மாநில செய்திகள்

பெரம்பலூர், கரூர், திருச்சி, அரியலூர் மாவட்டங்களில் தென்மேற்கு பருவ காலத்தில் கூடுதலாக மழைப்பொழிவு + "||" + Perambalur, Karur, Trichy and Ariyalur districts will receive additional rainfall during the southwest monsoon

பெரம்பலூர், கரூர், திருச்சி, அரியலூர் மாவட்டங்களில் தென்மேற்கு பருவ காலத்தில் கூடுதலாக மழைப்பொழிவு

பெரம்பலூர், கரூர், திருச்சி, அரியலூர் மாவட்டங்களில் தென்மேற்கு பருவ காலத்தில் கூடுதலாக மழைப்பொழிவு
தென்மேற்கு பருவ காலத்தில் பெரம்பலூர், கரூர், திருச்சி, அரியலூர் மாவட்டங்களில் இயல்பை விட கூடுதலாக மழை பெய்துள்ளது. நிலப்பரப்பில் அதிகபட்சமாக திருமயத்தில் 19 செ.மீ. பதிவானது.
திருச்சி,

தென்மேற்கு பருவ மழை ஜூன் 1-ந்தேதி தொடங்கியது. வழக்கமாக தென்மேற்கு பருவமழையின்போது மேற்குதொடர்ச்சி மலை பகுதிகளில் அதிகமாக மழைபெய்யும். ஆனால் இந்த ஆண்டு அந்த பகுதிகளில் ஜூன், ஜூலை மாதங்களில் மழைப்பொழிவு குறைவாகவே இருந்தது. ஆகஸ்டு மாதமும் அதிக மழை பெய்யவில்லை.

தென்மேற்கு பருவ காலமான கடந்த ஜூன் மாதம் முதல் செப்டம்பர் மாதம் வரை மொத்தமாக தமிழகம் மற்றும் புதுச்சேரியில் பதிவான சராசரி மழை அளவு 433.2 மி.மீட்டர் ஆகும். இயல்பான மழை அளவு 376.9 மி.மீட்டர் ஆகும். இது இயல்பை விட 15 சதவீதம் அதிகம்.

மலைப்பகுதியில் அதிகபட்ச மழை அளவாக நீலகிரி மாவட்டம் மேல்பவானியில் 22 சென்டி மீட்டர் மழை பதிவானது. நிலப்பகுதியில் அதிகபட்ச மழை அளவாக புதுக்கோட்டை மாவட்டம் திருமயத்தில் 19 சென்டி மீட்டர் மழை பதிவானது. அதே நேரத்தில் தென்மேற்கு பருவ மழையின்போது தமிழகத்தில் பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் தான் இயல்பை விட அதிக மழை பெய்துள்ளது.

பெரம்பலூர் மாவட்டத்தில் ஜூன் மாதம் முதல் செப்டம்பர் வரையிலான 4 மாதங்களில் 468.7 மில்லி மீட்டர் மழை பதிவாகி உள்ளது. வழக்கமாக இந்த காலகட்டத்தில் 278.7 மி.மீ. மழையே பெய்ய வேண்டும். இயல்பை விட கூடுதலாக 190 மி.மீ. மழை பெய்துள்ளது. அதாவது 68 சதவீதம் கூடுதலாக மழை பெய்துள்ளது.

அதே நேரம் கரூர் மாவட்டத்தில் ஜூன் மாதம் முதல் செப்டம்பர் வரையிலான 4 மாதங்களில் 270.3 மி.மீ. மழை பதிவாகி உள்ளது. வழக்கமாக இந்த காலகட்டத்தில் 199.4 மி.மீ. மழையே பெய்ய வேண்டும். இயல்பை விட கூடுதலாக 70.9 மி.மீ. மழை பெய்துள்ளது. அதாவது 36 சதவீதம் கூடுதலாக மழை பெய்துள்ளது.

இதுபோல் திருச்சி மாவட்டத்தில் ஜூன் மாதம் முதல் செப்டம்பர் வரையிலான 4 மாதங்களில் 353.1 மி.மீ. மழை பதிவாகி உள்ளது. வழக்கமாக இந்த காலகட்டத்தில் 276.8 மி.மீ. மழையே பெய்ய வேண்டும். இயல்பை விட கூடுதலாக 76.3 மி.மீ. மழை பெய்துள்ளது. அதாவது 28 சதவீதம் கூடுதலாக மழை பெய்துள்ளது.

அரியலூர் மாவட்டத்தில் ஜூன் மாதம் முதல் செப்டம்பர் வரையிலான 4 மாதங்களில் 433.2 மி.மீ. மழை பதிவாகி உள்ளது. வழக்கமாக இந்த காலகட்டத்தில் 376.9 மி.மீ. மழையே பெய்ய வேண்டும். இயல்பை விட கூடுதலாக 56.3 மி.மீ. மழை பெய்துள்ளது. அதாவது 15 சதவீதம் கூடுதலாக மழை பெய்துள்ளது. புதுக்கோட்டை மாவட்டத்தில் ஜூன் மாதம் முதல் செப்டம்பர் வரையிலான 4 மாதங்களில் 320.2 மி.மீ. மழை பதிவாகி உள்ளது. வழக்கமாக இந்த காலகட்டத்தில் 330.2 மி.மீ. மழை பெய்ய வேண்டும். ஆனால் இயல்பை விட குறைவாக 10 மி.மீ. மழை பெய்துள்ளது. அதாவது 3 சதவீதம் குறைவாக மழை பெய்துள்ளது.

வரும் நாட்களிலும் திருச்சி, அரியலூர், பெரம்பலூர், புதுக்கோட்டை, கரூர் மாவட்டங்களில் மழை பெய்யும் என்று கணிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பெரம்பலூரில் வீட்டின் மேற்கூரையில் துப்பாக்கி குண்டு பாய்ந்ததால் அதிர்ச்சி..!
பெரம்பலூர் அருகே வீட்டின் மேற்கூரையில் திடீரென துப்பாக்கி குண்டு பாய்ந்ததால் வீட்டினுள் இருந்தவர்கள் அதிர்ச்சி அடைந்துள்ளனர்.
2. பெரம்பலூர்: பிறந்து சில மணி நேரங்களே ஆன பச்சிளம் குழந்தையை முட்புதரில் வீசிச்சென்ற கொடூர தாய்...
பெரம்பலூரில் பிறந்து சில மணி நேரங்களே ஆன பச்சிளம் குழந்தை முட்புதரில் பிணமாக மீட்கப்பட்டுள்ளது.
3. பெரம்பலூர்: சுவர் இடிந்து விழுந்து பலியானோர் எண்ணிக்கை 3 ஆக உயர்வு
பெரம்பலூரில் மாட்டு கொட்டகையின் சுவர் இடிந்து விழுந்ததில் தாய்-மகள் உள்பட 3 பேர் பரிதாபமாக உயிரிழந்தனர்.
4. பெரம்பலூர்: சுவர் இடிந்து விழுந்து 2 பெண்கள் உயிரிழப்பு!
பெரம்பலூரில் சுவர் இடிந்து விழுந்து 2 பெண்கள் பரிதாபமாக உயிரிழந்துள்ளனர்.
5. பெரம்பலூர், குன்னம் சட்டமன்ற தொகுதிகளின் வாக்காளர் பட்டியல் வெளியீடு
பெரம்பலூர், குன்னம் சட்டமன்ற தொகுதிகளின் வாக்காளர் பட்டியல் வெளியிடப்பட்டது