தேசிய செய்திகள்

கொரோனா பாதிப்பு: சுகாதாரத் துறை அதிகாரிகளுடன் பஞ்சாப் முதல்-மந்திரி இன்று ஆலோசனை + "||" + Punjab CM Captain Amarinder Singh to review the #COVID19 situation in the state with health experts and senior officers today

கொரோனா பாதிப்பு: சுகாதாரத் துறை அதிகாரிகளுடன் பஞ்சாப் முதல்-மந்திரி இன்று ஆலோசனை

கொரோனா பாதிப்பு: சுகாதாரத் துறை அதிகாரிகளுடன் பஞ்சாப் முதல்-மந்திரி இன்று ஆலோசனை
பஞ்சாப்பில் கொரோனா பாதிப்பு குறித்து சுகாதாரத் துறை அதிகாரிகளுடன் முதல்-மந்திரி கேப்டன் அமரீந்தர் சிங் இன்று ஆலோசனை நடத்த உள்ளார் .
பஞ்சாப்,

உலக அளவில் கொரோனா பாதிப்பு அதிகம் உள்ள நாடுகளில் அமெரிக்காவிற்கு அடுத்தபடியாக இந்தியா தான் இரண்டாம் இடத்தில் உள்ளது. கடந்த சில மாதங்களாக இந்தியாவில் கொரோனா பாதிப்பு குறைந்து வந்தது. இதனால் மக்கள் தற்போது இயல்பு நிலைக்கு திரும்பி வருகின்றனர். 

இதனிடையே கடந்த சில நாட்களாக இந்தியாவில் மராட்டியம், கேரளா, பஞ்சாப், சத்தீஸ்கர் மற்றும் மத்தியப் பிரதேசம் போன்ற மாநிலங்களில் கொரோனா எண்ணிக்கை திடீரென அதிகரித்து வருகிறது. இதனால் அந்தெந்த மாநிலங்களில் கொரோனா பரவலை கட்டுப்படுத்த அம்மாநில அரசுகள் பல்வேறு நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டு வருகிறது. 

இந்நிலையில் பஞ்சாப்பில் கொரோனா பாதிப்பு குறித்து முதல்-மந்திரி கேப்டன் அமரீந்தர் சிங் சுகாதார நிபுணர்கள் மற்றும் மூத்த அதிகாரிகளுடன் இன்று ஆலோசனை நடத்த உள்ளார். இந்த ஆலோசனையில் அதிகரித்து வரும் கொரோனா பரவலை கட்டுப்படுத்த எந்தெந்த நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ள வேண்டும் என ஆலோசிக்கப்பட உள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தமிழகத்தில் இன்று 449- பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு
தமிழகத்தில் இன்று 449 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
2. மராட்டியத்தில் ஒருநாள் கொரோனா பாதிப்பு 3 நாட்களுக்கு பிறகு 6 ஆயிரத்திற்கும் கீழ் குறைந்தது
மராட்டியத்தில் இன்று கொரோனா பாதித்தவர்கள் எண்ணிக்கை 5,210- ஆக உள்ளது.
3. கேரளாவில் இன்று 2,212- பேருக்கு கொரோனா தொற்று
கேரளாவில் இன்று 2,212- பேருக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
4. கேரளாவில் மேலும் 4,070- பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு
கேரளாவில் மேலும் 4,070- பேருக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
5. டெல்லியில் மேலும் 152- பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு
டெல்லியில் மேலும் 152- பேருக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.