தேசிய செய்திகள்

மகாராஷ்டிர மாநில முன்னாள் கூடுதல் டிஜிபி துப்பாக்கியால் சுட்டு தற்கொலை + "||" + Former Mumbai top cop Himanshu Roy commits suicide

மகாராஷ்டிர மாநில முன்னாள் கூடுதல் டிஜிபி துப்பாக்கியால் சுட்டு தற்கொலை

மகாராஷ்டிர மாநில முன்னாள் கூடுதல் டிஜிபி துப்பாக்கியால் சுட்டு தற்கொலை
தீவிரவாத தடுப்பு பிரிவு தலைவராக இருந்த மகாராஷ்டிர மாநிலம் முன்னாள் கூடுதல் டிஜிபி துப்பாக்கியால் சுட்டு தற்கொலை.
மும்பை : 

மகாராஷ்டிர மாநிலம் முன்னாள் கூடுதல் டிஜிபி ஹிமான்சு ராய் மும்பையில் உள்ள அவரது வீட்டில் துப்பாக்கியால் சுட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார்.  தற்கொலை செய்து கொண்ட முன்னாள் கூடுதல் டிஜிபி ஹிமான்சு ராய் தீவிரவாத தடுப்பு பிரிவு தலைவராக இருந்தவர். மேலும் இமான்சு ராய்  2013 ஐ.பி.எல். போட்டிகளில் நடைபெற்ற சூதாட்டத்தை வெளிக்கொண்டு வந்தவர் ஆவர்.

1988 மகாராஷ்டிரா கேடர் ஐபிஎஸ் அதிகாரி ஆவார்.  தாவூத் சகோதரர் இக்பால் கஸ்கார் டிரைவர் அரிபின் துப்பாக்கி சூடு,பத்திரிகையாளர் ஜே டே கொலை, விஜய் பாலாண்டே, லைலா கான் இரட்டை கொலை வழக்கு உள்பட  பல முக்கிய வழக்குகளை  கையாண்டவர் ஆவார். 

இமான்சு  புற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்டு இருந்தார்.  ஆனால் அவரின் தற்கொலைக்கான காரணம் தெரியவில்லை.