தமிழகத்தை சேர்ந்த தொல்லியல் ஆய்வாளர் ராமச்சந்திரன் நாகசாமிக்கு பத்ம பூஷண் விருதை வழங்கினார் ஜனாதிபதி ராம்நாத் கோவிந்த் | இசையமைப்பாளர் இளையராஜாவுக்கு பத்ம விபூஷண் விருதை வழங்கினார் ஜனாதிபதி ராம்நாத் கோவிந்த் | டெல்லியில் ஜனாதிபதி மாளிகையில் பத்ம விருதுகள் வழங்கும் விழா தொடங்கியது | ஜம்மு காஷ்மீர் மாநிலம் குப்புவாரவில் பதுங்கியிருந்த 4 பயங்கரவாதிகளை பாதுகாப்பு படை சுட்டு வீழ்த்தியது | ஈராக்கில் கொல்லப்பட்ட 39 இந்தியர்களின் குடும்பத்தினருக்கு இரங்கல், குடும்பத்தினருக்கு ஆதரவாக துணை நிற்போம் - பிரதமர் மோடி | மாணவிகள் பாலியல் தொல்லை குற்றச்சாட்டு ஜேஎன்யூ பேராசிரியர் அதுல் ஜோரி கைது |

சினிமா செய்திகள்

கூடுதல் விலைக்கு டிக்கெட் விற்பனை செய்வோருக்கு உறுதுணையாக இருக்க மாட்டோம்-அபிராமி ராமநாதன் + "||" + For more price For Ticket Sales We will not be supportive Abirami Ramanathan

கூடுதல் விலைக்கு டிக்கெட் விற்பனை செய்வோருக்கு உறுதுணையாக இருக்க மாட்டோம்-அபிராமி ராமநாதன்

கூடுதல் விலைக்கு டிக்கெட் விற்பனை செய்வோருக்கு உறுதுணையாக இருக்க மாட்டோம்-அபிராமி ராமநாதன்
கூடுதல் விலைக்கு டிக்கெட் விற்பனை செய்வோருக்கு உறுதுணையாக இருக்க மாட்டோம் என அபிராமி ராமநாதன் கூறினார்.

திரையரங்கு உரிமையாளர்கள் சங்க தலைவர் அபிராமி ராமநாதன்  நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:-

அனைத்து டிக்கெட்டுகளும் அரசு நிர்ணயித்த விலையிலேயே விற்கப்படும். கேட்டதை அரசு கொடுத்துவிட்டது, அதனால் கூடுதல் விலைக்கு டிக்கெட் விற்க தேவை இல்லை.  திரையரங்குகளில் பார்க்கிங் கட்டணம் தொடர்பான வழக்கு நீதிமன்றத்தில் உள்ளது. அது பற்றி பேச முடியாது . சின்ன திரைப்படம், பெரிய திரைப்படம் இனி வேறு பாடு கிடையாது.

கூடுதல் விலைக்கு டிக்கெட் விற்பனை செய்வோருக்கு உறுதுணையாக இருக்கமாட்டோம். திரையரங்குகளில் உணவுப் பொருட்கள் அனைத்தும் எம்ஆர்பி விலைக்கே விற்பனை செய்யப்படும். திரையரங்குகளில் அம்மா குடிநீர் விற்பனை செய்ய தயார் இவ்வாறு அவர் கூறினார்.