மாநில செய்திகள்

கடும் போட்டிக்கு இடையே கமல்ஹாசன் தோல்வி மக்கள் நீதி மய்யம் கூட்டணி ஒரு தொகுதியில் கூட வெற்றி பெறவில்லை + "||" + Kamal Haasan's defeat amid stiff competition The People's Justice Center alliance did not win a single constituency

கடும் போட்டிக்கு இடையே கமல்ஹாசன் தோல்வி மக்கள் நீதி மய்யம் கூட்டணி ஒரு தொகுதியில் கூட வெற்றி பெறவில்லை

கடும் போட்டிக்கு இடையே கமல்ஹாசன் தோல்வி மக்கள் நீதி மய்யம் கூட்டணி ஒரு தொகுதியில் கூட வெற்றி பெறவில்லை
சட்டசபை தேர்தலில் மக்கள் நீதி மய்யம் மற்றும் அதன் கூட்டணி வேட்பாளர்கள் ஒரு தொகுதியில் கூட வெற்றி பெறவில்லை. கமல்ஹாசன் மட்டும் கடுமையான போட்டிக்கு இடையே தோல்வியை தழுவினார்.
சென்னை,

தமிழக சட்டசபை தேர்தல் கடந்த மாதம் 6-ந்தேதி ஒரே கட்டமாக நடந்தது. இதில் அ.தி.மு.க. தலைமையிலான கூட்டணி, தி.மு.க. தலைமையிலான கூட்டணி, அ.ம.மு.க. தலைமையிலான கூட்டணி, மக்கள் நீதி மய்யம் தலைமையிலான கூட்டணி மற்றும் சீமான் தலைமையிலான நாம் தமிழர் கட்சி தனித்தும் என 5 முனை போட்டி நிலவியது.

கமல்ஹாசன் தலைமையிலான மக்கள் நீதி மய்யம் சந்தித்த முதல் சட்டசபை தேர்தல் இதுவாகும். இதற்கு முன்பு அந்த கட்சி நாடாளுமன்ற தேர்தலில் போட்டியிட்டிருந்தது.

சட்டசபை தேர்தலில், மக்கள் நீதி மய்யம் கட்சி 135 இடங்களிலும், இந்திய ஜனநாயக கட்சி 40 இடங்களிலும், சமத்துவ மக்கள் கட்சி 37 இடங்களிலும், தமிழக மக்கள் ஜனநாயக கட்சி 11 இடங்களிலும், மதசார்பற்ற ஜனதா தளம் 3 இடங்களிலும், பிரகதிஷில் சமாஜ்வாடி கட்சி 2 இடங்களிலும், ஜனநாயக திராவிட முன்னேற்ற கழகம் 2 இடங்களிலும், தலித் முன்னேற்ற கழகம், குறிஞ்சி வீரர்கள் கட்சி, வஞ்சித் பகுஜன் அகாதி, புதிய விடுதலை கட்சி ஆகியவை தலா ஒரு இடங்களிலும் என 234 தொகுதிகளிலும் மக்கள் நீதி மய்யம் கூட்டணி கட்சிகள் களம் கண்டன.

ஒரு தொகுதியில் கூட...

மக்கள் நீதி மய்யம் தலைவர் கமல்ஹாசன் கோவை தெற்கு தொகுதியிலும், துணை தலைவர் மகேந்திரன் சிங்காநல்லூர் தொகுதியிலும், பழ.கருப்பையா தியாகராயநகர் தொகுதியிலும், துணை தலைவர் பொன்ராஜ் அண்ணாநகர் தொகுதியிலும், பொதுச்செயலாளரும், ஓய்வு பெற்ற ஐ.ஏ.எஸ். அதிகாரியுமான சந்தோஷ் பாபு வேளச்சேரி தொகுதியிலும் போட்டியிட்டனர்.

மக்கள் நீதி மய்யம் மற்றும் அதன் கூட்டணியில் போட்டியிட்ட கட்சி வேட்பாளர்கள் யாருமே நேற்று இரவு 10.30 மணி வரையிலான நிலவரப்படி ஒரு தொகுதியில் கூட வெற்றி பெறவில்லை.

நெருக்கடி கொடுத்த கமல்ஹாசன்

கமல்ஹாசன் மட்டும் கோவை தெற்கு தொகுதியில் தொடக்கத்தில் இருந்தே குறிப்பிட்ட சில சுற்றுகள் வரை தொடர்ந்து முன்னணியில் இருந்தார். இதனால் மக்கள் நீதி மய்யம் கட்சியினர் கமல்ஹாசன் வெற்றி வாகை சூடிவிடுவார் என்ற நம்பிக்கையில் உறுதியாக இருந்தனர்.

ஆனால் குறிப்பிட்ட சில சுற்றுகளுக்கு பின்னர் அதே தொகுதியில் போட்டியிட்ட பா.ஜ.க. வேட்பாளர் வானதி சீனிவாசன், கமல்ஹாசனை முந்தினார். இதையடுத்த சில சுற்றுகளில் கமல்ஹாசனும், வானதி சீனிவாசனும் ஒருவரையொருவர் பந்தயம் போல முந்திச்சென்றனர். இதனால் கோவை தெற்கு தொகுதியில் யார் வெற்றி பெறுவார்? என்பதில் மதில் மேல் பூனை நிலையே நீடித்து வந்தது.

இறுதியாக 53 ஆயிரத்து 209 வாக்குகள் பெற்று வானதி சீனிவாசன் கோவை தெற்கு தொகுதியில் வெற்றி வாகை சூடினார். வானதி சீனிவாசனுக்கு நெருக்கடி கொடுத்த கமல்ஹாசன் 51 ஆயிரத்து 481 வாக்குகள் பெற்று 2-ம் இடம் பிடித்தார்.

தன்னை எதிர்த்து போட்டியிட்ட கமல்ஹாசனை விடவும், வானதி சீனிவாசன் 1,728 வாக்குகள் அதிகம் பெற்றிருக்கிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மக்கள் நீதி மய்யம் மற்றும் அதன் கூட்டணி சார்பில் போட்டியிட்ட யாருமே பிற வேட்பாளர்களுக்கு நெருக்கடி கொடுக்கவில்லை. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இந்தியன்-2 திரைப்பட விவகாரம்: தயாரிப்பாளருக்கும், இயக்குனர் ஷங்கருக்கும் நடந்த பேச்சுவார்த்தை தோல்வி ஐகோர்ட்டில் மூத்த வக்கீல் தகவல்
இந்தியன்-2 பட தயாரிப்பு விவகாரம் தொடர்பாக இயக்குனர் ஷங்கர் மற்றும் தயாரிப்பு நிறுவனத்துக்கும் இடையிலான சமரச பேச்சு தோல்வியடைந்து விட்டதாக சென்னை ஐகோர்ட்டில் தெரிவிக்கப்பட்டது.
2. தேர்தல் முடிவு என்னவாக இருந்தாலும் மக்கள் நல விஷயத்தில் தீவிரமாக செயல்படுவோம் கமல்ஹாசன் பேச்சு
தேர்தல் முடிவு என்னவாக இருந்தாலும் மக்கள் நலம் எனும் விஷயத்தில் மக்கள் நீதி மய்யம் தீவிரமாக செயல்படும் என்று கமல்ஹாசன் பேசினார்.
3. குளச்சல் மீனவர்களின் குடும்பத்துக்கு நிவாரணம் பெற்றுத்தர மத்திய அரசை வலியுறுத்தவேண்டும் முதல்-அமைச்சருக்கு, கமல்ஹாசன் கடிதம்
நடுக்கடலில் கப்பல் மோதி விசைப்படகு கவிழ்ந்த விபத்தில் பாதிக்கப்பட்டுள்ள குளச்சல் மீனவர்களின் குடும்பத்துக்கு உரிய நிவாரணத்தை பெற்றுத்தர மத்திய அரசை வலியுறுத்தவேண்டும் என்று முதல்-அமைச்சருக்கு கமல்ஹாசன் கடிதம் எழுதியுள்ளார்.
4. மக்களை காப்பது அரசின் பொறுப்பு என நீதிமன்றம் இடித்துச்சொல்லும் நிலைமை பெருமைக்குரியது அல்ல - கமல்ஹாசன் டுவிட்
மக்களை காப்பது அரசின் பொறுப்பு என நீதிமன்றம் இடித்துச்சொல்லும் நிலைமை பெருமைக்குரியது அல்ல என்று மக்கள் நீதி மய்யம் தலைவர் கமல்ஹாசன் தெரிவித்துள்ளார்.
5. கொரோனாவை கட்டுப்படுத்துவதில் ஆட்சியாளர்கள் அலட்சியம் காட்டக்கூடாது கமல்ஹாசன் அறிக்கை
கொரோனாவை கட்டுப்படுத்துவதிலும், நோயாளிகளை குணப்படுத்துவதிலும் ஆட்சியாளர்கள் அலட்சியம் செய்யக்கூடாது என்று கமல்ஹாசன் தெரிவித்துள்ளார்.