தேசிய செய்திகள்

தேர்வு நடத்தியதில் உலக சாதனை: ரெயில்வேயில் 1¼ லட்சம் பணியிடங்களுக்கு தேர்வு; 2.4 கோடி பேர் விண்ணப்பித்தனர் + "||" + World record in exams: Selection of 1 lakh jobs in Railways

தேர்வு நடத்தியதில் உலக சாதனை: ரெயில்வேயில் 1¼ லட்சம் பணியிடங்களுக்கு தேர்வு; 2.4 கோடி பேர் விண்ணப்பித்தனர்

தேர்வு நடத்தியதில் உலக சாதனை: ரெயில்வேயில் 1¼ லட்சம் பணியிடங்களுக்கு தேர்வு; 2.4 கோடி பேர் விண்ணப்பித்தனர்
ரெயில்வே காலியாக உள்ள லெவல்-1 என்ற டி பிரிவு ஊழியர்கள், என்ஜின் உதவி ஓட்டுநர்கள் மற்றும் தொழில்நுட்ப ஊழியர்கள் என மொத்தம் 1.27 லட்சம் பணியிடங்களுக்கு தேர்வை வெற்றிகரமாக நடத்தி முடித்துள்ளது. இதில் மொத்தம் சுமார் 2.4 கோடி பேர் விண்ணப்பித்தனர்.
புதுடெல்லி, 

கடந்த ஆண்டு ஆகஸ்டு 9-ந் தேதி தொடங்கி இந்த ஆண்டு ஜனவரி 23-ந் தேதி வரை கம்ப்யூட்டர் மூலமான தேர்வும், மே 10-ந் தேதி திறன் தேர்வும் நடைபெற்றது. தொடர்ந்து மருத்துவ பரிசோதனை, சான்றிதழ் சரிபார்ப்பு முடிந்து 17,500 உதவி ஓட்டுநர்கள், தொழில்நுட்ப ஊழியர்களுக்கு பணி வழங்கப்பட்டுள்ளது. மற்ற இடங்களுக்கான தேர்வு வழக்குகள் காரணமாக தாமதமாகி உள்ளது.

அதேபோல லெவல்-1 ஊழியர்களுக்கான தேர்வு கடந்த ஆண்டு செப்டம்பர் 17-ல் தொடங்கி டிசம்பர் 17-ல் நிறைவடைந்தது. இதில் 53 ஆயிரம் பேருக்கு பணி வழங்கப்பட்டுள்ளது. இளநிலை பொறியாளர் உள்ளிட்ட பதவிகளுக்கு இந்த ஆண்டு மே 22-ல் தொடங்கி செப்டம்பர் 1-ந் தேதி வரை தேர்வு நடைபெற்றுள்ளது. இவர்களுக்கு சான்றிதழ் சரிபார்ப்பும், மருத்துவ சோதனையும் நடைபெறும் தேதி விரைவில் அறிவிக்கப்பட உள்ளது. இவ்வளவு அதிக ஊழியர்களுக்கான தேர்வை வெற்றிகரமாக நடத்தி முடித்தது உலக சாதனையாக கருதப்படுகிறது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. அடுத்த மாதம் முதல் தினமும் 200 ஏசி அல்லாத ரெயில்கள் இயக்கப்படும் ; விரைவில் ஆன்லைன் முன்பதிவு
ஜூன் 1 முதல் தினமும் 200 ஏசி அல்லாத ரெயில்களை ரெயில்வே அமைச்சகம் இயக்க உள்ளது, விரைவில் ஆன்லைன் முன்பதிவு தொடங்கும்.