மாநில செய்திகள்

தேமுதிக தலைவர் விஜயகாந்துடன் திமுக தலைவர் மு.க ஸ்டாலின் சந்திப்பு + "||" + Mk stalin will meet vijayakanth

தேமுதிக தலைவர் விஜயகாந்துடன் திமுக தலைவர் மு.க ஸ்டாலின் சந்திப்பு

தேமுதிக தலைவர் விஜயகாந்துடன் திமுக தலைவர் மு.க ஸ்டாலின் சந்திப்பு
தேமுதிக தலைவர் விஜயகாந்தை திமுக தலைவர் மு.க ஸ்டாலின் சந்தித்து பேசினார்.
சென்னை,

தேமுதிக கட்சி தலைவரும், தமிழகத்தின் முன்னாள் எதிர்கட்சி தலைவருமான விஜயகாந்த் கடந்த சில மாதங்களுக்கு முன்பு உடல்நிலை சரியில்லாமல் சிகிச்சைக்காக அமெரிக்காவிற்கு சென்றார். விஜயகாந்த்  சிகிச்சை முடிந்து கடந்த 16 ந்தேதி சென்னை திரும்பினார். அ.தி.மு.க - பாஜக கூட்டணியில் தேமுதிக இணையப்போவதாக கூறப்பட்டது. பாராளுமன்ற தேர்தல் கூட்டணி குறித்து  கட்சி நிர்வாகிகள் விஜயகாந்துடன் ஆலோசனை நடத்தி வருகின்றனர்.  அ.தி.மு.க. கூட்டணியில் தே.மு.தி.க. இடம் பெறுவதில் தொடர்ந்து இழுபறி நிலை நீடித்து வருகிறது. 

இந்த சூழலில், நேற்று காங்கிரஸ் மூத்த தலைவர் திருநாவுக்கரசர் விஜயகாந்தை சந்தித்து பேசினார். இந்த சந்திப்பின் போது அரசியல் குறித்து பேசியதாகவும் திருநாவுக்கரசர் கூறியது அரசியல் வட்டாரத்தில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது. இதன் தொடர்ச்சியாக இன்று காலை சாலிகிராமத்தில் உள்ள விஜயகாந்த் வீட்டிற்கு வந்த ரஜினிகாந்த், அவரிடம் உடல் நலம் விசாரித்தார். சந்திப்பின் போது விஜயகாந்த் மனைவி பிரேமலதா, மகன் விஜயபிரபாகர் ஆகியோர் உடன் இருந்தனர். இந்த சந்திப்பு 15 நிமிடங்கள் நீடித்தது. இந்த சந்திப்புக்கு பிறகு பேட்டி அளித்த ரஜினிகாந்த், அரசியல் எதுவும் பேசவில்லை என்றார். 

இந்த நிலையில்,  விஜயகாந்தை திமுக தலைவர் மு.க ஸ்டாலின் சந்தித்து பேசினார். சென்னை சாலிகிராமத்தில் உள்ள விஜயகாந்த இல்லத்தில் அவரை சந்தித்து பேசிய மு.க ஸ்டாலின், உடல்நலம் குறித்து விசாரித்தார்.  பாராளுமன்ற தேர்தலில் தேமுதிக இன்னும் தனது நிலைப்பாட்டை அறிவிக்காத நிலையில், மு.க ஸ்டாலின்  சந்திப்பு அரசியல் முக்கியத்துவம் வாய்ந்ததாக பார்க்கப்படுகிறது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தமிழக அரசை விமர்சித்த வழக்கில், விஜயகாந்த் நேரில் ஆஜராக வேண்டும் கிருஷ்ணகிரி கோர்ட்டு உத்தரவு
தமிழக அரசை விமர்சித்த வழக்கில் விஜயகாந்த் நேரில் ஆஜராக வேண்டும் என கிருஷ்ணகிரி கோர்ட்டு உத்தர விட்டுள்ளது.
2. தேமுதிக நிறுவனர் விஜயகாந்தின் சொத்துகளை ஏலம் விடப்போவதாக வங்கி அறிவிப்பு
தேமுதிக நிறுவனர் விஜயகாந்தின் சொத்துகளை ஏலம் விடப்போவதாக இந்தியன் ஓவர்சீஸ் வங்கி அறிவித்து உள்ளது.
3. காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு மு.க. ஸ்டாலின் பிறந்த நாள் வாழ்த்து
காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு மு.க. ஸ்டாலின் பிறந்த நாள் வாழ்த்துக்களை தெரிவித்துள்ளார்.
4. சந்திரசேகர ராவ் 3-வது அணியை உருவாக்க வரவில்லை: மு.க ஸ்டாலின் பேட்டி
சந்திரசேகர ராவ் 3-வது அணியை உருவாக்க வரவில்லை என்று திமுக தலைவர் மு.க ஸ்டாலின் தெரிவித்தார்.
5. பணத்திற்கு அடிமை ஆகாமல் மக்கள் நேர்மையாக வாக்களிப்பார்கள்: மு.க. ஸ்டாலின்
வேலூர் தொகுதி தேர்தல் ரத்து தொடர்பாக சட்ட வல்லுநர்களுடன் ஆலோசித்து முடிவு எடுக்கப்படும் என்று மு.க. ஸ்டாலின் தெரிவித்தார்.