மாநில செய்திகள்

போலீசாரால் தேடப்படும் எஸ்.வி. சேகரை விழா ஒன்றில் சந்தித்தது உண்மைதான்: பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் + "||" + pon.Radhakrishnan admits he met sve sekar who absconding

போலீசாரால் தேடப்படும் எஸ்.வி. சேகரை விழா ஒன்றில் சந்தித்தது உண்மைதான்: பொன்.ராதாகிருஷ்ணன்

போலீசாரால் தேடப்படும் எஸ்.வி. சேகரை விழா ஒன்றில் சந்தித்தது உண்மைதான்: பொன்.ராதாகிருஷ்ணன்
போலீசாரால் தேடப்படும் எஸ்.வி. சேகரை விழா ஒன்றில் சந்தித்தது உண்மைதான் என்று பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் தெரிவித்துள்ளார்.
விழுப்புரம்,

பா.ஜ.க. பிரமுகரும், திரைப்பட நடிகருமான எஸ்.வி.சேகர் தனது முகநூல் பக்கத்தில் பெண் பத்திரிகையாளர்களுக்கு எதிராக அவதூறாக கருத்து பதிவிட்டிருந்தார். இதையடுத்து அவருக்கு எதிராக தமிழகம் முழுவதும் பத்திரிகையாளர்கள் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர். சென்னை உள்பட பல்வேறு மாவட்டங்களில் போலீசில் புகார் அளிக்கப்பட்டது. அதன்பேரில் சென்னை மத்திய குற்றப்பிரிவு போலீசார் எஸ்.வி.சேகர் மீது பெண்கள் வன்கொடுமை தடுப்புச்சட்டம் உள்பட 4 பிரிவுகளின் கீழ் வழக்குப்பதிவு செய்தனர்.இந்தநிலையில் போலீசார் தன்னை கைது செய்யாமல் இருக்க எஸ்.வி.சேகர் 2 முறை சென்னை ஐகோர்ட்டில் முன் ஜாமீன் மனுத்தாக்கல் செய்தார். அவர் 2 முறை தாக்கல் செய்த ஜாமீன் மனுவையும் நீதிபதிகள் நிராகரித்தனர்.

முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி, அமைச்சர்கள் ஜெயக்குமார், ஓ.எஸ்.மணியன் ஆகியோர் எஸ்.வி.சேகர் மீது சட்டப்படி நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று அறிவித்தனர். எனவே போலீசாரின் கைது நடவடிக்கையில் இருந்து தப்பிப்பதற்காக எஸ்.வி.சேகர் தலைமறைவாக இருந்து வருகிறார்.இதையடுத்து போலீசார் 2 தனிப்படைகள் அமைத்து அவரை தேடி வந்தனர். அவர் போலீசார் பிடியில் சிக்காமல் இருந்து வருகிறார். ஐகோர்ட்டு உத்தரவுக்கு பின்னரும் எஸ்.வி.சேகர் கைது செய்யப்படாமல் இருப்பது விமர்சனத்துக்கு உள்ளாகி உள்ளது.

இந்தநிலையில் சென்னையில் நேற்று முன்தினம் நடந்த இந்திய மக்கள் கல்வி முன்னேற்ற கழகத்தின் தலைவர் தேவநாதன் யாதவ் பிறந்தநாள் விழாவில் எஸ்.வி.சேகர் கலந்துகொண்டு இருக்கிறார். இந்த விழாவில் மத்திய இணை மந்திரி பொன்.ராதாகிருஷ்ணன், தமிழக பா.ஜ.க. தலைவர் டாக்டர் தமிழிசை சவுந்தரராஜன் உள்பட பா.ஜ.க. பிரமுகர்கள் பங்கேற்றனர். அவர்களுடன் எஸ்.வி.சேகர் சிரித்து பேசும் வீடியோ சமூக வலைத்தளங்களில் வெளியாகி உள்ளது. போலீசார் தேடி வரும் நிலையில் எஸ்.வி.சேகர் பிறந்தநாள் விழாவில் பங்கேற்றிருப்பது மீண்டும் விமர்சனத்துக்கு உள்ளானது. 

இந்த நிலையில், போலீசாரால் தேடப்படும் எஸ்.வி சேகரை விழா ஒன்றில் சந்தித்தது உண்மைதான் என்று மத்திய இணை அமைச்சர் பொன்.ராதாகிருஷ்ணண் தெரிவித்துள்ளார். செய்தியாளர்கள் எழுப்பிய கேள்விக்கு பதிலளித்த  பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் இவ்வாறு கூறினார். பேட்டியின் போது பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் மேலும் கூறியதாவது:  எஸ்.வி. சேகரை கைது செய்வது தமிழக போலீசாரின் வேலை; என் வேலையல்ல. தமிழகத்தில் பாஜக கூட்டணிக்காக ஏங்கி கொண்டிருக்கவில்லை. ரஜினியுடன் கூட்டணியா? என்பது குறித்து தேர்தல் நேரத்தில் தெரிய வரும்” இவ்வாறு அவர் தெரிவித்தார். தொடர்புடைய செய்திகள்

1. இலங்கை தமிழர்களுக்கு எதிரான போரில் காங்கிரஸ் குற்றவாளி மத்திய மந்திரி பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் பேச்சு
இலங்கையில் நடந்த தமிழர்களுக்கு எதிரான போரில் காங்கிரஸ் தான் குற்றவாளி என மயிலாடுதுறையில் மத்திய மந்திரி பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் கூறினார்.
2. இலங்கை தமிழர்களுக்கு எதிரான போரில் காங்கிரஸ், தி.மு.க. தான் குற்றவாளி பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் பேச்சு
இலங்கை தமிழர்களுக்கு எதிரான போரில் காங்கிரசும், தி.மு.க.வும் தான் குற்றவாளி என்று மத்திய மந்திரி பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் பேசினார்.
3. எய்ம்ஸ் மருத்துவமனை விரைவில் முழு உருவம் பெறும் - பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் பேட்டி
மதுரையில் எய்ம்ஸ் மருத்துவமனை விரைவில் அமைக்கப்பட்டு முழு உருவம் பெறும் என மத்திய மந்திரி பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் கூறினார்.
4. துணைவேந்தர் நியமனத்தில் ஊழல்: சூழ்நிலை வரும் போது கவர்னர் விளக்கம் அளிப்பார் பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் பேட்டி
தமிழகத்தில் அரசு பல்கலைக்கழகங்களில் துணைவேந்தர் நியமனத்தில் நடந்த ஊழல் தொடர்பாக சூழ்நிலை வரும் போது கவர்னர் வெளிப்படையாக விளக்கம் அளிப்பார் என்று மத்திய மந்திரி பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் கூறினார்.
5. பறக்கும் சாலைக்கு குறித்த காலத்தில் நிலம் கையகப்படுத்த வேண்டும் பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் அதிகாரிகளுக்கு உத்தரவு
சென்னை துறைமுகம்-மதுரவாயல் பறக்கும் சாலைக்கான நிலத்தை குறித்த காலத்தில் கையகப்படுத்த வேண்டும் என்று மத்திய மந்திரி பொன்.ராதாகிருஷ்ணன் அதிகாரிகளுக்கு உத்தரவிட்டார்.