தேசிய செய்திகள்

நவீன எக்கு தொழிற்சாலை, நவீன இந்தியா வளர்ச்சி பெற உதவும் பிரதமர் மோடி + "||" + This new modern steel plant will now help develop new India PM Narendra Modi

நவீன எக்கு தொழிற்சாலை, நவீன இந்தியா வளர்ச்சி பெற உதவும் பிரதமர் மோடி

நவீன எக்கு தொழிற்சாலை, நவீன இந்தியா வளர்ச்சி பெற உதவும்  பிரதமர் மோடி
நவீன எக்கு தொழிற்சாலை, நவீன இந்தியா வளர்ச்சி பெற உதவும் என்று பிரதமர் மோடி கூறியுள்ளார். #PMNarendraModi
ராய்ப்பூர்,

சத்தீஸ்கர் மாநிலம் பிலால் பகுதியில் நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில் பிரதமர் மோடி கலந்து கொண்டார்.  அப்போது அவர் பேசியதாவது:

பிலால் பகுதியில் எக்கு மட்டும் உற்பத்தி செய்யப்படவில்லை. வாழ்க்கை மற்றும் சமுதாயத்தை உருவாக்குகிறது. இங்கு நவீன எக்கு தொழிற்சாலை, நவீன இந்தியா வளர்ச்சி பெற உதவும். கடந்த காலங்களில் சாலைகள் அமைக்கப்பட வில்லை. ஆனால் தற்போது சாலை அருகில் விமான நிலையங்கள் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. நயா ராய்ப்பூர் இந்தியாவின் முதலாவது பசுமை ஸ்மார்ட் சிட்டியாக மாறியுள்ளது.  

குடிநீர், மின்சாரம், தெருவிளக்குகள், பாதாள சாக்கடை போக்குவரத்து, பாதுகாப்பு ஆகியவை ஒரே இடத்தில் இருந்து கட்டுப்படுத்தப்படும். இது மற்ற ஸ்மார்ட் சிட்டிகளுக்கு முன் உதராணமாக இருக்கும்.  பிற்படுத்தப்பட்ட பகுதிகளிலும், பழங்குடியினர் நலனுக்காக மத்திய அரசு உழைத்து வருகிறது. ஹவாய் செருப்பு அணிந்தவர்களும் விமானத்தில் பயணிப்பதை பார்ப்பதே எனது கனவு என்றார்.