தமிழகத்தை சேர்ந்த தொல்லியல் ஆய்வாளர் ராமச்சந்திரன் நாகசாமிக்கு பத்ம பூஷண் விருதை வழங்கினார் ஜனாதிபதி ராம்நாத் கோவிந்த் | இசையமைப்பாளர் இளையராஜாவுக்கு பத்ம விபூஷண் விருதை வழங்கினார் ஜனாதிபதி ராம்நாத் கோவிந்த் | டெல்லியில் ஜனாதிபதி மாளிகையில் பத்ம விருதுகள் வழங்கும் விழா தொடங்கியது | ஜம்மு காஷ்மீர் மாநிலம் குப்புவாரவில் பதுங்கியிருந்த 4 பயங்கரவாதிகளை பாதுகாப்பு படை சுட்டு வீழ்த்தியது | ஈராக்கில் கொல்லப்பட்ட 39 இந்தியர்களின் குடும்பத்தினருக்கு இரங்கல், குடும்பத்தினருக்கு ஆதரவாக துணை நிற்போம் - பிரதமர் மோடி | மாணவிகள் பாலியல் தொல்லை குற்றச்சாட்டு ஜேஎன்யூ பேராசிரியர் அதுல் ஜோரி கைது |

தேசிய செய்திகள்

அந்தமானில் பாதுகாப்பு படை வீரர்களுடன் தீபாவளியை கொண்டாடுகிறார் நிர்மலா சீதாராமன் + "||" + Defence Minister Nirmala Sitharaman to visit Andaman for Diwali, Philippines later

அந்தமானில் பாதுகாப்பு படை வீரர்களுடன் தீபாவளியை கொண்டாடுகிறார் நிர்மலா சீதாராமன்

அந்தமானில் பாதுகாப்பு படை வீரர்களுடன் தீபாவளியை கொண்டாடுகிறார் நிர்மலா சீதாராமன்
பாதுகாப்புதுறை மந்திரி நிர்மலா சீதாராமன் தீபாவளி பண்டிகையை பாதுகாப்பு படை வீரர்களுடன் அந்தமானில் கொண்டாடுகிறார்.
புதுடெல்லி,

பாதுகாப்பு துறை மந்திரியாக இருந்த மனோகர் பாரிக்கர் கோவா முதல்-மந்திரியானதை  தொடர்ந்து அவர் வசம் இருந்த  நிதி மந்திரி அருண் ஜேட்லிக்கு வழங்கப்பட்டது. இந்நிலையில் மத்திய அமைச்சரவை மூன்றாவது முறையாக மாற்றி அமைக்கப்பட்ட போது  வர்த்தகத் துறை இணை மந்திரியாக  இருந்த நிர்மலா சீதாராமனுக்கு பாதுகாப்புதுறை வழங்கப்பட்டது.

இந்நிலையில் பாதுகாப்புதுறை மந்திரி நிர்மலா சீதாராமன் வரும் 18-ம் தேதி அந்தமான் மற்றும் நிக்கோபார் தீவுகளுக்கு பயணம் மேற்கொள்கிறார்.  அங்கு தீபாவளி பண்டிகையை பாதுகாப்பு படை வீரர்களுடன் கொண்டாட உள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.