மாநில செய்திகள்

கள்ளக்குறிச்சியில் அமைச்சர்கள் வாகனத்தை மறித்து கோரிக்கை மனுக்களை அளித்த கிராம மக்கள் + "||" + Villagers gave petitions to ministers by blocking their vehicle in Kallakurichi

கள்ளக்குறிச்சியில் அமைச்சர்கள் வாகனத்தை மறித்து கோரிக்கை மனுக்களை அளித்த கிராம மக்கள்

கள்ளக்குறிச்சியில் அமைச்சர்கள் வாகனத்தை மறித்து கோரிக்கை மனுக்களை அளித்த கிராம மக்கள்
கள்ளக்குறிச்சியில் அமைச்சர்கள் சென்ற வாகனத்தை மறித்து, கிராம மக்கள் தங்கள் கோரிக்கை மனுக்களை அளித்தனர்.
கள்ளக்குறிச்சி,

கள்ளக்குறிச்சி அருகே மேட்டாத்தூரில், உயர்கல்வித்துறை அமைச்சர் பொன்முடியின் வாகனத்தை மறித்து கிராம மக்கள் தங்களது கோரிக்கை மனுக்களை அளித்தனர். அதில் குறிப்பாக விழுப்புரம் மாவட்டத்தில் தங்கள் கிராமத்தை இணைத்துள்ளதால், அரசின் சேவைகளை பெற முடியவில்லை என அந்த கிராம மக்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

கள்ளக்குறிச்சி மாவட்டம் உதயமான போது தங்கள் ஊரும் அதன் கீழ் வந்ததாகவும், சிலரின் சுய விருப்பத்திற்காக விழுப்புரம் மாவட்டத்தின் கீழ் தங்கள் கிராமத்தைச் சேர்த்துள்ளதாகவும் அவர்கள் குற்றம் சாட்டினர். காரில் இருந்தவாறு மக்கள் அளித்த மனுக்களை அமைச்சர் பொன்முடி பெற்றுக்கொண்டார்.

அதே காரில் ஊரக வளர்ச்சித்துறை அமைச்சர் பெரியகருப்பனும் உடன் இருந்தார். மக்கள் அளித்த மனுக்களின் மீது நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என அமைச்சர்கள் இருவரும் உறுதியளித்தனர். கிராம மக்களின் இந்த திடீர் முற்றுகையால் அப்பகுதியில் சிறிதி நேரம் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. 

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கள்ளக்குறிச்சி கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு தேசியக் கொடியுடன் தம்பதி தர்ணா
கள்ளக்குறிச்சி மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலகம் முன்பு தேசியக்கொடியுடன் தம்பதி தர்ணா போராட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.
2. பிரசவத்திற்காக மருத்துவமனைக்கு சென்றபோது விபத்து - நிறைமாத கர்ப்பிணி உள்பட 3 பேர் பலி
கள்ளக்குறிச்சி அருகே ஆம்புலன்ஸ் விபத்தில் கர்ப்பிணி உள்ளிட்ட 3 பேர் பலியான சம்பவம் பெரும் சோகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
3. கள்ளக்குறிச்சியில் கலெக்டர் அலுவலகம் கட்டுவதற்கு கோவில் நிலத்தை குத்தகைக்கு எடுப்பதற்கு பதில் ஏன் கையகப்படுத்தக் கூடாது? தமிழக அரசுக்கு ஐகோர்ட்டு கேள்வி
கள்ளக்குறிச்சி கலெக்டர் அலுவலகம் கட்டுவதற்கு கோவில் நிலத்தை குத்தகைக்கு எடுப்பதற்கு பதிலாக, உரிய இழப்பீட்டுத் தொகையை இந்து சமய அறநிலையத்துறைக்கு செலுத்திவிட்டு அந்த இடத்தை ஏன் கையகப்படுத்தக்கூடாது? என்று தமிழக அரசுக்கு ஐகோர்ட்டு கேள்வி எழுப்பியுள்ளது.