சரத்குமாருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி


சரத்குமாருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி
x
தினத்தந்தி 8 Dec 2020 10:42 AM GMT (Updated: 2020-12-08T16:22:51+05:30)

சமத்துவ மக்கள் கட்சி தலைவரும் நடிகருமான சரத்குமாருக்கு கொரோனா பாதிப்பு உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

ஐதராபாத்,

நடிகரும் சமத்துவ மக்கள் கட்சியின் தலைவருமான சரத்குமாருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. 

இந்தத் தகவலை சரத்குமாரின் மனைவியும் நடிகையுமான ராதிகா சரத்குமார் தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ளார். ராதிகா சரத் குமார் வெளியிட்டுள்ள டுவிட் பதிவில், ” ஐதராபாத்தில் கொரோனா பரிசோதனை செய்த போது சரத்குமாருக்கு கொரோனா உறுதியானது. 

அவருக்கு அறிகுறிகள் எதுவும் இன்றி தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளத்து. சிறந்த மருத்துவர்களின் கண்காணிப்பில் சரத்குமார் உள்ளார். வரும் நாட்களில் அவரது உடல்நிலை குறித்து தெரியப்படுத்துகிறேன்” எனக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.


Next Story