காஷ்மீரில் பதிலடி தாக்குதல்; ஜெய்ஷ்-இ- முகமது தளபதி சுட்டுக்கொலை


காஷ்மீரில் பதிலடி தாக்குதல்; ஜெய்ஷ்-இ- முகமது தளபதி சுட்டுக்கொலை
x
தினத்தந்தி 31 July 2021 10:19 AM GMT (Updated: 2021-07-31T15:49:34+05:30)

காஷ்மீரில் நடந்த என்கவுன்டரில் ஜெய்ஷ்-இ- முகமது அமைப்பின் முக்கிய தளபதி சுட்டுக்கொல்லப்பட்டார்.

ஸ்ரீநகர்,

ஜம்மு காஷ்மீரின் புல்வாமா மாவட்டத்தில் நக்பெரன் - தர்சர் வனப்பகுதியில் பாதுகாப்பு படையினர் மற்றும்  பயங்கரவாதிகள் இடையே துப்பாக்கி சண்டை நடந்தது. அவர்கள் இந்திய பகுதிகளும் நுழையும் முயற்சியில் ஈடுபட்டபோது அவர்களுக்கு எதிராக பாதுகாப்பு படையினர் பதிலடி தாக்குதல் நடத்தினர்.

இதில் 2 பயங்கரவாதிகள் சுட்டுக்கொல்லப்பட்டனர். அவர்களிடம் இருந்து ஆயுதங்கள் மற்றும் வெடிமருந்துகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன. விசாரணையில் கொல்லப்பட்ட ஒருவர் ஜெய்ஷ்-இ- முகமது அமைப்பின் முக்கிய பயங்கரவாதி என்பது தெரியவந்துள்ளது. 

ஜெய்ஷ்-இ- முகமது அமைப்பின் தலைவர் மசூத் அசாரின் முக்கிய தளபதியாக விளங்கிய இவரது பெயர் முகமது இஸ்மாயில் ஆல்வி என்பதும் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.


Next Story