பொதுமக்கள் அதிகம் கூடும் இடங்களில் உரிய கொரோனா கட்டுப்பாடுகளை விதிக்க வேண்டும்: மத்திய அரசு


கோப்புப்படம்
x
கோப்புப்படம்
தினத்தந்தி 28 July 2021 12:51 PM GMT (Updated: 2021-07-28T18:21:51+05:30)

அடுத்தடுத்து பண்டிகைகள் வர உள்ள நிலையில் அனைத்து மாநில மற்றும் யூனியன் பிரதேச அரசுகளுக்கு மத்திய உள்துறை செயலாளர் அஜய் பல்லா கடிதம் எழுதி உள்ளார்.

புதுடெல்லி, 

கொரோனா பாதிப்புகள் தொடர்பாக தற்போது உள்ள நிலைமை, மனநிறைவுக்கு இடமில்லை என்றும், முழுமையான கொரோனா பாதிப்புகள் இன்னும் அதிகமாக உள்ளன என்றும் மாநில மற்றும் யூனியன் பிரதேச அரசுகளுக்கு மத்திய உள்துறை செயலாளர் அஜய் பல்லா எழுதியுள்ள கடிதத்தில் தெரிவித்துள்ளார். 

இதுதொடர்பாக அவர் தெரிவிக்கையில், “மாநிலங்களுக்கு கொரோனா பாதிப்பின் முழுமையான எண்ணிக்கை இன்னும் கணிசமாக அதிகரித்து வருவதால், கொரோனா தொற்றுநோயைக் கையாள்வதற்கான அணுகுமுறையில் மனநிறைவுக்கு இடமில்லை. 

தற்போதுள்ள தொற்றுநோய் வழிகாட்டுதல்களை ஆகஸ்ட் 31ஆம் தேதி வரை நீட்டித்து, பரிசோதனை, சிகிச்சை, தடுப்பூசி போடுதல் மற்றும் கொரோனாவுக்கு பொருத்தமான நடத்தைகளை கடைபிடிப்பதில் தொடர்ந்து கவனம் செலுத்த வேண்டும். 

மேலும் வரவிருக்கும் பண்டிகைகளைக் கருத்தில் கொண்டு அனைத்து நெரிசலான இடங்களிலும் கொரோனாவுக்கு பொருத்தமான நடத்தை (சிஏபி) பின்பற்றப்படுவதை உறுதி செய்ய வேண்டிய அவசியம் உள்ளது.  அனைத்து மாநிலங்கள் மற்றும் யூனியன் பிரதேசங்களுடனான தனது தகவல்தொடர்புகளில், தற்போது செயலில் உள்ள வழக்குகளின் எண்ணிக்கை குறைந்து வருவதால், மாநிலங்கள் மற்றும் யூனியன் பிரதேசங்கள் பொருளாதார மற்றும் பிற நடவடிக்கைகளுக்காக படிப்படியாக மீண்டும் திறக்கின்றன. கொரோனா வழக்குகளின் எண்ணிக்கை குறைவது திருப்திகரமான விஷயம் என்றாலும், முழுமையான வழக்கு எண்ணிக்கை இன்னும் கணிசமாக அதிகமாக உள்ளன என்பதைக் கவனத்தில் கொள்ள வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.Next Story