தேசிய செய்திகள்

‘கொரோனா பரவுவதை தடுக்க கூடுதல் நடவடிக்கை தேவை’ - மத்திய அரசுக்கு ப.சிதம்பரம் வேண்டுகோள் + "||" + Additional action is needed to prevent corona spread - P. Chidambaram's appeal to the Central Government

‘கொரோனா பரவுவதை தடுக்க கூடுதல் நடவடிக்கை தேவை’ - மத்திய அரசுக்கு ப.சிதம்பரம் வேண்டுகோள்

‘கொரோனா பரவுவதை தடுக்க கூடுதல் நடவடிக்கை தேவை’ - மத்திய அரசுக்கு ப.சிதம்பரம் வேண்டுகோள்
கொரோனா பரவுவதை தடுக்க கூடுதல் நடவடிக்கை தேவை என மத்திய அரசுக்கு ப.சிதம்பரம் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.
புதுடெல்லி,

கொரோனா வைரஸ் பரவுவதை தடுக்க மத்திய அரசு மேற்கொண்டு வரும் தடுப்பு நடவடிக்கைகள் திருப்தி அளிக்கும் வகையில் அமைந்து இருந்தாலும், வைரசை தடுக்க கூடுதல் நடவடிக்கை எடுப்பது பற்றி மத்திய அரசு சிந்திக்க வேண்டும் என காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர் ப.சிதம்பரம் கருத்து தெரிவித்து உள்ளார்.


இதுதொடர்பாக அவர் தனது டுவிட்டர் வலைத்தள பக்கத்தில், கொரோனா வைரஸ் பரவுவதை தடுப்பதற்காக மத்திய அரசு எடுத்து வரும் போர்க்கால நடவடிக்கைகள் அனைத்தும் திருப்தி அளிக்கும் வகையில் உள்ளது. ஆனால் கொரோனா வைரஸ் தாக்குபவர்களின் எண்ணிக்கை 31-ல் இருந்து 84 ஆக ஒரே வாரத்தில் அதிகரித்து உள்ளது. சில மாநிலங்கள் பகுதியாக கடை அடைப்புகளை அறிவித்து உள்ளன. எனவே மத்திய அரசானது கொரோனா வைரஸ் பரவுவதை தடுக்க கூடுதலாக நடவடிக்கைகள் எடுப்பது பற்றி சிந்திக்க வேண்டிய நேரம் இது. வைரஸ் தொடர்பாக ஐ.சி.எம்.ஆர் எச்சரிக்கைகளை கடைபிடிக்க வேண்டும். 30 நாட்கள் தடுப்பு நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு 3-ம் கட்டத்துக்கு வைரஸ் பரவுவதை தடுக்க வேண்டும் என அதில் தெரிவித்துள்ளார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பாதுகாப்புப் பணியில் ஈடுபடும் தமிழக கால்பந்து வீராங்கனை: மத்திய மந்திரி பாராட்டு
பாதுகாப்புப் பணியில் ஈடுபடும் தமிழக கால்பந்து வீராங்கனை குறித்த புகைப்படம் சமூக வ்லைதளத்தில் வெளியானது அதைபார்த்த மத்திய விளையாட்டுத் துறை மந்திரி பாராட்டு தெரிவித்தார்.
2. தர்மபுரி, கிருஷ்ணகிரி மாவட்டங்களில் செவிலியர் உள்பட 5 பேருக்கு கொரோனா
தர்மபுரி, கிருஷ்ணகிரி மாவட்டங்களில் அரசு ஆஸ்பத்திரி செவிலியர் உள்பட மேலும் 5 பேருக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
3. வெளிநாடு, வெளிமாநிலங்களில் இருந்து வந்தவர்களை கண்காணிக்க 27 குழுக்கள்; அமைச்சர் தகவல்
கொரோனா பரவி வருவதை தடுக்க புதுச்சேரிக்கு வெளிநாடு, வெளிமாநிலங்களில் இருந்து வந்தவர்களை கண்காணிக்க சுகாதார பணியாளர்களை கொண்ட 27 குழுக்கள் அமைக்கப்பட்டுள்ளதாக அமைச்சர் மல்லாடி கிருஷ்ணாராவ் தெரிவித்தார்.
4. கொரோனாவுக்கு பிரேசிலில் ஒரே நாளில் 807 பேர் சாவு
கொரோனாவுக்கு பிரேசிலில் ஒரே நாளில் 807 பேர் உயிரிழந்தனர்.
5. 17 மாவட்டங்களை சேர்ந்த 1,388 பேர், மும்பையில் இருந்து ரெயிலில் விழுப்புரம் வந்தனர்
தமிழகத்தின் 17 மாவட்டங்களை சேர்ந்த 1,388 பேர் மும்பையில் இருந்து சிறப்பு ரெயிலில் விழுப்புரம் வந்தனர்.