மாநில செய்திகள்

மாநகராட்சி பூங்காவில் ‘வை-பை’ வசதி + "||" + Wi-Fi facility at Corporation Park

மாநகராட்சி பூங்காவில் ‘வை-பை’ வசதி

மாநகராட்சி பூங்காவில் ‘வை-பை’ வசதி
மாநகராட்சி பூங்காவில் ‘வை-பை’ வசதி தொடங்கப்பட்டு உள்ளது.
சென்னை, 

சென்னை தேனாம்பேட்டை மண்டலத்தில் உள்ள லஸ் நிழற்சாலையில், மாநகராட்சி கட்டுப்பாட்டில் உள்ள நாகேஷ்வரராவ் பூங்காவில் பொதுமக்கள் இலவசமாக பயன்படுத்தும் வகையில் ‘வை-பை’ வசதியை மாநகராட்சி கமிஷனர் கோ.பிரகாஷ் நேற்று தொடங்கி வைத்தார்.

பெருநகர சென்னை மாநகராட்சியில் மொத்தம் 669 பூங்காக்கள் அமைந்துள்ளது. முதல் கட்டமாக தியாகராய நகரில் உள்ள நடைபாதை வளாகத்தில் ஏற்கனவே ‘வை-பை’ வசதி அமைக்கப்பட்டது. தொடர்ந்து லஸ் நிழற்சாலையில் அமைத்துள்ள நாகேஷ்வராவ் பூங்காவில் இந்த வசதி தொடங்கப்பட்டு உள்ளது.

இந்த ‘வை-பை’ வசதி 24 மணி நேரமும் தடையில்லாமல் வழங்கப்படும். இந்த பூங்காவில் 8 தூண்களில் ‘வை-பை’ ஹாட்ஸ்பாட் வசதி அமைக்கப்பட்டு உள்ளது. ஒரு தூணில் உள்ள ‘வை-பை’ ஹாட்ஸ்பாட் வசதியில் 250 முதல் 300 நபர்கள் பயன்படுத்தலாம். ‘வை-பை’ தொடக்க விழா நிகழ்ச்சியில் மயிலாப்பூர் சட்டமன்ற உறுப்பினர் ஆர்.நடராஜ் மற்றும் மாநகராட்சி அதிகாரிகள் பலர் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வெளிநாடுகளில் இருந்து புதுவைக்கு திரும்ப விரும்புபவர்கள் அரசுக்கு தகவல் தெரிவிக்க இணையதள வசதி
வெளிநாடு, வெளி மாநிலங்களில் இருந்து புதுவைக்கு திரும்ப விரும்புபவர்கள் அரசுக்கு தகவல் தெரிவிப்பதற்காக இணையதள வசதியை முதல்-அமைச்சர் நாராயணசாமி தொடங்கி வைத்தார்.