தேசிய செய்திகள்

எங்களை தகுதி நீக்கம் செய்தால் முதலமைச்சர் பழனிசாமி ஆட்சியை இழக்க நேரிடும் தினகரன் ஆதரவு எம்.எல்.ஏ + "||" + dinakaran Support MLA threatened

எங்களை தகுதி நீக்கம் செய்தால் முதலமைச்சர் பழனிசாமி ஆட்சியை இழக்க நேரிடும் தினகரன் ஆதரவு எம்.எல்.ஏ

எங்களை தகுதி நீக்கம் செய்தால் முதலமைச்சர் பழனிசாமி ஆட்சியை இழக்க நேரிடும் தினகரன் ஆதரவு எம்.எல்.ஏ
எங்களை தகுதி நீக்கம் செய்தால் முதலமைச்சர் பழனிசாமி ஆட்சியை இழக்க நேரிடும் தினகரன் ஆதரவு எம்.எல்.ஏ தங்கதமிழ் செல்வன்
புதுடெல்லி

தமிழகத்தில் பரபரப்பான அரசியல் சூழல் நிலவி வருகிறது. முதல் அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிச்சாமி பெரும்பான்மை இழந்துவிட்டதாகவும் பெரும்பான்மையை நிரூபிக்க உத்தரவிடுமாறும் எதிர்க்கட்சியான திமுக ஆளுநரை சந்தித்து மனு அளித்துள்ளது. அதேபோல், சென்னை உயர் நீதிமன்றத்திலும் திமுக சார்பில் வழக்கு தொடுக்கப்பட்டுள்ளது. டிடிவி தினகரன் ஆதரவு எம்.எல்.ஏக்களும் முதல் அமைச்சருக்கு அளித்துள்ள ஆதரவை வாபஸ் பெறுவதாக அறிவித்துள்ள நிலையில், ஆளுநர் முடிவுக்காக காத்திருக்க போவதாக டிடிவி தினகரன் கூறியிருந்தார்.

தமிழக முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமிக்கு எதிராக போர்க்கொடி தூக்கி யுள்ள டி.டி.வி. தினகரன் ஆதரவு எம்.எல்.ஏ.க்கள் 19 பேர் கர்நாடக மாநிலம் குடகு மாவட்டம் குஷால் நகரில் உள்ள பெண்டிங் பான் எனும் தனியார் சொகுசு விடுதியில் தங்க வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

 டிடிவி தினகரன் ஆதரவு எம்.எல்.ஏக்களை  தகுதி நீக்கம் செய்ய, அரசு தலைமை கொறடா ராஜேந்திரன், சபாநாயகருக்கு பரிந்துரை செய்தார். அதை ஏற்று, சபாநாயகர் தனபால், 19 பேருக்கும், 'நோட்டீஸ்' அனுப்பியுள்ளார். அதற்கு, அவர்கள் இடைக்கால விளக்கம் அளித்தனர். இதையடுத்து, முழு விளக்கம் அளிக்க, செப்டம்பர் 14ல் (இன்று) நேரில் ஆஜராகும்படி, சபாநாயகர் உத்தரவிட்டார். ஆனால், கர்நாடக மாநிலம் குடகுவில் தங்கியுள்ள  டிடிவி தினகரன் ஆதரவு எம்.எல்.ஏக்கள்  இன்று சென்னை வந்து சபாநாயகரை சந்தித்து விளக்கம் அளிக்க வாய்ப்பு குறைவாகவே உள்ளதாக செய்திகள்வெளியாகி உள்ளது.

தினகரன் ஆதரவு எம். எல்.ஏ.க்கள் இன்று நேரில் ஆஜராகாததால், அவர்கள் மீது நடவடிக்கை பாயும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது. 18 பேர் மீதும் எத்தகைய நடவடிக்கை எடுப்பது என்பது பற்றி சபாநாயகர் தனபால் தொடர்ந்து சட்ட நிபுணர்களுடன் ஆலோசனை நடத்தி வருகிறார்.   எனவே  18 எம்.எல்.ஏ.க்கள் மீது என்ன நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்பது விரைவில் தெரிய வரும்.

இன்று காலை சபாநாயகர்  தனபாலை அரசு கொறாடா ராஜேந்திரன் தலைமை செயலகத்தில் சந்தித்து ஆலோசனை நடத்தினார்.அப்போது சட்ட அமைச்சர் சிவி சண்முகமும் ஆலோசனையில் கலந்து கொண்டார்.

தினகரன் அணியில் இருந்து பிரிந்து எடப்பாடி அணிக்கு ஆதரவளித்த  ஜக்கையன் எம்.எல்.ஏ.. மட்டும் தனக்கு அளித்த நோட்டீஸ் தொடர்பாக விளக்கமளிக்க, காலை 10.30 மணிக்கு, சபாநாயகரை சந்திக்கிறார்.

இந்த நிலையில்  அனைத்து அமைச்சர்களுக்கும் முதல் அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிச்சாமி அவசர அழைப்பு விடுத்துள்ளார். காலை  அமைச்சர்களுடன் முதல் அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிச்சாமி ஆலோசனை நடத்தினார். இதில் அனைத்து அமைச்சர்களும்  கலந்து கொண்டனர்.

தலைமைச் செயலகத்தில் சபாநாயகருடன் தமிழக அரசின் டெல்லி பிரதிநிதி தளவாய் சுந்தரம் சந்தித்து நடத்தினார்.

பின்னர் சபாநாயகருடன் தினகரன் ஆதரவு எம்.எல்.ஏ எம்.எல்.ஏ சந்தித்து ஆலோசனை நடத்தினார்.

இந்த நிலையில் பெங்களூருவில் பேட்டி அளித்த தினகரன் ஆதரவு எம்.எல்.ஏ  தங்க தமிழ் செல்வன்  எங்களை தகுதி நீக்கம் செய்தால் முதலமைச்சர் பழனிசாமி ஆட்சியை இழக்க நேரிடும்.சபாநாயகர் நோட்டீசுக்கு பதிலளிக்க மேலும் 5 நாட்கள் அவகாசம் கோரியுள்ளோம். என கூறினார்.