தேசிய செய்திகள்

பாரதீய ஜனதா எம்.எல்.ஏக்களிடம் இருந்து இந்திய மகள்களை காப்பாற்ற வேண்டும் - ராகுல்காந்தி + "||" + Daughters of the nation have to be saved from BJP MLAs: Rahul Gandhi

பாரதீய ஜனதா எம்.எல்.ஏக்களிடம் இருந்து இந்திய மகள்களை காப்பாற்ற வேண்டும் - ராகுல்காந்தி

பாரதீய ஜனதா எம்.எல்.ஏக்களிடம் இருந்து இந்திய மகள்களை காப்பாற்ற வேண்டும் - ராகுல்காந்தி
பாரதீய ஜனதா எம்.எல்.ஏக்களிடம் இருந்து இந்திய மகள்களை காப்பாற்ற வேண்டும் என காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல்காந்தி கூறினார். #RahulGandhi
புதுடெல்லி

மகிளா காங்கிரஸ் நிர்வாகிகள் கூட்டத்தில்  கலந்து கொண்டு காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல்காந்தி பேசியதாவது:-

 ஆண்கள் மட்டுமே நாட்டை ஆள முடியும்  பாரதீய ஜனதாவின் தாய் அமைப்பான ஆர். எஸ்.எஸ். அதன் வரலாற்றில் பெண்களை அனுமதித்தது இல்லை. அது பெண்களுக்கு இடம் கொடுக்கும் என்று நம்பவில்லை. நாம் கருதுகின்ற விதத்தில் நமது கருத்தியல் இடையிலான மிகப்பெரிய வேறுபாடு உள்ளது.

"பிரதமர் பல விஷயங்களைப் பற்றி பேசுகிறார், ஆனால் பெண்கள் தாக்கப்படுகையில், பீகார் மற்றும் உத்திரப்பிரதேசத்தில் சிறுமிகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்கின்றனர்,அவர் அமைதியாய் இருக்கிறார். இந்தியாவின் மகள்கள் பா.ஜ.க எம்.எல்.ஏ.க்களிடமிருந்து காப்பாற்றப்பட வேண்டும்.

இல்லையென்றால் நாம் அதிகாரத்திற்கு வந்தால் போதும்.  காங்கிரஸ் கட்சியில் 50 சதவிகித பெண்கள் இருக்க வேண்டும் என்பது எங்கள் இலக்கு.நாங்கள் உங்களை ஊக்குவிக்க போகிறோம்,நாங்கள் உங்களை, முன்னணியில் கொண்டு வருவோம். எமது குறிக்கோள் ஒவ்வொரு மட்டத்திலும் தலைமைத்துவத்தில் பெண்கள் ஈடுபட வேண்டும் "என்பதாகும் இவ்வாறு அவர் கூறினார்.