மாநில செய்திகள்

அனைத்துக் கட்சி தலைவர்களும் சேர்ந்து நமது ஒருமைப்பாட்டை வெளிப்படுத்த வேண்டிய சூழல் இது - கமல்ஹாசன் பேட்டி + "||" + All party leaders joined to express our solidarity with the environment - kamal Hassan

அனைத்துக் கட்சி தலைவர்களும் சேர்ந்து நமது ஒருமைப்பாட்டை வெளிப்படுத்த வேண்டிய சூழல் இது - கமல்ஹாசன் பேட்டி

அனைத்துக் கட்சி தலைவர்களும் சேர்ந்து நமது ஒருமைப்பாட்டை வெளிப்படுத்த வேண்டிய சூழல் இது - கமல்ஹாசன் பேட்டி
திமுக செயல் தலைவர் ஸ்டாலினை சந்தித்த பிறகு, அனைத்துக் கட்சி தலைவர்களும் சேர்ந்து நமது ஒருமைப்பாட்டை வெளிப்படுத்த வேண்டிய சமயம் இது என்று மக்கள் நீதி மய்யத்தின் தலைவா் கமல்ஹாசன் பேட்டியளித்துள்ளார். #KamalHaasan #Cauvery
சென்னை,

சென்னை அண்ணா அறிவாலயத்தில் திமுக செயல் தலைவர் ஸ்டாலினுடன், மக்கள் நீதி மய்யம் தலைவர் கமல் முதலில் சந்தித்தார். இந்த சந்திப்பிற்கு பின்னா் கமல்ஹாசன் நிருபா்களுக்கு பேட்டி அளித்தார். மேலும் அவா் கூறுகையில்,

காவிரி விவகாரம் தொடர்பாக மே 19இல் நடைபெறவிருக்கும் ஆலோசனை கூட்டத்தில் பங்கேற்க திமுக செயல் தலைவர் ஸ்டாலினை சந்தித்து அழைப்பு விடுத்தாக கூறினார். மேலும் விஜயகாந்த், தமிழிசை, தினகரன், வேல்முருகன், பாலகிருஷ்ணன், நாசர், விஷால்  ஆகியோருக்கு அழைப்பு விடுத்ததாகவும் தெரிவித்தார்.

“தமிழக மக்களின் நலன் என்ற ஒரு கொள்கையின் கீழ் பல கட்சித் தலைவர்கள் இணையவேண்டும்” என்றும், 'காவிரிக்கான தமிழகத்தின் குரல்' என்பதே ஆலோசனை கூட்டத்தின் பெயரையும் அறிவித்தார். அனைத்துக்கட்சி தலைவா்களும் சோ்ந்து நமது ஒருமைப்பாட்டை வெளிப்படுத்த வேண்டிய சூழல் அமைந்துள்ளது. 


இந்நிலையில் காவிரிக்கான ஆலோசனை கூட்டத்திற்கு ஆளுங்கட்சியை அழைப்பதற்கான முயற்சியை எடுத்துவருவதாகவும்,பின்னா் இந்த விவகாரம் தொடா்பாக ரஜினியையும் அழைக்க இருக்கிறேன் என்று அறிவித்தார். கடைசியில் “அழைத்தால் வருவார்கள் என்று  நினைத்தேன், அதனால் தான் அழைத்தேன் கண்டிப்பாக அனைவரும் வருவார்கள் என எண்ணுகிறேன்”. இவ்வாறு அவா் கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஊழலற்ற ஒருமித்த கட்சிகளுடன் நாடாளுமன்ற தேர்தலில் கூட்டணி வைப்போம் -கமல்ஹாசன்
ஊழலற்ற ஒருமித்த கட்சிகளுடன் நாடாளுமன்ற தேர்தலில் கூட்டணி வைப்போம் என மக்கள் நீதி மய்யம் கட்சி தலைவர் கமல்ஹாசன் கூறினார்.
2. இந்தியன்-2 படத்தில் கமல்ஹாசன் ஜோடி?
தமிழ் பட உலகின் `நம்பர்-1' நாயகி நயன்தாரா ஏறக்குறைய எல்லா பிரபல கதாநாயகர்களுக்கும் ஜோடியாக நடித்து விட்டார். கமல்ஹாசனுடன் மட்டும் அவர் இதுவரை ஜோடி சேரவில்லை.
3. மக்கள் நீதி மய்யம், தமிழக மக்களுக்கான போராட்டத்தை முன்னெடுக்கும்போது நான் துணை நிற்பேன் - இயக்குநர் அமீர்
மக்கள் நீதி மய்யம் தமிழக மக்களுக்கான போராட்டத்தை முன்னெடுக்கும்போது நான் துணை நிற்பேன் என இயக்குநர் அமீர் கூறி உள்ளார். #MakkalNeedhiMaiam
4. ரூ.2 கோடியில் தயாராகும் அரங்கு அடுத்த மாதம் ‘இந்தியன்–2’ படப்பிடிப்பு
கமல்ஹாசன் நடித்து 22 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு வெளியாகி வெற்றிகரமாக ஓடிய இந்தியன் படத்தின் இரண்டாம் பாகம் இந்தியன்-2 என்ற பெயரில் தயாராகிறது. ‌ஷங்கர் டைரக்டு செய்கிறார்.
5. விவசாயிகளின் கோரிக்கைகள் நிறைவேற்றப்பட வேண்டும்; கமல்ஹாசன்
விவசாயிகளின் கோரிக்கைகள் நிறைவேற்றப்பட வேண்டும் என்று சென்னை திரும்பிய கமல்ஹாசன் கூறியுள்ளார்.