோம். பஞ்சாயத்து தேர்தலின்போது திரிணாமுல் காங்கிரஸ் மக்களை வாக்களிக்கவிடவில்லை. இப்போது அதுநடக்காது. மத்திய தேர்தல் ஆணையம் பணியை கையில் எடுக்கும். மக்கள் வாக்களிக்க பயம் கொள்ள தேவையில்லை. 

மேற்கு வங்காளத்திற்கு மோடி அரசு ரூ. 3.95 கோடியை கொடுத்துள்ளது. மத்திய அரசு வழங்கிய பணத்தில் பாதியை ஊடுருவல்காரர்களும், பாதியை திரிணாமுல் காங்கிரசாரும் விழுங்கிவிட்டனர். என்ஆர்சியால் இந்துக்கள், புத்த மதத்தினர், சீக்கியர்கள் அச்சம் கொள்ள தேவையில்லை. மேற்கு வங்காளத்தில் பா.ஜனதா ஆட்சிக்கு வந்தால் பசுக்கள் காணாமல் போகாது. திரிணாமுல் காங்கிரசை ஆட்சியைவிட்டு அகற்றினால் சிண்டிகேட் வரி செலுத்த வேண்டிய அவசியமில்லை.

மேற்கு வங்காளத்தில் சட்டவிரோதமாக செயல்படும் வெடிகுண்டு தயாரிப்பு மையங்களை மூடவேண்டிய அவசியம் உள்ளது. பா.ஜனதா ஆட்சிக்கு வந்தால் அவை மூடப்படும். அரசு நிர்வாகமும் அரசியலாகியுள்ளது. என்னுடைய ஹெலிகாப்டர் தரையிறங்குவதற்கு அனுமதி அளிக்கப்படவில்லை.  எதிர்க்கட்சிகளின் மகா கூட்டணி அதிகாரத்தை கைப்பற்ற வேண்டும் என்ற எண்ணம் கொண்டது, சுயநலமானது என விமர்சனம் செய்தார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அமேதியில் சொந்த வீடு கட்டும் மத்திய அமைச்சர் ஸ்மிருதி இரானி
அமேதியில் சொந்த வீடு கட்டும் நடவடிக்கையில் மத்திய அமைச்சர் ஸ்மிருதி இரானி நடவடிக்கையை மேற்கொண்டுள்ளார்.
2. மேற்கு வங்காளத்தில் பதற்றம்: பா.ஜனதா தொண்டர் அடித்துக்கொலை
மேற்கு வங்காளத்தில் பா.ஜனதா தொண்டர் ஒருவர் அடித்துக்கொல்லப்பட்டதால், அங்கு பதற்றம் நிலவுகிறது.
3. புல்வாமா தாக்குதலில் உயிரிழந்த வீரர் மீது கட்சிக்கொடி : அரசியல் கட்சிகள் கண்டனம்
புல்வாமா பயங்கரவாத தாக்குதலில் உயிரிழந்த வீரரின் மீது கட்சிக்கொடி போர்த்தப்பட்டதற்கு கடும் கண்டனம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
4. சந்திரபாபு நாயுடுவுக்கு புதிய தலைவலி... பா.ஜனதாவிற்கு தாவ மாநிலங்களவை எம்.பி.க்கள் முடிவு என தகவல்
தெலுங்கு தேசம் கட்சியை சேர்ந்த 4 மாநிலங்களவை எம்.பி.க்கள் பா.ஜனதாவில் சேர வாய்ப்பு உள்ளது என தகவல் வெளியாகியுள்ளது.
5. மேற்கு வங்காளத்தில் டாக்டர்கள் போராட்டம் வாபஸ் - மம்தாவுடனான பேச்சுவார்த்தையை தொடர்ந்து அறிவிப்பு
டாக்டர்கள் வேலை நிறுத்தத்தால், நேற்று நாடு முழுவதும் மருத்துவ சேவை பாதிக்கப்பட்டது. மம்தா பானர்ஜியுடனான பேச்சுவார்த்தையை தொடர்ந்து, மேற்கு வங்காளத்தில் ஒரு வார கால போராட்டத்தை வாபஸ் பெற டாக்டர்கள் சம்மதித்தனர்.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...