மாநில செய்திகள்

சென்னையில் கொரோனாவுக்கு தினமும் 1,800 பேர் பாதிப்பு; குணமடைந்து வீடு திரும்புவோர் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு + "||" + 1,800 people daily affected by coronation in Chennai An increase in the number of homeless people recovering

சென்னையில் கொரோனாவுக்கு தினமும் 1,800 பேர் பாதிப்பு; குணமடைந்து வீடு திரும்புவோர் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு

சென்னையில் கொரோனாவுக்கு தினமும் 1,800 பேர் பாதிப்பு; குணமடைந்து வீடு திரும்புவோர் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு
தினமும் சராசரியாக 1,800 பேர் பாதிக்கப்படுகின்றனர். சிகிச்சை குணமடைந்து வீடு திரும்புவோர் எண்ணிக்கை அதிகரித்து வருகிறது.
சென்னை: 

சென்னையில் ஜூன் மாதத்தில் மட்டும் 30 ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்டோர் கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்ட நிலையில், தினமும் சராசரியாக ஆயிரத்து 800 பேர் பாதிப்புக்கு ஆளாகி வருகின்றனர்.இந்த நிலையில், கடந்த சில நாட்களாக சிகிச்சை குணமடைந்து வீடு திரும்புபவர்கள் எண்ணிக்கையும் கணிசமாக உயர்ந்துள்ளதாக தெரிய வந்துள்ளது.

கடந்த 20 நாட்களில் சிகிச்சை குணமடைந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 48.32  சதவீதத்தில் இருந்து 60.05 சதவீதமாக அதிகரித்துள்ளது குணமடைந்தோரின் எண்ணிக்கை தொடர்ந்து அதிகரித்து வருவதால், சிகிச்சையில்  இருப்பவர்கள் எண்ணிக்கை 50.72 சதவீதத்தில் இருந்து 38.45 சதவீதமாக குறைந்துள்ளது.

அதே நேரத்தில், சிகிச்சை பலனின்றி உயிரிழப்போரின் எண்ணிக்கையும் அதிகரித்து வருகிறது. 0.96 சதவீதமாக இருந்த உயிரிழப்பு தற்போது 1.5 சதவீதமாக அதிகரித்துள்ளது. சென்னையில் புதிய பாதிப்புகள் மற்றும் உயிரிழப்புகள் அதிகம் கண்டறியப்பட்டு வரும் நிலையில், குணமடைந்து  வீடு திரும்புவோரின் எண்ணிக்கையும் அதிகரித்து வருவது ஆறுதலையும் நம்பிக்கையையும் அளிப்பதாக சுகாதாரத் துறையினர் தெரிவிக்கின்றனர்.

சென்னையில் மண்டலம் வாரியாக கொரேனா பாதிப்பு குறித்த விவரத்தை சென்னை மாநகராட்சி வெளியிட்டுள்ளது. அண்ணா நகர் மண்டலத்தை சேர்ந்த 2,739 பேர் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.  தேனாம்பேட்டையில்  2,296 பேரும்,  ராயபுரத்தில் 2,153 பேரும் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். கோடம்பாக்கத்தில் 2,137 பேரும்,  தண்டையார்பேட்டையில் 1,990 பேரும்,  திரு.வி.க.நகரில் 1,561 பேரும் சிகிச்சை பெறுகின்றனர். அடையாறில் 1,377 பேர் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனாவில் இருந்து மீண்ட தாய்க்குப் பிறந்த குழந்தைக்கு கொரோனா
டெல்லியில் மருத்துவமனையில் கொரோனா பாதித்து, குணமடைந்த தாய்க்குப் பிறந்த குழந்தைக்கு கொரோனா உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
2. உலக அளவில் ஊரடங்கு காலத்தில் பெண்களுக்கு எதிராக 3.1 கோடி வன்முறை- ஐ.நா. ஆய்வில் கணிப்பு
உலக அளவில் ஊரடங்கு காலத்தில் பெண்களுக்கு எதிராக 3.1 கோடி வன்முறை நிகழும் என ஐ.நா. ஆய்வில் கணித்து உள்ளது.
3. கொரோனா நோயாளிகளுக்கு ரத்தத்தில் இயல்புக்கும் அதிகமாக சர்க்கரை இருந்தால் மரணங்கள் நிகழ்கிறது
புதிய மருத்துவ ஆய்வில் கொரோனா நோயாளிகளுக்கு ரத்தத்தில் இயல்புக் மகும் அதிகமாக சர்க்கரையின் அளவு இருந்தால் அதன் மூலம் அதிக மரணங்கள் நிகழ்வதாக தெரிய வந்துள்ளது.
4. 'பிரதமர் அக்கறை' நிதியை ஆராய்வதில் பொதுக் கணக்குக் குழுவால் ஒருமித்த கருத்தை எட்ட முடியவில்லை
கொரோனா தொற்றுநோய்க்கான அரசாங்கத்தின் பதிலை அல்லது நெருக்கடியைச் சமாளிக்க அமைக்கப்பட்ட புதிய PM CARES நிதியை ஆராய்வதில் பொதுக் கணக்குக் குழுவால் ஒருமித்த கருத்தை எட்ட முடியவில்லை.
5. உலக அளவில் கடந்த 24 மணி நேரத்தில் கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு 228,102 ஆக உச்சம் தொட்டுள்ளது
உலக அளவில் கொரோனா வைரஸ் தினசரி பாதிப்பு கடந்த 24 மணி நேரத்தில் 228,102 அதிகரித்துள்ளது.