உலக செய்திகள்

ஈராக்கில் ஐ.எஸ். பயங்கரவாதிகள் வெடிகுண்டு தாக்குதல், 52 பேர் உயிரிழப்பு + "||" + IS claims twin attacks in southern Iraq

ஈராக்கில் ஐ.எஸ். பயங்கரவாதிகள் வெடிகுண்டு தாக்குதல், 52 பேர் உயிரிழப்பு

ஈராக்கில் ஐ.எஸ். பயங்கரவாதிகள் வெடிகுண்டு தாக்குதல், 52 பேர் உயிரிழப்பு
ஈராக்கில் ஐ.எஸ். பயங்கரவாதிகள் நடத்திய வெடிகுண்டு தாக்குதல்களில் 52 பேர் உயிரிழந்தனர் என தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளது.

பாக்தாத்,

ஈராக்கின் திகார் மாகாணத்தில் நசிரியாவில் சாலையோர உணவகம் ஒன்றில் பயங்கரவாதி துப்பாக்கி சூடு தாக்குதல் மற்றும் தற்கொலை தாக்குதலை நடத்தி உள்ளான். இதனையடுத்து போலீஸ் சோதனை சாவடியில் பயங்கரவாதி கார் வெடிகுண்டு தாக்குதலை நடத்தி உள்ளான். இந்த இரு தாக்குதல்களிலும் 52 பேர் உயிரிழந்து உள்ளனர் என முதல்கட்ட தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளது. இந்த தாக்குதல்களுக்கு ஐ.எஸ். பயங்கரவாத இயக்கம் பொறுப்பு ஏற்று உள்ளது. தாக்குதலில் ஈரானியர்கள் நான்கு பேர் பலியாகி உள்ளனர் எனவும் தெரியவந்து உள்ளது.

ஈராக் மற்றும் சிரியாவில் ஐ.எஸ். பயங்கரவாத இயக்கம் பெரும் தோல்வியை தழுவி வரும் நிலையில் இந்த தாக்குதல் முன்னெடுக்கப்பட்டு உள்ளது. காயம் அடைந்த 91 பேர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்கள், அவர்களில் பலரது நிலை கவலைக்கிடமாக உள்ளது மருத்துவமனை தரப்பு தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.