தேசிய செய்திகள்

மேற்கு வங்க பஞ்சாயத்து தேர்தலில் வன்முறை: பலர் காயம், ஊடக வாகனங்கள் மீது தாக்குதல் + "||" + WestBengal: BJP supporter in Bilkanda severely injured after being attacked with a knife, allegedly by TMC workers.

மேற்கு வங்க பஞ்சாயத்து தேர்தலில் வன்முறை: பலர் காயம், ஊடக வாகனங்கள் மீது தாக்குதல்

மேற்கு வங்க பஞ்சாயத்து தேர்தலில் வன்முறை: பலர் காயம், ஊடக வாகனங்கள் மீது தாக்குதல்
மேற்கு வங்க பஞ்சாயத்து தேர்தலில் வன்முறை வெடித்தது. இந்த வன்முறையில் பலர் காயம் அடைந்தனர்.
கொல்கத்தா, 

மேற்கு வங்காள மாநிலத்தில், ஒரே கட்டமாக இன்று பஞ்சாயத்து தேர்தல் நடைபெற்று வருகிறது. நீதிமன்ற உத்தரவுக்கு பிறகு நடைபெறும் இந்த பஞ்சாயத்து தேர்தலில் பலத்த பாதுகாப்பு போடப்பட்டுள்ளது.  அசாம், ஒடிசா, சிக்கிம், ஆந்திரா உள்ளிட்ட மாநிலங்களில் இருந்து பாதுகாப்பு படையினர் வரவழைக்கப்பட்டு இருந்தனர். மேலும், 46 ஆயிரம் மாநில போலீசார், 12 ஆயிரம் கொல்கத்தா போலீசாரும் பாதுகாப்பு பணிகளில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

இத்தனை பாதுகாப்பையும் மீறி வடக்கு 24 பர்கானாஸ், பர்த்வான், கூக் பெஹர், தெற்கு 24 பர்கானாஸ் ஆகிய மாவட்டங்களில் வாக்குப்பதிவின்போது வன்முறை ஏற்பட்டுள்ளது.  பாங்கர் பகுதியில் தொலைக்காட்சி நிறுவன வாகனம் ஒன்றை வன்முறையாளர்கள் தீ வைத்து எரித்தனர். கேமராவும் உடைக்கப்பட்டது. அப்பகுதிக்குள் பத்திரிகையாளர்களை செல்ல அனுமதிக்கவில்லை.

பிர்பராவில் உள்ள ஒரு வாக்குச்சாவடிக்குள் வாக்களிக்க செல்பவர்களை ஒரு கும்பல் ஆயுதங்களுடன் வழிமறித்து தடுத்து நிறுத்தியதால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது. அந்த கும்பல் ஆளுங்கட்சியைச் சேர்ந்தவர்கள் என குற்றம்சாட்டப்படுகிறது. கூச் பெஹரில் இரு தரப்பினருக்குமிடையே மோதல் ஏற்பட்டது. அப்போது குண்டு வெடித்தது. இந்த மோதல் மற்றும் குண்டு வெடிப்பில் வேட்பாளர் உள்பட 20 பேர் காயமடைந்தனர். ஓட்டு போட சென்றபோது திரிணாமுல் காங்கிரஸ் கட்சியினர் தாக்கியதாக பொதுமக்கள் புகார் கூறியுள்ளனர். வாக்குப்பதிவு தொடங்கிய 2 மணி நேரத்திற்குள் பல்வேறு பகுதிகளில் இருந்து புகார்கள் வந்திருப்பதாக தேர்தல் ஆணைய அதிகாரிகள் தெரிவித்துள்ளனர். 

பில்க்ண்டா பகுதியில் பாரதீய ஜனதா கட்சி தொண்டர் ஒருவர் கத்தியால் குத்தப்பட்டுள்ளார். திரிணாமூல் காங்கிரஸ் கட்சியினர் வன்முறைச்செயலில் ஈடுபட்டதாக கூறப்படுகிறது. கத்திக்குத்தில் காயம் அடைந்த பாரதீய ஜனதா பிரமுகர், மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். 


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொல்கத்தாவில் பழமையான பாலம் இடிந்து விபத்து நேரிட்டதில் 5 பேர் உயிரிழப்பு; பலர் காயம்
கொல்கத்தாவில் பழமையான பாலம் இடிந்து விபத்து நேரிட்டதில் 5 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர், பலர் காயம் அடைந்துள்ளனர், அவர்களில் சிலரது நிலை மோசமாக உள்ளது. #Kolkata
2. இந்தியா ’இந்து பாகிஸ்தானாக’ மாறிவிடும் சசிதரூர் பேச்சுக்கு கொல்கத்தா ஐகோர்ட் நோட்டீஸ்
இந்தியா இந்து பாகிஸ்தானாக மாறிவிடும் என பேசிய சசி தரூருக்கு எதிராக கொல்கத்தா ஐகோர்ட் சமூக வலைதளம் மூலம் நோட்டீஸ் அனுப்ப அனுப்பப்பட்டு உள்ளது. #ShashiTharoor
3. மேற்கு வங்காளத்தில் அமைதியை சீர்குலைக்க பா.ஜனதா முயற்சி செய்கிறது திரிணாமுல் காங்கிரஸ் குற்றச்சாட்டு
மேற்கு வங்காளத்தில் அமைதியை சீர்குலைக்க பா.ஜனதா முயற்சி செய்கிறது என திரிணாமுல் காங்கிரஸ் குற்றம் சாட்டியுள்ளது. #TMC
4. நேர்முகத் தேர்வுக்கு சென்ற பள்ளிகளில் எல்லாம் பாலியல் கேள்விகளால் துழைத்தார்கள் திருங்கை ஆசிரியை வேதனை
நேர்முகத் தேர்வுக்கு சென்ற பள்ளிகளில் எல்லாம் பாலியல் கேள்விகளால் எப்படி வேதனைப் படுத்தினார்கள் என்பதை திருங்கை ஆசிரியை வேதனையுடன் விவரித்துள்ளார்.
5. வங்காள விரிகுடா கடலில் சரக்கு கப்பலில் பயங்கர தீ விபத்து: 22 சிப்பந்திகளும் பத்திரமாக மீட்பு
வங்காள விரிகுடா கடலில் சரக்கு கப்பலில் பயங்கர தீ விபத்து ஏற்பட்டுள்ளது. கப்பலில் இருந்த 22 சிப்பந்திகளும் பத்திரமாக மீட்கப்பட்டுள்ளனர்.