சிறப்புக் கட்டுரைகள்

இந்துஸ்தான் யூனிலீவர் பங்குகளின் சந்தை மதிப்பு அதிகபட்ச சரிவு + "||" + the market value of Hindustan Unilever was the highest in the top 10 list

இந்துஸ்தான் யூனிலீவர் பங்குகளின் சந்தை மதிப்பு அதிகபட்ச சரிவு

இந்துஸ்தான் யூனிலீவர் பங்குகளின் சந்தை மதிப்பு அதிகபட்ச சரிவு
சென்ற வாரத்தில், டாப் 10 பட்டியலில் இந்துஸ்தான் யூனிலீவர் பங்குகளின் சந்தை மதிப்பு அதிகபட்ச சரிவு
மும்பை

சென்ற வாரத்தில், டாப் 10 பட்டியலில் 3 நிறுவனப் பங்குகளின் சந்தை மதிப்பு அதிகரித்தது. 7 நிறுவனப் பங்குகளின் மதிப்பு சரிவடைந்தது. இந்தப் பட்டியலில் டாட்டா கன்சல்டன்சி சர்வீசஸ் நிறுவனப் பங்குகளின் சந்தை மதிப்பு அதிக ஏற்றம் கண்டது. அதே சமயம் இந்துஸ்தான் யூனிலீவர் நிறுவனப் பங்குகளின் மதிப்பு அதிக பட்ச சரிவை சந்தித்தது.

குறியீட்டு எண்கள்

சென்ற வார பங்கு வர்த்தகத்தில் மும்பை பங்குச்சந்தை குறியீட்டு எண் சென்செக்ஸ் நிகர அடிப்படையில் 189.32 புள்ளிகள் அதிகரித்தது. தேசிய பங்குச்சந்தை குறியீட்டு எண் நிப்டி 42.95 புள்ளிகள் முன்னேறியது.

அந்த நிலையில், டாப் 10 பட்டியலில் 3 நிறுவனப் பங்குகளின் சந்தை மதிப்பு ஒட்டுமொத்த அளவில் ரூ.40,597 கோடி அதிகரித்தது. அதில் டாட்டா கன்சல்டன்சி சர்வீசஸ் நிறுவனப் பங்குகளின் சந்தை மதிப்பு அதிகபட்சமாக ரூ.19,156 கோடி உயர்ந்து ரூ.7.70 லட்சம் கோடியாக இருந்தது. அடுத்து எச்.டீ. எப்.சி. நிறுவனப் பங்குகளின் மதிப்பு ரூ.15,347 கோடி அதிகரித்து ரூ.3.54 லட்சம் கோடியை எட்டியது. இன்போசிஸ் நிறுவனப் பங்குகளின் மதிப்பு ரூ.6,095 கோடி உயர்ந்து ரூ.3.30 லட்சம் கோடியாக அதிகரித்தது.

கடந்த வாரத்தில், டாப் 10 பட்டியலில் 7 நிறுவனப் பங்குகளின் சந்தை மதிப்பு சரிவடைந்தது. அதில் இந்துஸ்தான் யூனிலீவர் நிறுவனப் பங்குகளின் சந்தை மதிப்பு அதிகபட்சமாக ரூ.10,412 கோடி சரிவடைந்து ரூ.3.59 லட்சம் கோடியாக குறைந்தது. ஐசிஐசிஐ வங்கிப் பங்குகளின் மதிப்பு ரூ.5,377 கோடி இறங்கி ரூ.2.52 லட்சம் கோடியாக குறைந்தது. ரிலையன்ஸ் இண்டஸ்ட்ரீஸ் நிறுவனப் பங்குகளின் மதிப்பு ரூ.5,039 கோடி சரிந்து ரூ.8.59 லட்சம் கோடியாக இருந்தது.

எச்.டீ.எப்.சி. வங்கி

எச்.டீ.எப்.சி. வங்கிப் பங்குகளின் மதிப்பு ரூ.4,017 கோடி சரிந்து ரூ.6.27 லட்சம் கோடியாக குறைந்தது. பாரத ஸ்டேட் வங்கிப் பங்குகளின் மதிப்பு ரூ.3,391 கோடி குறைந்து ரூ.2.83 லட்சம் கோடியாக இருந்தது. ஐ.டி.சி. நிறுவனப் பங்குகளின் மதிப்பு ரூ.2,513 கோடி குறைந்து ரூ.3.61 லட்சம் கோடியாக இருந்தது. கோட்டக் மகிந்திரா வங்கிப் பங்குகளின் மதிப்பு ரூ.82 கோடி இறங்கி ரூ.2.55 லட்சம் கோடியாக குறைந்தது.