தேசிய செய்திகள்

வன்முறையில் உயிரிழந்த குடும்பங்களுக்கு இழப்பீடு தேவையில்லை... நீதி வேண்டும் - பிரியங்கா காந்தி + "||" + Families of victims of violence do not need compensation ... Justice is needed - Priyanka Gandhi

வன்முறையில் உயிரிழந்த குடும்பங்களுக்கு இழப்பீடு தேவையில்லை... நீதி வேண்டும் - பிரியங்கா காந்தி

வன்முறையில் உயிரிழந்த குடும்பங்களுக்கு இழப்பீடு தேவையில்லை... நீதி வேண்டும் - பிரியங்கா காந்தி
லகிம்பூர் கேரியில் நடந்த வன்முறையில் உயிரிழந்த குடும்பங்களுக்கு இழப்பீடு தேவையில்லை, நீதி வேண்டும் என்று பிரியங்கா காந்தி தெரிவித்துள்ளார்.
லகிம்பூர் கேரி, 

நீண்ட போராட்டத்துக்கு பின் லகிம்பூர் கேரி மாவட்டத்துக்கு நேற்று இரவு சென்றடைந்த ராகுல், பிரியங்கா மற்றும் காங்கிரசார், வன்முறையில் உயிரிழந்த விவசாயிகளின் குடும்பத்தினரை சந்தித்தனர். முதலில் அவர்கள் பலியா தாலுகாவை சேர்ந்த லவ்பிரீத் சிங் என்ற விவசாயியின் வீட்டுக்கு சென்றனர். அவரை இழந்து வாடும் குடும்பத்தினருக்கு அவர்கள் ஆறுதல் கூறினர்.பின்னர் அங்கிருந்து அவர்கள், வன்முறையில் கொல்லப்பட்ட பத்திரிகையாளர் ராமன் காஷ்யப் வீட்டுக்கு சென்றனர். நிகேசன் தாலுகாவில் அமைந்துள்ள அவரது வீட்டில் உறவினர்களை சந்தித்து காங்கிரசார் ஆறுதல் கூறினர்.

இதைத்தொடர்ந்து பிற விவசாயிகளின் வீடுகளுக்கும் ராகுல், பிரியங்கா மற்றும் காங்கிரசார் சென்று குடும்பத்தினருக்கு ஆறுதல் கூறினர். ராகுல், பிரியங்கா வருகையையொட்டி லகிம்பூர் கேரியில் பலத்த போலீஸ் பாதுகாப்பு போடப்பட்டு இருந்தது.

இந்நிலையில் வன்முறையில் உயிரிழந்த குடும்பங்களுக்கு இழப்பீடு தேவையில்லை, நீதி வேண்டும் என்று பிரியங்கா காந்தி தெரிவித்துள்ளார். இதுதொடர்பாக செய்தியாளர்கள் சந்திப்பில் பேசிய அவர், “வன்முறையில் உயிரிழந்த குடும்பங்களுக்கு இழப்பீடு தேவையில்லை..., அவர்களுக்கு நீதி வேண்டும். அவர் (அஜய் மிஸ்ரா) மத்திய உள்துறை இணை மந்திரி பதவியை ராஜினாமா செய்யாவிட்டால் அது சாத்தியமில்லை. அவரின் கீழ் பாரபட்சமற்ற விசாரணை நடத்தப்பட வாய்ப்பில்லை. எஃப்ஐஆர் இல்லாமல் எங்களை கைது செய்ய முடியும்பொழுது, ஏன் அவரை (ஆஷிஷ் மிஸ்ரா) கைது செய்ய முடியாது” என்று பிரியங்கா காந்தி கேள்வி எழுப்பினார். 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வேளாண் சட்டம் வாபஸ்: பாஜக தலைவர்களின் அறிக்கைகள் அச்சத்தை ஏற்படுத்துகிறது - பிரியங்கா காந்தி
தேர்தல் நேரத்தில் சட்டத்தை வாபஸ் பெறுவதாகக் கூறிவிட்டு, பிறகு விவசாயிகளை ஏமாற்றக்கூடாது என பிரியங்கா காந்தி கூறியுள்ளார்.
2. ‘பிரியங்கா காந்தி ஒரு புயல்’ - உ.பி. காங்கிரஸ் தலைவர் அஜய் குமார் லல்லு
பிரியங்கா காந்தி ஒரு புயல் என்று உ.பி. காங்கிரஸ் தலைவர் அஜய் குமார் லல்லு கூறினார்.
3. ஆக்ரா செல்ல முயன்ற பிரியங்கா காந்தி போலீசாரால் தடுத்து நிறுத்தம்
நடப்பு மாதத்தில் இரண்டாவது முறையாக பிரியங்கா காந்தி போலீசாரால் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டுள்ளார்.
4. வங்காள தேசத்தில் வன்முறை : 20 இந்துக்கள் வீடுகளுக்கு தீவைப்பு
வங்காள தேசத்தில் இந்துக்கள் மீதான வன்முறை தொடர்ந்து அதிகரித்து வருகிறது.
5. லக்னோ வந்த பிரதமர் லகிம்பூர் செல்லவில்லை: பிரியங்கா காந்தி விமர்சனம்
வாரணாசி தொகுதியில் நடைபெற்ற கிஷான் நியாய் பேரணியில் பங்கேற்ற பிரியங்கா காந்தி பிரதமர் மோடியை கடுமையாக சாடினார்.