மாநில செய்திகள்

நிர்மலாதேவி விவகாரம்: மதுரை காமராஜர் பல்கலைக்கழகத்தில் சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசார் விசாரணை + "||" + CBCID police investigation into Madurai Kamaraj University

நிர்மலாதேவி விவகாரம்: மதுரை காமராஜர் பல்கலைக்கழகத்தில் சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசார் விசாரணை

நிர்மலாதேவி விவகாரம்: மதுரை காமராஜர் பல்கலைக்கழகத்தில் சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசார் விசாரணை
பேராசிரியை நிர்மலாதேவி விவகாரத்தில் மதுரை காமராஜர் பல்கலைக்கழகம் மீண்டும் சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசாரின் விசாரணை வளையத்துக்குள் வந்துள்ளது.
மதுரை,

அருப்புக்கோட்டையை சேர்ந்த பேராசிரியை நிர்மலாதேவி மாணவிகளிடம் பாலியல் பேரம் பேசிய விவகாரம் தொடர்பாக விசாரணை நடத்த நியமிக்கப்பட்ட அதிகாரி சந்தானம் தனது அறிக்கையை கவர்னரிடம் சமர்ப்பித்துள்ளார். ஆனால், சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசாரின் விசாரணை தொடர்ந்து நடந்து வருகிறது.


இதற்கிடையே, சி.பி.சி.ஐ.டி. போலீசாரின் விசாரணை வளையத்துக்குள் மதுரை காமராஜர் பல்கலைக்கழகம் மீண்டும் வந்துள்ளது. இதற்காக சி.பி.சி.ஐ.டி. துணை சூப்பிரண்டு முத்துசங்கரலிங்கம் தலைமையில் 5 பேர் கொண்ட தனிப்படை போலீசார் நேற்று காலை 11 மணிக்கு மதுரை காமராஜர் பல்கலைக்கழகத்துக்கு சென்றனர்.

பின்னர் மு.வ.அரங்கில் வைத்து பல்கலைக்கழக பேராசிரியர்களிடம் விசாரணை நடத்தப்பட்டது. இதற்காக பல்கலைக்கழகத்தில் உள்ள 80 துறைகளை சேர்ந்த பேராசிரியர்களுக்கு ஏற்கனவே சம்மன் அனுப்பப்பட்டு இருந்தது. அதனை தொடர்ந்து பல்வேறு துறைகளின் தலைவர்கள், மூத்த பேராசிரியர்கள் என 36 பேரிடம் விசாரணை நடத்தப்பட்டது.

இந்த விசாரணை நேற்று இரவு 7.30 மணி வரை சுமார் 8 மணி நேரம் நடந்தது. விசாரணையின் போது, நிர்மலாதேவிக்கும், பல்கலைக்கழகத்துக்கும் உள்ள தொடர்பு, பல்கலைக்கழக உயரதிகாரிகளுக்கு உள்ள தொடர்பு, அருப்புக்கோட்டை தேவாங்கர் கல்லூரிக்கும், பல்கலைக்கழகத்துக்கும் அலுவல் ரீதியான பணிகளில் தொடர்புள்ளவர்கள் என பல்வேறு கோணங்களில் போலீசாரின் கேள்விகள் இருந்ததாக கூறப்படுகிறது. இந்த விசாரணை இன்று (வியாழக்கிழமை) தொடர்ந்து நடைபெறும் என்றும் போலீசார் தரப்பில் கூறப்பட்டுள்ளது. 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. குரல் பரிசோதனை: நிர்மலாதேவியை சென்னை அழைத்துச் செல்லலாம் ஐகோர்ட்டு அனுமதி
குரல் பரிசோதனைக்காக நிர்மலாதேவியை சென்னைக்கு அழைத்துச்செல்ல மதுரை ஐகோர்ட்டு அனுமதி அளித்துள்ளது.
2. நிர்மலாதேவி விவகாரம்: பேராசிரியர் கருப்பசாமி ஜாமீன் மனு தள்ளுபடி
மாணவிகளிடம் பாலியல் பேரம் பேசிய வழக்கில் கைது செய்யப்பட்டு சிறையில் உள்ள பேராசிரியர் கருப்பசாமியின் ஜாமீன் மனுவை ஸ்ரீவில்லிபுத்தூரில் உள்ள விருதுநகர் மாவட்ட முதன்மை அமர்வு நீதிமன்றம் தள்ளுபடி செய்து உத்தரவிட்டது.
3. நிர்மலாதேவி விவகாரம்: ‘சந்தானம் விசாரிக்க தடை விதிக்க முடியாது’ மதுரை ஐகோர்ட்டு உத்தரவு
நிர்மலாதேவி விவகாரம் பற்றி அதிகாரி சந்தானம் விசாரிக்க தடை விதிக்க முடியாது என்று மதுரை ஐகோர்ட்டு உத்தரவிட்டுள்ளது.
4. நிர்மலாதேவி விவகாரத்தில் விசாரணை முடிந்தது: வருகிற 15-ந் தேதிக்குள் கவர்னரிடம் அறிக்கை தாக்கல்
நிர்மலாதேவி விவகாரத்தில் விசாரணை முடிந்து விட்டதாகவும், வருகிற 15-ந் தேதிக்குள் கவர்னரிடம் அறிக்கை தாக்கல் செய்யப்படும் என்றும், ஐ.ஏ.எஸ். அதிகாரி சந்தானம் தெரிவித்தார்.
5. நிர்மலாதேவி விவகாரம்: பேராசிரியர்கள் முருகன், கருப்பசாமி போலீஸ் காவல் முடிந்தது, மதுரை சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர்
மாணவிகளை தவறான பாதைக்கு அழைத்த பேராசிரியை நிர்மலாதேவி விவகாரத்தில் விசாரிக்கப்பட்ட பேராசிரியர்கள் முருகன், கருப்பசாமி ஆகியோரின் போலீஸ் காவல் முடிவடைந்ததையடுத்து, அவர்கள் நேற்று ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் கோர்ட்டில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டு மதுரை சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர்.