தேசிய செய்திகள்

மோடி அரசில் எந்த காலத்திலும் சேர மாட்டோம் - நிதிஷ் குமார் பரபரப்பு பேட்டி + "||" + We will not join the Modi government anytime - Nitish Kumar interview

மோடி அரசில் எந்த காலத்திலும் சேர மாட்டோம் - நிதிஷ் குமார் பரபரப்பு பேட்டி

மோடி அரசில் எந்த காலத்திலும் சேர மாட்டோம் - நிதிஷ் குமார் பரபரப்பு பேட்டி
மோடி அரசில் எந்த காலத்திலும் சேர மாட்டோம் என நிதிஷ் குமார் தெரிவித்துள்ளார்.
பாட்னா,

நரேந்திர மோடி அரசில், ஒரு மந்திரி பதவி மட்டுமே அளிக்க முன்வந்ததால், ஐக்கிய ஜனதாதளம் அதில் இடம்பெற மறுத்து விட்டது. இந்நிலையில், மோடி பதவி ஏற்பு விழாவில் பங்கேற்று விட்டு, பாட்னாவுக்கு திரும்பிய பீகார் மாநில முதல்-மந்திரி நிதிஷ் குமாரிடம் இதுபற்றி நிருபர்கள் கேட்டனர். அதற்கு அவர் கூறியதாவது:-


கடந்த 28-ந் தேதி, என்னை சந்திக்க அமித் ஷா விருப்பம் தெரிவித்தார். அப்படி சந்தித்தபோது, மோடி அரசில், கூட்டணி கட்சிகளுக்கு அடையாள பிரதிநிதித்துவமாக ஒரு மந்திரி பதவி மட்டும் அளிக்க முடிவு செய்துள்ளதாக தெரிவித்தார். நான் கட்சி நிர்வாகிகளிடம் பேசிவிட்டு கூறுவதாக தெரிவித்தேன். அதன்படி விவாதித்தபோது, பெரும்பாலானோர், மந்திரிசபையில் சேர வேண்டாம் என்று கூறினர். அந்த முடிவை அமித் ஷாவிடம் தெரிவித்தோம். அவர் மறுநாளும் என்னை தொடர்பு கொண்டு வற்புறுத்தினார். நான் மறுத்து விட்டேன். பா.ஜனதா பொதுச்செயலாளர் பூபேந்திர யாதவிடமும் அதே தகவலை சொன்னேன்.

இந்த முடிவு எதிர்காலத்துக்கும் பொருந்தும். எதிர்காலத்திலும் அரசில் சேர மாட்டோம். ஆனால், பா.ஜனதா கூட்டணியில் தொடர்ந்து நீடிப்போம். கட்சிகளின் எம்.பி. எண்ணிக்கைக்கு ஏற்ப மந்திரி பதவி அளிக்கப்பட வேண்டும் என்பதே எங்கள் நிலைப்பாடு. அடையாள பிரதிநிதித்துவம் தேவையில்லை. இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. “மோடி அரசு, தொடர்ந்து 25 ஆண்டுகள் ஆளும்”: கோவா முதல்-மந்திரி சொல்கிறார்
மோடி அரசு, தொடர்ந்து 25 ஆண்டுகள் ஆளும் என கோவா முதல்-மந்திரி கூறினார்.
2. மோடி அரசின் சீர்திருத்த நடவடிக்கைகள்
மத்தியில் 2-வது முறையாக பொறுப்பேற்ற நரேந்திர மோடி அரசின் ஆட்சி தனது 50-வது நாளை கடந்த வாரம் பூர்த்தி செய்துள்ளது. எனவே எங்களது சாதனைகளை பட்டியலிடுவதுடன், எதிர்காலத்திற்கான செயல்திட்டங்களையும் வெளியிட இதுவே உரிய தருணமாகும்.
3. மோடி அரசின் 50 நாள் சாதனை அறிக்கை வெளியீடு: வாக்குறுதிகளை நிறைவேற்றி வருவதாக பெருமிதம்
மோடி அரசின் 50 நாள் செயல்பாடுகள், சாதனைகள் குறித்த அறிக்கை வெளியிடப்பட்டது. வாக்குறுதிகளை நிறைவேற்றி வருவதாக மத்திய மந்திரி பிரகாஷ் ஜவடேகர் தெரிவித்தார்.
4. மும்பை தொடர் குண்டுவெடிப்பு போல தாக்குதல் நடந்தால் மோடி அரசு பதிலடி கொடுக்கும் பியூஸ் கோயல் பேச்சு
காங்கிரஸ் ஆட்சிக்காலத்தில் மும்பை ரெயில் தொடர் குண்டுவெடிப்பில் 209 பேர் பலியானது போன்ற சம்பவம், மோடி ஆட்சிக்காலத்தில் நடந்திருந்தால், உரிய பதிலடி கொடுத்திருப்போம் என்று பியூஸ் கோயல் கூறினார்.
5. நாட்டின் பாதுகாப்பில் மோடி அரசு ஊழல் செய்துள்ளது திருவண்ணாமலையில் வைகோ பேச்சு
நாட்டின் பாதுகாப்பில் மோடி அரசு ஊழல் செய்துள்ளது என திருவண்ணாமலையில் வைகோ பேசினார்.