மாநில செய்திகள்

சிங்கப்பூர், மலேசியா நாடுகளுக்கு நேரடி விமான சேவை - மத்திய மந்திரிக்கு மு.க.ஸ்டாலின் கடிதம் + "||" + Direct flights to Singapore and Malaysia MK Stalin letter to Union Minister

சிங்கப்பூர், மலேசியா நாடுகளுக்கு நேரடி விமான சேவை - மத்திய மந்திரிக்கு மு.க.ஸ்டாலின் கடிதம்

சிங்கப்பூர், மலேசியா நாடுகளுக்கு நேரடி விமான சேவை - மத்திய மந்திரிக்கு மு.க.ஸ்டாலின் கடிதம்
சிங்கப்பூர், மலேசியா நாடுகளுக்கு நேரடி விமான சேவை ஏற்படுத்தித் தரவேண்டும் என மத்திய மந்திரிக்கு மு.க.ஸ்டாலின் கடிதம் எழுதியுள்ளார்.
சென்னை,

புலம் பெயர்ந்த தமிழர்கள் வந்து செல்ல சிங்கப்பூர், மலேசியா நாடுகளுக்கு நேரடி விமான சேவை ஏற்படுத்தித் தரவேண்டும் என்று மத்திய மந்திரிக்கு முதல்-அமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் கடிதம் எழுதியுள்ளார். இதுகுறித்து மத்திய விமான போக்குவரத்து மந்திரி ஜோதிராதித்யா சிந்தியாவிற்கு முதல்-அமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் எழுதிய கடிதத்தில் கூறப்பட்டு இருப்பதாவது:-

“சிங்கப்பூர் மற்றும் மலேசியாவில் நிரந்தர குடியுரிமை பெற்றுள்ள தமிழர்கள் மற்றும் எங்கள் மாநிலத்தில் இருந்து சென்ற பிற விமானப் பயணிகள், கொரோனா பரவல் கால கட்டத்தில் இந்தியாவிற்கு வந்திருந்தனர். தற்போது அவர்கள் திரும்பிச் செல்வதற்கான நேரடி விமான சேவை இல்லாததால் அவர்கள் பெரிய தவிப்பிற்கு ஆளாகி இருக்கின்றனர். அந்நாடுகளில் வாழும் புலம் பெயர்ந்த தமிழர்கள் தமிழ்நாட்டிற்கு வர விரும்பும்நேர்வுகளிலும் கடினமான சூழ்நிலையை எதிர்கொள்கின்றனர்.

அவர்கள் மாற்றுப்பாதையில் செல்ல வேண்டுமானால், துபாய், தோகா, கொழும்பு வழியாக செல்ல வேண்டியதுள்ளது. இது மிக நீண்ட தூர பயணம் என்பதோடு அதிக செலவை ஏற்படுத்தும் பயணமாகவும் இருப்பதால் அவர்கள் மிகுந்த அசவுகரியகத்திற்கு ஆளாகிறார்கள். சிங்கப்பூர், மலேசியா நாடுகளுடன் தற்காலிக கொரோனா கால போக்குவரத்து ஒப்பந்தங்களை மத்திய அரசு செய்யாததால் இந்த நிலை ஏற்பட்டுள்ளது.

எனவே விரைவில் சிங்கப்பூர் மற்றும் மலேசியா நாடுகளுடன் தற்காலிக கொரோனா கால போக்குவரத்து ஒப்பந்தங்களை ஏற்படுத்தி, தற்காலிக விமான போக்குவரத்து சேவைகளை வழங்கி, அந்த நாடுகளில் உள்ள புலம் பெயர்ந்த தமிழர்கள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வு காண வேண்டும்.”

இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இந்திய பயணிகள் சிங்கப்பூரில் நுழைய நவம்பர் 29ம் தேதி முதல் அனுமதி!
சிங்கப்பூரில் கொரோனா தனிமைப்படுத்தலை தவிர்ப்பதற்காக தடுப்பூசி செலுத்தப்பட்டோருக்கான பயணப் பாதை அமைக்கப்பட்டுள்ளது.
2. 5 மாதங்களுக்கு பிறகு இந்தியா-கனடா இடையே மீண்டும் நேரடி விமான சேவை
நாளை அதிகாலையில் இருந்து இந்தியாவில் இருந்து வரும் விமானங்கள், கனடாவில் தரை இறங்கலாம் என்று கனடா போக்குவரத்து துறை அறிவித்துள்ளது.
3. பஞ்சாப்பில் இருந்து இத்தாலிக்கு நேரடி விமான சேவை தொடங்கியது
அமிர்தசரஸ்-ரோம் இடையிலான நேரடி விமான சேவை நேற்று முதல் மீண்டும் தொடங்கப்பட்டது.
4. சிங்கப்பூரில் ஜுன் 1 முதல் மாணவர்களுக்கு கொரோனா தடுப்பூசி செலுத்த திட்டம்
சிங்கப்பூரில் ஜுன் 1 முதல் மாணவர்களுக்கு கொரோனா தடுப்பூசி செலுத்தப்பட உள்ளது.