மாநில செய்திகள்

பகைக்காது அரசியல் செய்ய முனைகிறார்: பா.ஜ.க.வை எதிா்க்க மு.க.ஸ்டாலின் முன்வர வேண்டும் சீமான் அறிக்கை + "||" + Tends to politicize hostility: Seaman statement that MK Stalin should come forward to oppose the BJP

பகைக்காது அரசியல் செய்ய முனைகிறார்: பா.ஜ.க.வை எதிா்க்க மு.க.ஸ்டாலின் முன்வர வேண்டும் சீமான் அறிக்கை

பகைக்காது அரசியல் செய்ய முனைகிறார்: பா.ஜ.க.வை எதிா்க்க மு.க.ஸ்டாலின் முன்வர வேண்டும் சீமான் அறிக்கை
பகைக்காது அரசியல் செய்ய முனைகிறார்: பா.ஜ.க.வை எதிா்க்க மு.க.ஸ்டாலின் முன்வர வேண்டும் சீமான் அறிக்கை.
சென்னை,

நாம் தமிழர் கட்சியின் தலைமை ஒருங்கிணைப்பாளர் சீமான் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் கூறியிருப்பதாவது:-

தமிழகத்தில் தனித்துவ வலிமையில்லாத நிலையில் அ.தி.மு.க.வின் தோளேறி பின்வாசல் வழியாக ஆட்சி அதிகாரத்தைப் பிடிக்கத் துடிக்கும் பா.ஜ.க.வை முதன்மை எதிரியாகக் கட்டமைத்து, அதனையொட்டிய பரப்புரைகளை முன்வைத்து, ஆட்சி அதிகாரத்திற்கு வந்த தி.மு.க., இன்றைக்கு பா.ஜ.க. வகுத்த பாதையில் செல்வதும், அவர்களை மென்மையானப்போக்கோடு அணுகுவதும் பெருத்த ஏமாற்றத்தைத் தந்திருக்கிறது.


பா.ஜ.க.வை வலிமை கொண்டு மூர்க்கமாக எதிர்த்து அரசியல் செய்யாது, பா.ஜ.க. செய்யும் அரசியலுக்குள் கரைந்துபோகும் தி.மு.க.வின் செயல்பாடுகள் யாவும் வழமையான பிழைப்புவாதமாகும். இந்திய அரசியலமைப்பு சாசனத்தில் கூறப்பட்ட ‘ஒன்றியம்’ எனும் சொல்லைப் பயன்படுத்தியதைத் தாண்டி தி.மு.க. அரசு, பா.ஜ.க.வை எதிர்த்து வீரியமாய்ச் செய்திட்ட அரசியலென்ன?. பா.ஜ.க.வை பகைக்காது அரசியல் செய்ய முனைகிறார் என்பதில் எவ்வித சந்தேகமும் இல்லை.

ஆகவே, இனிமேலாவது, ‘ஒன்றியம்’ எனும் வார்த்தையைக்கூறியே, ஒப்பேற்றிவிடலாம் என எண்ணாமல், மேற்கு வங்காள முதல்-மந்திரி மம்தா பானர்ஜியைப் போல பா.ஜ.க.வை எதிர்க்க முன்வர வேண்டும், நாசகாரத் திட்டங்களிலிருந்தும், சட்டங்களிலிருந்தும், தமிழ்நாட்டைப் பேணிக்காக்க வேண்டும்.

இவ்வாறு அவர் கூறியுள்ளர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஒகேனக்கல் 2-வது கூட்டு குடிநீர் திட்டத்தை தடுக்க கர்நாடகாவிற்கு உரிமை இல்லை ஓ.பன்னீர்செல்வம் அறிக்கை
ஒகேனக்கல் 2-வது கூட்டு குடிநீர் திட்டத்தை தடுத்து நிறுத்த தார்மீக ரீதியாகவும், சட்ட ரீதியாகவும் கர்நாடகாவிற்கு எந்த உரிமையும் இல்லை என்றும், இந்த திட்டத்தை நிறைவேற்ற தி.மு.க. அரசுக்கு அ.தி.மு.க. முழு ஒத்துழைப்பு வழங்கும் என்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் கூறியுள்ளார்.
2. பா.ஜ.க. ஆட்சியில் வறுமை கோட்டிற்கு கீழே சென்ற 23 கோடி மக்கள்; காங்கிரஸ் அறிக்கை
பா.ஜ.க. ஆட்சியில் 23 கோடி மக்கள் வறுமை கோட்டிற்கு கீழே சென்றுள்ளனர் என தமிழக காங்கிரஸ் தலைவர் கே.எஸ். அழகிரி அறிக்கையில் தெரிவித்து உள்ளார்.
3. கள் விற்கும் போராட்டத்துக்கு சீமான் ஆதரவு
கள் விற்கும் போராட்டத்துக்கு சீமான் ஆதரவு தடையை நீக்க தமிழக அரசுக்கு கோரிக்கை.
4. கொரோனா தடுப்பு பணி: மருத்துவர்களுக்கு உடனடியாக ஊக்கத்தொகை வழங்க வேண்டும் - ஓ.பன்னீர்செல்வம் வலியுறுத்தல்
கொரோனா தடுப்பு பணியில் உள்ள மருத்துவர்களுக்கு ஊக்கத்தொகை வழங்க வேண்டும் என்று ஓ. பன்னீர்செல்வம் வலியுறுத்தியுள்ளார்.
5. பிற பிற்படுத்தப்பட்ட வகுப்பினருக்கான இடஒதுக்கீடு: கிரீமிலேயர் வரம்பை ரூ.15 லட்சம் ஆக உயர்த்த வேண்டும்
பிற பிற்படுத்தப்பட்ட வகுப்பினருக்கான இடஒதுக்கீடு: கிரீமிலேயர் வரம்பை ரூ.15 லட்சம் ஆக உயர்த்த வேண்டும் டாக்டர் ராமதாஸ் அறிக்கை.