தேசிய செய்திகள்

கல்வீசியவர்கள் மீது பாதுகாப்பு படை நடத்திய துப்பாக்கிச்சூட்டில் 3 பேர் பலி, காஷ்மீரில் பதற்றம் + "||" + 3 Including Teenager Killed In Kashmir As Forces Fire At Stone Throwers

கல்வீசியவர்கள் மீது பாதுகாப்பு படை நடத்திய துப்பாக்கிச்சூட்டில் 3 பேர் பலி, காஷ்மீரில் பதற்றம்

கல்வீசியவர்கள் மீது பாதுகாப்பு படை நடத்திய துப்பாக்கிச்சூட்டில் 3 பேர் பலி, காஷ்மீரில் பதற்றம்
கல்வீசியவர்கள் மீது பாதுகாப்பு படை நடத்திய துப்பாக்கிச்சூட்டில் 3 பேர் பலியாகியுள்ளனர். இதையடுத்து, அப்பகுதியில் பதற்றம் ஏற்பட்டுள்ளது.
ஸ்ரீநகர்,

ஜம்மு காஷ்மீரின் குல்காம்  மாவட்டத்தில் உள்ள ரெட்வானி பகுதியில் ரோந்து சென்ற ராணுவ வாகனம் மீது ஒரு கும்பல் கற்கள் வீசி தாக்குதல் நடத்தியுள்ளது. இதையடுத்து, கல்வீச்சாளர்களிடம் இருந்து தப்பிக்கும் நோக்கில், பாதுகாப்பு படையினர் துப்பாக்கியால் சுட்டதாக கூறப்படுகிறது. 

இந்த துப்பாக்கிச்சூட்டில் 16-வயது சிறுமி உட்பட 3 பேர் பலியாகினர். துப்பாக்கிச்சூட்டில் 3 பலியான மூன்று பேரின் அடையாளங்களும் தெரியவந்துள்ளது. அனைவரும் குல்காமில் உள்ள ஹவூரா பகுதியைச்சேர்ந்தவர்கள் ஆவர். 

துப்பாக்கிச்சூடு சம்பவத்தையடுத்து, அங்கு பதற்றமான சூழல் ஏற்பட்டுள்ளது. இதையடுத்து, வதந்திகள் மற்றும் போராட்டங்கள் பரவாமல் தடுக்கும் நோக்கில், குல்காம், அனந்தநாக் ஆகிய மாவட்டங்களில் மொபைல் இணையதள சேவை முடக்கப்பட்டுள்ளது. 

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...