மாநில செய்திகள்

உடன் பிறப்புகளின் கண்ணீரில் மிதந்தபடி, அண்ணாவின் நிழல் தேடிச்செல்கிறது ஓய்வறியாச் ‘சூரியன்’ + "||" + Chennai: Mortal remains of DMK Chief M #Karunanidhi being taken to #MarinaBeach for last rites.

உடன் பிறப்புகளின் கண்ணீரில் மிதந்தபடி, அண்ணாவின் நிழல் தேடிச்செல்கிறது ஓய்வறியாச் ‘சூரியன்’

உடன் பிறப்புகளின் கண்ணீரில் மிதந்தபடி, அண்ணாவின் நிழல் தேடிச்செல்கிறது ஓய்வறியாச் ‘சூரியன்’
மக்கள் மற்றும் தொண்டர்களின் கண்ணீர்க்கடலில் மிதந்தபடி கருணாநிதியின் உடல் ராணுவ வாகனத்தில் மெரினா கொண்டு செல்லப்படுகிறது. #Karunanidhi #MarinaBeach
சென்னை,

திமுக தலைவர் கருணாநிதியின் இறுதி ஊர்வலம் தொடங்கி நடைபெற்று வருகிறது. மலர்களால் அலங்கரிக்கப்பட ராணுவ வாகனத்தில் அண்ணா சாலை, அண்ணா சாலை, வாலாஜா சாலை வழியாக  மெரினாவுக்கு  கருணாநிதியின் உடல்  ஊர்வலமாக எடுத்து செல்லப்படுகிறது. 

இந்தியாவின் 14 பிரதமர்களுடனும் அரசியல் பயணம் செய்த கருணாநிதியின் இறுதி பயணம் மக்கள் கடலுக்கு இடையே, வங்கக் கடல் நோக்கி சென்றது. சாலையின் இருபுறங்களிலும் பல்லாயிரக்கணக்கான பொதுமக்கள் மற்றும் தொண்டர்கள் திரண்டு நின்று கண்ணீர் மல்க அஞ்சலி செலுத்தினர். 

இதனால், எழிலகம் முதல் நேப்பியர் பாலம் வரை உள்ள காமராஜர் சாலையில் அலை கடல் என வழி எங்கும் வாழ்த்து முழக்கங்களுடன் மக்கள் கூட்டம் நிரம்பி உள்ளது. பாதுகாப்புக்காக சாலையில் இரு புறங்களிலும் காவல்துறையினர் குவிக்கப்பட்டுள்ளனர்.