தேசிய செய்திகள்

மூணாறு நிலச்சரிவில் சிக்கி பலியானவர்களின் குடும்பங்களுக்கு நிதி உதவி வழங்கப்பட்டது + "||" + Financial assistance was provided to the families of the victims of the Munnar landslides

மூணாறு நிலச்சரிவில் சிக்கி பலியானவர்களின் குடும்பங்களுக்கு நிதி உதவி வழங்கப்பட்டது

மூணாறு நிலச்சரிவில் சிக்கி பலியானவர்களின் குடும்பங்களுக்கு நிதி உதவி வழங்கப்பட்டது
மூணாறு நிலச்சரிவில் சிக்கி பலியானவர்களின் குடும்பங்களுக்கு தலா 5 லட்சம் நிதி உதவி அவர்களின் வங்கிக் கணக்குகளில் செலுத்தப்பட்டது.
திருவனந்தபுரம்,

கேரள மாநிலம் மூணாறு ராஜமலை அருகே உள்ள பெட்டிமுடியில் கடந்த ஆகஸ்ட் 6-ம் தேதி இரவு நிலச்சரிவு ஏற்பட்டது. இதனால் அங்கிருந்த தேயிலைத் தோட்டத் தொழிலாளர்கள் குடியிருப்பில் வசித்த 82 பேர் மண்ணில் புதையுண்டனர்.

இந்த சம்பவத்தில் 39 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 70 பேர் உயிரிழந்தனர். இதில் 66 பேரின் உடல்கள் மீட்கப்பட்ட நிலையில் 4 பேரின் உடல்களை இதுவரை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. இந்த நிலச்சரிவில் சிக்கிய 12 பேர் உயிருடன் மீட்கப்பட்டனர். 

நிலச்சரிவில் சிக்கி உயிரிழந்தவர்களின் குடும்பத்தினருக்கு நிவாரணம் வழங்கப்படும் என கேரள அரசு அறிவித்திருந்தது. அதன்படி அவர்களின் குடும்பத்தினருக்கு தலா 5 லட்சம் வீதம் மொத்தம் 1 கோடியே 95 லட்சம் ரூபாயை அவர்களின் வங்கிக் கணக்கில் கேரள அரசு செலுத்தியது. இந்த நிலையில் அதற்கான ரசீதை உரியவர்களிடம் கேரள வருவாய்த்துறை அமைச்சர் சந்திரசேகரன் இன்று வழங்கினார்.