தேசிய செய்திகள்

சீன இராணுவத்தின் சைபர் தாக்குதல் பிரிவு இந்தியாவின் பாதுகாப்பு - ஆராய்ச்சி தகவல்களைக் குறிவைக்கிறது + "||" + Chinese Army's cyber attack unit eyeing information on India's defence and research, warn security agencies

சீன இராணுவத்தின் சைபர் தாக்குதல் பிரிவு இந்தியாவின் பாதுகாப்பு - ஆராய்ச்சி தகவல்களைக் குறிவைக்கிறது

சீன இராணுவத்தின் சைபர் தாக்குதல் பிரிவு இந்தியாவின் பாதுகாப்பு - ஆராய்ச்சி தகவல்களைக் குறிவைக்கிறது
சீன இராணுவத்தின் சைபர் தாக்குதல் பிரிவு இந்தியாவின் பாதுகாப்பு மற்றும் ஆராய்ச்சி குறித்த தகவல்களைக் உளவு பார்த்து வருவதாக பாதுகாப்பு அமைப்புகள் எச்சரிக்கை விடுத்து உள்ளன.
புதுடெல்லி

சைபர் உளவுத்துறையில் அறியப்பட்ட சீன இராணுவத்தின் ரகசிய பிரிவு '61398' இந்தியாவின் பாதுகாப்பு மற்றும் ஆராய்ச்சி தொடர்பான தகவல்களைக் சேகரித்து வருவதாக இந்திய பாதுகாப்பு நிறுவனங்கள் எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளன. பாதுகாப்பு அமைப்புகளின் அறிக்கையின்படி, சீனா இராணுவத்தின் இந்த ரகசிய பிரிவு இந்தியாவுக்கு எதிரான நடவடிக்கைகளை தற்போது தீவிரப்படுத்தியுள்ளது.

கடந்த சில மாதங்களில் சீனா ராணுவம் உடன் தொடர்புடைய சீன ஹேக்கர்கள் சைபர் உளவு மூலம் நாட்டின் முக்கியமான தகவல்களை சேகரிக்க முயன்றதாக பல வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன.

சீனாவின் ஷாங்காயில் உள்ள புடாங் மாவட்டத்தின் டாடோங் அவென்யூவை தலைமையிடமாகக் கொண்டு, '61398' பிரிவு இந்த நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டு உள்ளது. மத்திய பாதுகாப்பில் ஈடுபட்ட ஒரு அதிகாரி கூறியதாவது:-

"61398" பிரிவு மூலம், சீனா நீண்ட காலமாக உலகம் முழுவதும் இணையம், விண்வெளி மற்றும் புவிஇருப்பிட நுண்ணறிவு போன்ற தகவல்களை சேகரிப்பதில் ஈடுபட்டுள்ளது.இந்த அமைப்பு இந்தியாவுக்கு எதிராக மிகவும் தீவிரமாக செயல்படுவதாக கண்டறியப்பட்டுள்ளது என்று கூறி உள்ளார்.

சமீபத்தில், இந்த ஹேக்கர்கள் சைபர் உளவுத்துறையில் தீம்பொருள் கருவிகளை இணைப்பதன் மூலம் உலகளவில் ஒரு சிறப்பு கணினி நிரலை அனுப்ப முயற்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன. ஐஸ் பக், மறைக்கப்பட்ட லின்க்ஸ் (நிரலைப் பயன்படுத்தி ஒரு தொழில்முறை மேம்பட்ட தொடர்ச்சியான அச்சுறுத்தல்) மற்றும் ஏபிடி-12 ஆகியவை சீன ஹேக்கர்களால் அரசாங்க மற்றும் தொழில்துறை அமைப்பைத் தாக்க பயன்படுத்தப்படுகின்றன.

2015 முதல், பி.எல்.ஏ புதிதாக நிறுவிய சீன ராணும் மூலோபாய ஆதரவு படை (பி.எல்.ஏ.எஸ்.எஃப்)யின் கீழ் '61398' பிரிவு செயல்படுகிறது. 

சைபர் உளவு நடவடிக்கைகளுக்கு குறைந்தபட்சம் மூன்று சைபர் ஹேக்கர்கள் ஆதரவளிப்பதாக இதுகுறித்து அறிந்த மற்றொரு அதிகாரி கூறினார். 

2014 ஆம் ஆண்டில், அமெரிக்கா ஐந்து பி.எல்.ஏ இராணுவ அதிகாரிகள் உளவு பார்த்ததாக குற்றம் சாட்டியது, அவர்கள் '61398' பிரிவின் ஒரு பகுதியாக இருந்தனர். உலகெங்கிலும் இணைய உளவுப் பணியில் ஈடுபட்டுள்ள பி.எல்.ஏ இன் தீவிர ஆதரவுடன் யூனிட் '61398' போலவே, இதுபோன்ற பல குழுக்கள் சீனாவில் உள்ளன என்று அமெரிக்க உளவு அமைப்புகள் நம்புகின்றன.

பல ஆய்வாளர்கள், போரின் போது முக்கியமான உள்கட்டமைப்பை வெற்றிகரமாக குறிவைக்கும் திறனை இப்போது சீனா கொண்டுள்ளது என்று நம்புகின்றனர். சைபர் தாக்குதல்கள் மூலம் சீன ஹேக்கர்கள் மின்சார அமைப்பு மற்றும் வங்கி முறையை சீர்குலைக்கக்கூடும் என்ற கவலையும் உள்ளது.


ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...