தேசிய செய்திகள்

கருணாநிதி கோடானு கோடி மக்களின் எண்ணங்களிலும் இதயத்திலும் அவர் வாழ்வார் -மோடி டுவிட் + "||" + Karunanidhi Godan Codyeople's thoughts and heart   Will live Modi tweeted

கருணாநிதி கோடானு கோடி மக்களின் எண்ணங்களிலும் இதயத்திலும் அவர் வாழ்வார் -மோடி டுவிட்

கருணாநிதி கோடானு கோடி மக்களின் எண்ணங்களிலும் இதயத்திலும் அவர் வாழ்வார் -மோடி டுவிட்
கலைஞர் கருணாநிதியால் தங்கள் வாழ்க்கையில் மாற்றம் கண்ட கோடானு கோடி மக்களின் எண்ணங்களிலும் இதயத்திலும் அவர் வாழ்வார் என பிரதமர் கூறி உள்ளார்.
சென்னை

சென்னை ராஜாஜி ஹாலில் அவைக்கபட்டு உள்ள தி.மு.க தலைவர்  கருணாநிதி உடலுக்கு  அரசியல் பிரமுகர்களும், திரை உலக பிரபலங்களும் வந்து அஞ்சலி செலுத்தி செல்கின்றனர். பிரதமர்  மோடி சென்னை வந்து  கருணாநிதி உடலுக்கு அஞ்சலி செலுத்தினார். பின்னர் ராஜாத்தி அம்மாள், மு.க.ஸ்டாலின் ,கனிமொழி  உள்பட அவரது குடும்பத்தினருக்கு ஆறுதல் கூறினார். 

இது குறித்த புகைபடத்தை டுவிட்டரில் வெளியிட்டு தன்னிகரற்ற தலைவரும், பழுத்த நிர்வாகியும், மக்கள் நலனுக்காகவும் சமூக நீதிக்காகவும் தன் வாழ்நாளை அர்ப்பணித்த தலைவருக்கு சென்னையில் அஞ்சலி செலுத்தினேன். கலைஞர் கருணாநிதியால் தங்கள் வாழ்க்கையில் மாற்றம் கண்ட கோடானு கோடி மக்களின் எண்ணங்களிலும் இதயத்திலும் அவர் வாழ்வார்  என பிரதமர் கூறி உள்ளார்.