மாநில செய்திகள்

தமிழகத்தில் தி.மு.க. கூட்டணி அதிக இடங்களில் வெற்றி பெறும் தந்தி டி.வி. கருத்துக்கணிப்பு + "||" + DMK in Tamil Nadu Coalition Will succeed in more places Telegraph tv Survey

தமிழகத்தில் தி.மு.க. கூட்டணி அதிக இடங்களில் வெற்றி பெறும் தந்தி டி.வி. கருத்துக்கணிப்பு

தமிழகத்தில் தி.மு.க. கூட்டணி அதிக இடங்களில் வெற்றி பெறும் தந்தி டி.வி. கருத்துக்கணிப்பு
தமிழகம், புதுச்சேரியில் உள்ள 39 நாடாளுமன்ற தொகுதிகளில், தேர்தலுக்கு பின் தந்தி டி.வி. நடத்திய பிரமாண்ட கருத்துக்கணிப்பில், தி.மு.க. கூட்டணி அதிக இடங்களில் வெற்றி பெறும் என தெரியவந்து உள்ளது.
சென்னை,

தேர்தலுக்கு பிறகு தந்தி டி.வி. நடத்திய பிரமாண்ட கருத்துக்கணிப்பு முடிவுகள் நேற்று முதல் ஒளிபரப்பாகி வருகிறது. இரவு 9.30 மணிக்கு மக்கள் யார் பக்கம் நிகழ்ச்சியில் வெளியாகி வரும் கருத்துக்கணிப்பு முடிவுகள் வரும் புதன்கிழமை வரை ஒளிபரப்பாக உள்ளது.


நேற்றைய மக்கள் யார் பக்கம்? நிகழ்ச்சியில், தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியின் 39 நாடாளுமன்ற தொகுதிகளில் தேர்தலுக்கு பிறகு நடத்தப்பட்ட கருத்துக்கணிப்பு முடிவுகள் வெளியாகின. இதற்காக தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் உள்ள 39 தொகுதிகளிலும் 11 ஆயிரத்து 700 பேரிடம் கருத்துக்கணிப்பு நடத்தப்பட்டது.

தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் உள்ள 39 நாடாளுமன்ற தொகுதிகளில், தேர்தலுக்கு பின் தந்தி டி.வி. நடத்திய கருத்துக்கணிப்பு முடிவுகள் வருமாறு:-

தி.மு.க. கூட்டணிக்கு வெற்றி வாய்ப்புள்ள தொகுதிகள்:

மத்திய சென்னை

வட சென்னை

ஸ்ரீபெரும்புதூர்

காஞ்சீபுரம்

கடலூர்

கள்ளக்குறிச்சி

பெரம்பலூர்

திருச்சி

தஞ்சாவூர்

நாகப்பட்டினம்

மயிலாடுதுறை

கரூர்

ஈரோடு

சிவகங்கை

விருதுநகர்

தென்காசி

திண்டுக்கல்

தூத்துக்குடி

நீலகிரி

அ.தி.மு.க.

அ.தி.மு.க.வுக்கு வெற்றி வாய்ப்புள்ள தொகுதிகள்:

திருவள்ளூர்

கிருஷ்ணகிரி

சேலம்

பொள்ளாச்சி

தேனி

திருப்பூர்

இழுபறி

இழுபறியில் உள்ள தொகுதிகள்:

கன்னியாகுமரி

அரக்கோணம்

விழுப்புரம்

ஆரணி

சிதம்பரம்

கோவை

ராமநாதபுரம்

தர்மபுரி

மதுரை

நாமக்கல்

திருவண்ணாமலை

தென் சென்னை

திருநெல்வேலி

புதுச்சேரி

தமிழகத்தில் காலியாக இருக்கும் 22 சட்டசபை தொகுதிகளுக்கான இடைத்தேர்தல் நேற்றுடன் நடந்து முடிந்து உள்ளது. இதன் முடிவுகள் தமிழக அரசியலில் பெரும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்ற எதிர்பார்ப்பு நிலவி வருகிறது. அ.தி.மு.க. ஆட்சி நீடிக்குமா? தி.மு.க. திருப்பத்தை ஏற்படுத்துமா? அ.ம.மு.க. அதிர்ச்சி வைத்தியம் கொடுக்குமா? போன்ற கேள்விகளுக்கு பதில் சொல்லும் வகையில் இன்று (திங்கட்கிழமை) இரவு 9.30 மணிக்கு தந்தி டி.வி.யில் தேர்தலுக்கு பிறகான கருத்துக்கணிப்பு முடிவுகள் வெளியாக உள்ளன.

தமிழகத்தை பொறுத்தவரை நாடாளுமன்ற தேர்தலையும் தாண்டி பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியிருப்பது 22 தொகுதிகளின் இடைத்தேர்தல். கடந்த மாதம் 18-ந் தேதி நடைபெற்ற நாடாளுமன்ற தேர்தலுடன் 18 தொகுதிகளுக்கான இடைத்தேர்தல் நடத்தப்பட்டது. அரவக்குறிச்சி, சூலூர், திருப்பரங்குன்றம், ஓட்டப்பிடாரம் ஆகிய 4 சட்டமன்ற தொகுதிகளுக்கான இடைத்தேர்தல் நேற்று முடிவடைந்துள்ளது. ஏற்கனவே நடைபெற்ற 18 தொகுதிகளுக்கான இடைத்தேர்தல் நேற்று நடந்துமுடிந்த 4 தொகுதிகளின் இடைத்தேர்தல் என மொத்தம் 22 தொகுதிகள் மற்றும் புதுச்சேரியின் ஒரு தொகுதியான தட்டாஞ்சாவடியின் தேர்தலுக்கு பிறகான கருத்துக்கணிப்பு முடிவுகள் தந்தி டி.வி.யில் ஒளிபரப்பாக உள்ளது.

இன்று இரவு 9.30 மணிக்கு சாத்தூர், பெரம்பூர், தஞ்சாவூர், திருப்போரூர், சோளிங்கர், குடியாத்தம், பாப்பிரெட்டிப்பட்டி, விளாத்திகுளம், மானாமதுரை, பெரியகுளம், பூந்தமல்லி, தட்டாஞ்சாவடி ஆகிய 12 தொகுதிகளின் இடைத்தேர்தலுக்கு பிறகான கருத்துக்கணிப்பு முடிவுகள் வெளியாக உள்ளன.

நாளை இரவு 9.30 மணிக்கு தொடரும் மக்கள் யார் பக்கம்? நிகழ்ச்சியில் மீதமிருக்கும் தொகுதிகளின் தேர்தலுக்கு பிறகான கருத்துக்கணிப்பு முடிவுகள் வெளியாக உள்ளன.

இந்த 23 தொகுதிகளில் மொத்தம் 6 ஆயிரத்து 900 பேரிடம் கருத்துக்கணிப்பு நடத்தப்பட்டது.

இதன் முடிவுகள் தமிழகத்தில் பெரும் எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது. காரணம், எடப்பாடி பழனிசாமியின் அ.தி.மு.க. அரசு தப்புமா? தி.மு.க. இடைத்தேர்தலில் திருப்பத்தை ஏற்படுத்துமா? இந்த இரண்டு கட்சிகளையும் தாண்டி அ.ம.மு.க. அதிர்ச்சி வைத்தியம் கொடுக்கப்போகிறதா? என்ற கேள்விகள் எழுந்து உள்ளன.

கூடவே தனியாக களம் காணும் நாம் தமிழர் கட்சி, மக்கள் நீதி மய்யம் ஆகிய கட்சிகள் என்ன தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் என்ற எதிர்பார்ப்பும் நிலவி வருகிறது. எல்லா எதிர்பார்ப்புகளுக்கும் பதில் சொல்லும் வகையில் இன்றும், நாளையும் ஒளிபரப்பாகவுள்ள மக்கள் யார் பக்கம் நிகழ்ச்சி அமைய உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தமிழகத்தில் 16 இடங்களில் ரூ.14 கோடியில் புதிய நீதிமன்றங்கள் சட்டசபையில் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் அறிவிப்பு
தமிழகத்தில் 16 இடங்களில் ரூ.14 கோடியே 27 லட்சம் மதிப்பில் புதிதாக நீதிமன்றங்கள் அமைக்கப்படும் என்றும், சென்னை, தர்மபுரி, விழுப்புரத்தில் உள்ள அரசு சட்டக்கல்லூரிகளில் முதுகலை சட்டப்படிப்பு தொடங்கப்படும் என்றும் சட்டசபையில் அமைச்சர் சி.வி.சண்முகம் கூறினார்.
2. தமிழகத்தில் முதல்முறையாக சாதனை: ஒரே நாளில் 5,070 மெகாவாட் காற்றாலை மின்சாரம் உற்பத்தி
தமிழகத்தில் முதல் முறையாக காற்றாலைகள் மூலம் ஒரே நாளில் 5 ஆயிரத்து 70 மெகாவாட் மின்சாரம் உற்பத்தி செய்து சாதனை படைக்கப்பட்டு உள்ளது.
3. கடந்த 10 ஆண்டுகளில் தமிழகத்தில் கள்ளக்காதலால் நடந்த கொலைகள் 1,311 : ஐகோர்ட்டில், டி.ஜி.பி. அறிக்கை தாக்கல்
தமிழகம் முழுவதும் கடந்த 10 ஆண்டுகளில் கள்ளக்காதலால் 1,311 கொலைகள் நடந்துள்ளன என்று சென்னை ஐகோர்ட்டில் டி.ஜி.பி. அறிக்கை தாக்கல் செய்தார்.
4. தமிழகத்தில் குடிநீர் பிரச்சினையை தீர்க்க மேலும் ரூ.200 கோடி ஒதுக்கீடு எடப்பாடி பழனிசாமி உத்தரவு
தமிழகத்தில் குடிநீர் பிரச்சினையை தீர்க்க மேலும் ரூ.200 கோடி ஒதுக்கீடு செய்து உத்தரவிட்டுள்ள முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி, ஜோலார்பேட்டையில் இருந்து சென்னைக்கு ரெயிலில் தண்ணீர் கொண்டு வரவும் நிதி ஒதுக்கி இருக்கிறார்.
5. நீட் தேர்வில் மாற்றுத்திறனாளிகள் பிரிவில் தமிழகத்தில் கரூர் மாணவர் முதலிடம்
நீட் தேர்வில் மாற்றுத்திறனாளிகள் பிரிவில் தமிழகத்தில் முதலிடத்தை கரூர் மாணவர் பெற்றார். மனநல மருத்துவராகி சேவை செய்வதே லட்சியம் என அவர் கூறினார்.