தேசிய செய்திகள்

விஞ்ஞானிகளுக்கு ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தும் இந்தியாவில் கொரோனா வைரஸ் பாதிப்புகள் பற்றிய ஆய்வு + "||" + Study of coronavirus cases in India offers some surprises to scientists

விஞ்ஞானிகளுக்கு ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தும் இந்தியாவில் கொரோனா வைரஸ் பாதிப்புகள் பற்றிய ஆய்வு

விஞ்ஞானிகளுக்கு ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தும் இந்தியாவில் கொரோனா வைரஸ் பாதிப்புகள் பற்றிய ஆய்வு
இந்தியாவில் கொரோனா வைரஸ் பாதிப்புகள் பற்றிய ஆய்வு விஞ்ஞானிகளுக்கு சில ஆச்சரியங்களை அளித்து உள்ளது.
புதுடெல்லி

130 கோடி மக்கள் தொகை கொண்ட இந்தியா எப்போதுமே ஒவ்வொரு வகையான தொற்று நோய்களுக்கும் விருந்தோம்பும் சூழலாக இருந்து வருகிறது. கொரோனா வைரஸ் விதிவிலக்கல்ல என்று நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது.

சீனாவிலிருதுந் வெளியேற்றப்பட்ட ஒரு இந்திய குடிமகனில் ஜனவரி 30 ஆம் தேதி இந்தியா தனது முதல் கொரோனா வழக்கை பதிவு செய்தது.

பிப்ரவரி 7 ஆம் தேதி சீனா மற்றும் பிற நாடுகளிலிருந்து வந்த பயணிகளை அரசாங்கம் சோதனை செய்ய தொடங்கியது மற்றும் மார்ச் 15 ஆம் தேதி கடல் மற்றும் நிலம் வழியாக வந்த பயணிகளுக்கு இந்த முயற்சிகளை விரிவுபடுத்தியது. நாட்டில்  மார்ச் 25 அன்று ஊரடங்கு பிறப்பிக்கபட்டது, ஆனால் இரண்டு மாதங்கள் கழித்து மீண்டும் ஊரடங்கு தளர்த்தப்பட்டது.

நாட்டில் இப்போது 60 லட்சத்துக்கும் அதிகமான பாதிப்புகள் உள்ளன, இது அமெரிக்காவிற்கு அடுத்தபடியாக உள்ளது.

இந்த ஆய்வு இரண்டு தென்னிந்திய மாநிலங்களான ஆந்திரா மற்றும் தமிழ்நாடு ஆகியவற்றை மையமாகக் கொண்டுள்ளது, அவை சுமார் 1.28 கோடி மக்கள்தொகை கொண்டவை மற்றும் அதிக எண்ணிக்கையிலான ஐந்து இந்திய மாநிலங்களில் இரண்டை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகின்றன.

நாட்டின் மிக அதிநவீன சுகாதார அமைப்புகளை இந்த மாநிலங்கள் கொண்டு உள்ளன. இந்த இரண்டு மாநிலங்களில் உள்ள 435,539 வழக்குகளில் 30 லடத்துக்கும் அதிகமான தொடர்புகளை தொடர்பு ட்ரேசர்கள் அடைந்தன, இருப்பினும் இது முழு தொடர்புகளின் தொகுப்பைக் குறிக்கவில்லை. சோதனை தகவல்கள் கிடைத்த 575,071 தொடர்புகளுக்கான தரவை ஆராய்ச்சியாளர்கள் பகுப்பாய்வு செய்தனர்.

அறிவியல் இதழில் புதன்கிழமை வெளியிடப்பட்ட ஒரு கட்டுரையில்  வெளியிடப்பட்ட ஆய்வு, இந்தியாவுக்கு மட்டுமல்ல, பிற குறைந்த மற்றும் நடுத்தர வருமான நாடுகளுக்கும் முக்கியமான நுண்ணறிவுகளை வழங்குகிறது

கொரோனா பாதிப்பால் இறப்பதற்கு முன் ஒருவர்  மருத்துவமனையில் தங்கியிருப்பது சராசரியாக இந்தியாவில் ஐந்து நாட்கள் ஆகும். இது அமெரிக்காவின் இரண்டு வாரங்களுடன் ஒப்பிடும்போது, ​​தரமான பராமரிப்புக்கான குறைந்த அணுகல் காரணமாக இருக்கலாம். 

வயதுக்கு ஏற்ப இறப்புகளை அதிகரிப்பதற்கான போக்கு 65 வயதிற்குப் பிறகு கைவிடப்படுவதாகத் தோன்றியது - ஒருவேளை அந்த வயதைக் கடந்தும் வாழும் இந்தியர்கள் ஒப்பீட்டளவில் செல்வந்தர்களாக இருப்பதோடு நல்ல சுகாதார சேவையைப் பெறுவதற்கும் காரணமாக இருக்கலாம்.

தொடர்பு-தடமறிதல் ஆய்வில், எல்லா வயதினரும், குழந்தைகள் கொரோனா வைரஸால் பாதிக்கப்பட்டு அதை மற்றவர்களுக்கும் பரப்பலாம் - வைரஸைப் பற்றிய மிகவும் பிளவுபடுத்தும் கேள்விகளில் ஒன்றில் கட்டாய ஆதாரங்களை வழங்குகிறார்கள். மற்ற ஆய்வுகள் போலவே, புதிய தொற்றுநோய்களின் பெரும்பகுதியை விதைப்பதற்கு ஒரு சிறிய எண்ணிக்கையிலான மக்கள் பொறுப்பாளிகள் என்று அறிக்கை உறுதிப்படுத்தியது.

உலகளவில் பெரும்பான்மையான கொரோனா வைரஸ் பாதிப்புகள்  ஏழை நாடுகளில் நிகழ்ந்துள்ளன என்று கலிபோர்னியா பல்கலைக்கழகத்தின் தொற்றுநோயியல் நிபுணர் ஜோசப் லெவனார்ட் குறிப்பிட்டார். ஆனால் பெரும்பாலான தரவு அதிக வருமானம் கொண்ட நாடுகளிலிருந்து வந்துள்ளது.

கொரோனா தொற்றுநோயியல் பற்றி குறைந்த அல்லது நடுத்தர வருமானம் கொண்ட நாட்டிலிருந்து நிறைய தரவு வெளிவருவது  எனக்கு ஆச்சரியமாக இருக்கிறது," 

முதலில் பாதிக்கப்பட்ட நபர்கள் - குறியீட்டு வழக்குகள் என அழைக்கப்படுபவர்கள் - தங்கள் தொடர்புகளை விட ஆண்களும் வயதானவர்களும் அதிகமாக இருப்பதை தொடர்பு-தடமறிதல் தரவு வெளிப்படுத்தியது. ஏனென்றால், ஆண்கள் தாங்கள் பாதிக்கப்படக்கூடிய சூழ்நிலைகளில் அதிகமாக இருப்பதற்கும், அறிகுறிகளாக மாறுவதற்கும், நோய்த்தொற்று ஏற்பட்டால் பரிசோதிக்கப்படுவதற்கும் அதிக வாய்ப்புகள் இருப்பதால், அல்லது தகவல்களுக்கான தொடர்பு ட்ரேசர்களின் அழைப்புகளுக்கு பதிலளிப்பதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம் என்று லெவனார்ட் கூறினார்.

நோய்த்தொற்று செயல்பாட்டில் குழந்தைகளுக்கு எந்தப் பங்கும் இல்லை என்ற கூற்றுக்கள் நிச்சயமாக சரியானவை அல்ல" 

மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட நோயாளிகள் ஐந்து நாட்களுக்குள்  சராசரியாக இறந்தனர், மற்ற நாடுகளில் இரண்டு முதல் எட்டு வாரங்களுடன் ஒப்பிடும்போது. நீரிழிவு நோய் மற்றும் உயர் இரத்த அழுத்தம் அல்லது ஒட்டுமொத்த ஆரோக்கியம் போன்ற பிற அடிப்படை நிலைமைகளால் இந்தியாவில் நோயாளிகள் வேகமாக மோசமடையக்கூடும் என்று லெவனார்ட் கூறினார்.

"தொடர்பு-கண்டுபிடிக்கும் தரவுகளில் ஏராளமான குழந்தைகள் இல்லை, ஆனால் அதில் இருப்பவர்கள் நிச்சயமாக கடத்துகிறார்கள்.

ஆய்வில் 71% பேர் வைரஸை வேறு யாருக்கும் பரப்பியதாகத் தெரியவில்லை; அதற்கு பதிலாக, தொடர்பு தடமறிதலால் கண்டறியப்பட்ட 80% தொற்றுநோய்களுக்கு 5% பேர் மட்டுமே உள்ளன என ஆய்வில் கண்டறிந்தனர்.

இந்தியாவில் தினசரி பதிவாகும் தனிநபர் பாதிப்புகள் - மற்றும் ஆப்பிரிக்கா உட்பட பல குறைந்த வருமானம் கொண்ட நாடுகளில் - ஸ்பெயின், பிரான்ஸ் அல்லது அமெரிக்காவைக் காட்டிலும் குறைவாக உள்ளது. இறப்புகளின் எண்ணிக்கை இன்னும் 100,000 க்கு மேல் வரவில்லை - இது சில விஞ்ஞானிகளை ஆச்சரியப்படுத்தியுள்ளது.

இந்தியா “இது போன்ற ஒரு நோய் குறைந்த பட்சம் வயதான மக்களிட அதிகம் பரவும்  என்று நீங்கள் எதிர்பார்க்கலாம் என்று தென் கரோலினா மருத்துவ பல்கலைக்கழகத்தின் தொற்று நோய் நிபுணர் டாக்டர் கிருத்திகா குப்பள்ளி கூறினார்.

பிரவுன் பல்கலைக்கழகத்தின் பொது சுகாதாரப் பள்ளியின் டீன் டாக்டர் ஆஷிஷ் ஜா கூறினார்

நோயாளி மரணத்திற்கு சுகாதாரப் பாதுகாப்புக்கான அணுகலும் ஒரு பங்கைக் கொண்டிருக்கக்கூடும். இந்தியாவில் சில சிறந்த மருத்துவமனைகள் இருந்தாலும், நாட்டின் பெரும்பாலான மருத்துவமனைகள் போதுமான வசதியற்றவை, சில படுக்கைகள் மற்றும் குறைவான மருத்துவர்களைக் கொண்டுள்ளன என்று ஜா கூறினார். இந்தியாவில் பெரும்பாலான மக்களுக்கு சுகாதார காப்பீடு இல்லை, அவை தனியார் மருத்துவமனைகளில் இருந்து பராமரிக்க அனுமதிக்கும்.

"இந்த பெரிய நிதித் தடைகள் அவை மக்களை மிகவும் நோய்வாய்ப்படும் வரை காத்திருக்கச் செய்கின்றன" என்று ஜா கூறினார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தடுப்பூசி தற்காலிகமானது... கொரோனாவை ஒழிக்க முடியாது -நிபுணர் கருத்து
கொரோனா தொற்று நிரந்தரமாக மனித சமூகத்தில் இருக்கும் என்றும், ஆனால் தடுப்பூசி ஒரு தற்காலிகத் தீர்வினை வழங்கும் என லண்டன் நிபுணர் கூறி உள்ளார்.
2. சிறப்புத் தொழில்களுக்கு எச் -1 பி தற்காலிக வணிக விசாக்கள் வழங்க அமெரிக்கா தடை ; இந்தியர்கள் பாதிப்பு
சிறப்புத் தொழில்களுக்கு தற்காலிக வணிக விசாக்களை வழங்க வேண்டாம் என்று வெளியுறவுத்துறை முன்மொழிந்துள்ளது இது நூற்றுக்கணக்கான இந்தியர்களை பாதிக்கலாம் என கூறப்படுகிறது
3. இந்தியப் பொருளாதாரம் “மறுமலர்ச்சியின் வாசலில்”உள்ளது - ரிசர்வ் வங்கி கவர்னர் சக்தி கந்த தாஸ்
கொரோனா தாக்கத்திற்கு பிறகு இந்தியப் பொருளாதாரம் “மறுமலர்ச்சியின் வாசலில்”உள்ளது என ரிசர்வ் வங்கி கவர்னர் சக்தி கந்த தாஸ்கூறினார்.
4. கடந்த ஆண்டைவிட நெல் கொள்முதல் 22% அதிகம் - மத்திய அரசு தகவல்
கடந்த ஆண்டைவிட நெல் கொள்முதல் 22% அதிகரித்துள்ளதாக மத்திய அரசு தெரிவித்துள்ளது.
5. தைவானுடன் வர்த்தகம் செய்ய வேண்டாம் இந்தியாவுக்கு சீனா எச்சரிக்கை
தைவானுடன் வர்த்தகம் செய்ய வேண்டாம் என்று இந்தியாவுக்கு எச்சரிக்கை விடுத்துள்ள சீனா தைவானுடன் நெருக்கம் காட்டி வரும் அமெரிக்காவுக்கும் கடும் கண்டனம் தெரிவித்துள்ளது.