தேசிய செய்திகள்

மழை நீர் சேகரிப்பு திட்டத்தை ஒரு இயக்கமாக நடைமுறைப்படுத்த மத்திய அரசு முன்வர வேண்டும்: துணை முதல்வர் கோரிக்கை + "||" + Central government to implement rainwater harvesting project as a movement: Deputy Chief Ministe

மழை நீர் சேகரிப்பு திட்டத்தை ஒரு இயக்கமாக நடைமுறைப்படுத்த மத்திய அரசு முன்வர வேண்டும்: துணை முதல்வர் கோரிக்கை

மழை நீர் சேகரிப்பு திட்டத்தை ஒரு இயக்கமாக நடைமுறைப்படுத்த மத்திய அரசு முன்வர வேண்டும்: துணை முதல்வர் கோரிக்கை
மழை நீர் சேகரிப்பு திட்டத்தை ஒரு இயக்கமாக நடைமுறைப்படுத்த மத்திய அரசு முன்வர வேண்டும் என்று துணை முதல்வர் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார்.
புதுடெல்லி,

மத்திய பட்ஜெட் தாக்கல் செய்வதற்கு முன்பு அனைத்து மாநில நிதி அமைச்சர்கள் கூட்டம் மத்திய நிதியமைச்சர் நிர்மலா சீதாராமன் தலைமையில்  இன்று நடைபெற்று வருகிறது. இந்தக் கூட்டத்தில் தமிழகம் சார்பில் துணை முதல் அமைச்சர் ஓ. பன்னீர் செல்வம் கலந்து கொண்டுள்ளார்.  இந்தக் கூட்டத்தில்,  ”கிருஷ்ணா-கோதாவரி காவிரி இணைப்பு திட்டத்தை முன்னுரிமை அடிப்படையில் செயல்படுத்த மத்திய அரசு முன் வர வேண்டும். 

 கிருஷ்ணா-கோதாவரி காவிரி இணைப்பு திட்டத்திற்கு பட்ஜெட்டில் நிதி ஒதுக்க வேண்டும் . வறட்சியை சமாளிக்க தமிழகத்தில் சிறப்பு திட்டத்தை அமல்படுத்த ரூ.1000 கோடி நிதி ஒதுக்க வேண்டும். கோதாவரி-காவிரி நதி நீர் இணைப்பு திட்டத்துக்காக வரும் பட்ஜெட்டில் நிதி ஒதுக்க வேண்டும்” என்று மத்திய அரசுக்கு துணை முதல் அமைச்சர் ஓ. பன்னீர் செல்வம் கோரிக்கை விடுத்தார். 

மேலும்,  "ஸ்வச் பாரத் திட்டத்தை போல மழைநீர் சேகரிப்புத் திட்டத்தை ஒரு இயக்கமாக நடைமுறைப்படுத்த மத்திய அரசு முன்வர வேண்டும் எனவும் நிர்மலா சீதாராமன் தலைமையிலான நிதியமைச்சர்கள் கூட்டத்தில் துணை முதலமைச்சர் ஓ. பன்னீர் செல்வம் கோரிக்கை  விடுத்தார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. எஸ்.பி.ஜி பாதுகாப்பு விலக்கப்பட்ட விவகாரம்: மத்திய அரசு மீது பிரியங்கா காந்தி விமர்சனம்
தனது குடும்பத்தினருக்கு எஸ்.பி.ஜி பாதுகாப்பு விலக்கப்பட்டதை பிரியங்கா காந்தி விமர்சித்துள்ளார்.
2. சந்திரயான் 2 திட்டம் தோல்வி அல்ல - மத்திய அரசு
சந்திரயான் 2 திட்டம் தோல்வி அல்ல என்று பாராளுமன்றத்தில் மத்திய அரசு தெரிவித்துள்ளது.
3. சமூக வலைத்தள கணக்குகளுடன் ஆதாரை இணைக்கும் திட்டம் இல்லை - மத்திய அரசு உறுதி
சமூக வலைத்தள கணக்குகளுடன் ஆதாரை இணைக்கும் திட்டம் இல்லை என மத்திய அரசு உறுதிபட தெரிவித்து உள்ளது.
4. நாட்டை பட்டினி நிலைமைக்கு மத்திய அரசு கொண்டு செல்கிறது - காங்கிரஸ் கடும் தாக்கு
நாட்டை பட்டினி போன்ற நிலைமைக்கு மத்திய அரசு கொண்டு செல்வதாக காங்கிரஸ் கட்சி குற்றம்சாட்டியுள்ளது.
5. இந்து, முஸ்லிம் தலைவர்களுடன் மத்திய அரசு அவசர ஆலோசனை - ராமர் கோவில் பணிகள் ஏப்ரலில் தொடங்க வாய்ப்பு
சுப்ரீம் கோர்ட்டின் தீர்ப்பை தொடர்ந்து, இந்து, முஸ்லிம் தலைவர்களுடன் மத்திய அரசு நேற்று அவசர ஆலோசனை நடத்தியது. அயோத்தியில் ராமர் கோவில் கட்டுவதற்கான பணிகள் வருகிற ஏப்ரல் மாதம் தொடங்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.