சிறப்புக் கட்டுரைகள்

வானவில் : ஹோவர்சர்ப் ஸ்கார்பியன் பைக் + "||" + Vanavil : Hovarsarp scorpions bike

வானவில் : ஹோவர்சர்ப் ஸ்கார்பியன் பைக்

வானவில் : ஹோவர்சர்ப் ஸ்கார்பியன் பைக்
திரைப்படங்களில் ஹீரோக்கள் பைக்கில் பறந்து பறந்து சண்டையிடுவதை பார்த்திருப்போம். ஆனால் நிஜத்தில் பறக்கும் பைக்கை கண்டிருக்கிறீர்களா? ரஷிய நிறுவனமான ஹோவர்சர்ப் இதனை நிகழ்த்தி காட்டியுள்ளது.
ட்ரோன் (DRONE) தயாரிப்பில் முன்னணியில் உள்ள இந்த நிறுவனம் ஸ்கார்பியன் என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள இந்த பைக்கை உருவாக்கியுள்ளது. பைக் மற்றும் ஹெலிகாப்டர் இவைகளின் ஒருங்கிணைக்கப்பட்ட வடிவத்தை கொண்டிருக்கிறது. ஒரு நபர் மட்டுமே அமர்ந்து செல்லக் கூடிய இந்த பைக் பூமியில் இருந்து ஐந்து மீட்டர் உயரத்தில் பறக்கக்கூடியது.

எழுபது கிலோமீட்டர் வேகம் வரை செல்லுமாம். பேட்டரியில் இயங்கும் இந்த ஸ்கார்பியன் பைக் தொடர்ந்து இருபத்தி ஐந்து நிமிடங்கள் பறக்கும். விளையாட்டுத் துறையில் மட்டுமே உபயோகிக்கப்பட்ட இந்த வாகனம் விரைவில் துபாய் காவல்துறையினரால் ரோந்து பணியில் ஈடுபடுத்தப் பட உள்ளது. இது பறந்து செல்வதால் போக்குவரத்து பணியில் துரிதமாக செயல்பட உதவும் என்று நம்புகின்றனர்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வானவில் : பிரபலமானவர்களின் வாகனம் - ரஜினிகாந்தின் அபிமான பியட்
ரஜினிகாந்த் ஆரம்ப காலத்தில் பயன்படுத்திய பியட் கார்தான் அவரது அபிமான காராக உள்ளது.
2. வானவில் : சுஸுகி இன்ட்ரூடர் எஸ்.பி. அறிமுகம்
மோட்டார் சைக்கிள், ஸ்கூட்டர் தயாரிப்பில் முன்னணியில் உள்ள சுஸுகி நிறுவனம் இன்ட்ரூடர் எஸ்.பி. என்ற பெயரில் புதிய மோட்டார் சைக்கிளை அறிமுகம் செய்துள்ளது. இதன் விலை ரூ. 1,07,300 ஆகும்.
3. வானவில் : விபத்து சோதனையில், மாருதி விடாரா பிரீஸாவுக்கு 4 ஸ்டார்
இந்தியாவில் அதிகம் விற்பனையாகும் எஸ்.யு.வி. கார்களில் முதலில் இருப்பது மாருதி சுஸுகி விடாரா பிரீஸா மாடல்தான். இந்த கார், சர்வதேச நிறுவனம் நடத்திய விபத்து சோதனையில் (கிராஷ் டெஸ்ட்) நான்கு ஸ்டார்களைப் பெற்று முதலிடத்தில் உள்ளது.
4. வானவில் : இந்தியாவில் முதலாவது லம்போர்கினி டெலிவரி
சொகுசு மற்றும் ஆடம்பரத்துக்குப் பெயர் போன லம்போர்கினி உருஸ் கார், மும்பையில் முதன்முதலில் டெலிவரி செய்யப்பட்டுள்ளது.
5. வானவில் : உங்கள் காரில் இ.எஸ்.சி. இருக்கா?
தலைப்பைப் படித்தவுடன் இது விளம்பரத்தில் வரும் வாசகத்தை நினைவுபடுத்துகிறதா? ஆனால் உண்மையில் நீங்கள் பயன்படுத்தும் காரில் இ.எஸ்.சி. எனப்படும் எலெக்ட்ரானிக் ஸ்டெபிலிடி கண்ட்ரோல் சிஸ்டம் இருக்கிறதா என்று பார்த்துக் கொள்ளுங்கள்.