மாநில செய்திகள்

சென்னையில் 3-வது நாளாக நடந்தது: மு.க.ஸ்டாலின் உடன் மேலும் 60 தி.மு.க., கூட்டணி கட்சி வேட்பாளர்கள் சந்திப்பு; ‘தொகுதியில் வெற்றி வாய்ப்பு குறித்து விளக்கினர்’ + "||" + 3rd day in Chennai: Meeting of 60 more DMK, alliance party candidates with MK Stalin; ‘Explained the chances of winning the constituency’

சென்னையில் 3-வது நாளாக நடந்தது: மு.க.ஸ்டாலின் உடன் மேலும் 60 தி.மு.க., கூட்டணி கட்சி வேட்பாளர்கள் சந்திப்பு; ‘தொகுதியில் வெற்றி வாய்ப்பு குறித்து விளக்கினர்’

சென்னையில் 3-வது நாளாக நடந்தது: மு.க.ஸ்டாலின் உடன் மேலும் 60 தி.மு.க., கூட்டணி கட்சி வேட்பாளர்கள் சந்திப்பு; ‘தொகுதியில் வெற்றி வாய்ப்பு குறித்து விளக்கினர்’
தி.மு.க. மற்றும் கூட்டணி கட்சிகளை சேர்ந்த மேலும் 60 வேட்பாளர்கள் மு.க.ஸ்டாலினை சந்தித்து பேசினர்.

அப்போது தொகுதியில் தங்களுக்கு வெற்றி வாய்ப்பு எப்படி இருக்கிறது? என்பது குறித்து விளக்கம் அளித்தனர்.

மு.க.ஸ்டாலின் உடன் சந்திப்பு

தமிழக சட்டசபை தேர்தலுக்கான வாக்குப்பதிவு கடந்த 6-ந் தேதி நடந்தது. இதில் பதிவான வாக்குகள் அடங்கிய மின்னணு வாக்குப்பதிவு எந்திரங்கள் அனைத்தும் அந்தந்த மாவட்டத்துக்கு உட்பட்ட வாக்கு எண்ணும் மையங்களில் பாதுகாப்புடன் வைக்கப்பட்டுள்ளன. வாக்கு எண்ணும் மையங்களை தி.மு.க. மற்றும் அதன் கூட்டணி கட்சிகளை சேர்ந்தவர்கள் மே 2-ந் தேதி வரையிலும் 24 மணி நேரமும் தொடர்ச்சியாக கண்காணிக்கவேண்டும் என்று தி.மு.க. தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் வேண்டுகோள் விடுத்து இருந்தார்.இந்தநிலையில், மு.க.ஸ்டாலினை, அக்கட்சியின் வேட்பாளர்கள் மற்றும் மாவட்ட செயலாளர்கள் கடந்த 8-ந் தேதி முதல் நேரில் சந்தித்து வருகின்றனர். அப்போது, தங்கள் தொகுதியில் வெற்றி வாய்ப்பு எப்படி இருக்கிறது? வாக்குப்பதிவுக்கு பிந்தைய மக்களின் மனநிலை என்னவாக இருக்கிறது?, தேர்தலில் ஆற்றிய பணிகள் குறித்தும் விளக்கி வருகிறார்கள். அந்தவகையில், ஏற்கனவே சுமார் 150-க்கும் மேற்பட்ட தி.மு.க. வேட்பாளர்கள் மற்றும் மாவட்ட செயலாளர்கள் மு.க.ஸ்டாலினை சென்னையில் சந்தித்துள்ளனர்.

வெற்றி வாய்ப்பு குறித்து விளக்கம்

மு.க.ஸ்டாலினை சென்னை தேனாம்பேட்டையில் உள்ள அவருடைய இல்லத்தில் தி.மு.க. மற்றும் அதன் கூட்டணி கட்சிகளை சேர்ந்த 60-க்கும் மேற்பட்ட வேட்பாளர்கள் நேற்று 3-வது நாளாக சந்தித்தனர். அப்போது, தொகுதியில் தங்களுக்கு உள்ள வெற்றி வாய்ப்பு குறித்தும், வாக்கு எண்ணும் மையங்களை எப்படி தொடர்ச்சியாக கண்காணிக்கிறோம்? என்பது குறித்தும் அவர்கள் விளக்கம் அளித்தனர். இதையடுத்து வெற்றி வாகை சூடிய பின்னர் உங்களை மீண்டும் சந்திக்கிறேன் என்று மு.க.ஸ்டாலின் அவர்களிடம் கூறியதாக தெரிகிறது.

கோடை காலம் என்பதால் மக்களுடைய தாகத்தை தணிப்பதற்காக நீர், மோர் பந்தல்கள் அமைக்கவேண்டும் என்றும், கபசுர குடிநீர் கொடுக்கவேண்டும் என்றும் கட்சியினருக்கு மு.க.ஸ்டாலின் ஏற்கனவே அறிவுறுத்தி இருந்தார். இதுதொடர்பான பணிகளை மக்களின் நலனுக்காக தொடர்ந்து மேற்கொள்ள வேண்டும் என்றும் மு.க.ஸ்டாலின் அவர்களுக்கு ஆலோசனைகளை வழங்கினார். மேலும் சில தி.மு.க. மற்றும் அதன் கூட்டணி கட்சி வேட்பாளர்களை, அடுத்த சில நாட்களில் மு.க.ஸ்டாலினை சந்திக்க உள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இது தி.மு.க. என்ற கட்சியின் அரசு அல்ல எல்லா பிரிவினரையும் அரவணைப்புடன் அழைத்து செல்லும் அரசு தொண்டர்களுக்கு மு.க.ஸ்டாலின் கடிதம்
‘இது தி.மு.க. என்ற கட்சியின் அரசு அல்ல; எந்தவித பேதமும் பாகுபாடும் இல்லாத - எல்லா பிரிவினரையும் அரவணைப்புடன் அழைத்து செல்லும் அரசு என்று மு.க.ஸ்டாலின் கூறியுள்ளார்.
2. கொரோனா தொற்று அதிகமாக உள்ள 14 மாவட்டங்களுக்கு அமைச்சர் குழுக்கள் நியமனம் சிறப்புக் கவனம் செலுத்த மு.க.ஸ்டாலின் நடவடிக்கை
கொரோனா தொற்று அதிகமாக உள்ள மாவட்டங்களில் சிறப்புக் கவனம் செலுத்தவும், சிகிச்சைகள் தொடர்பான ஒருங்கிணைப்புப் பணிகளை மேற்கொள்ளவும் 14 மாவட்டங்களுக்கு அமைச்சர் குழுக்களை அமைத்து முதல்-அமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் உத்தரவிட்டுள்ளார்.
3. தமிழகத்திற்கான ஆக்சிஜன் ஒதுக்கீட்டை 500 டன்னாக உயர்த்த வேண்டும் பிரதமர் மோடியுடன் தொலைபேசியில் பேசிய மு.க.ஸ்டாலின் வலியுறுத்தல்
தமிழகத்திற்கான ஆக்சிஜன் ஒதுக்கீட்டை 500 டன்னாக உயர்த்தி வழங்க வேண்டும் என்று பிரதமர் நரேந்திரமோடியிடம் தொலைபேசியில் பேசிய முதல்-அமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் வலியுறுத்தினார்.
4. கொரோனாவுக்கு எதிரான நடவடிக்கை வேகம் எடுத்துவிட்டது: ‘‘அரசின் உத்தரவுக்கு கட்டுப்பட்டு நடந்துகொள்ளுங்கள்’’ மன்றாடி கேட்டுக்கொள்வதாக மு.க.ஸ்டாலின் பேச்சு
கொரோனாவுக்கு எதிரான நடவடிக்கை வேகம் எடுத்துவிட்டதாகவும், அரசின் உத்தரவுக்கு பொதுமக்கள் கட்டுப்பட்டு நடந்து கொள்ள வேண்டும் என்றும் மு.க.ஸ்டாலின் வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளார்.
5. பால் விலை ரூ.3 குறைப்பு கொரோனா நிவாரண உதவி ரூ.4,000 பெண்களுக்கு இலவச பஸ் பயணம் உள்பட 5 உத்தரவுகளில் மு.க.ஸ்டாலின் கையெழுத்து
தமிழக முதல்-அமைச்சராக பதவி ஏற்ற மு.க.ஸ்டாலின், பால் விலை குறைப்பு, கொரோனா நிவாரண உதவி ரூ.4,000, பெண்களுக்கு இலவச பஸ் பயணம் உள்பட 5 கோப்புகளில் முதலாவதாக கைெயழுத்திட்டார்.